Chia sẻ với các mẹ bí quyết chăm sóc tóc cực rẻ mà hiệu quả của nhà em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em mới phát hiện ra bí quyết chăm sóc tóc thực sự hiệu quả chia sẻ cùng các mẹ. Trước đây í em dùng đủ loại dầu gội mà tóc vẫn bị gãy rụng. Cũng 1 phần do em hay duỗi nhuộm. Cứ nghĩ thế nên em cũng không tìm hiểu dầu gội. Đến 1 hôm qua nhà nhỏ bạn chơi ở lại tắm dùng dầu gội đầu nghe mùi thơm rất dễ chịu. Hỏi ra thì đó là dầu Lam Mộc các mẹ ạ. Được nó giới thiệu dầu này cải thiện tình trạng gãy rụng và tóc suôn mượt. Em về mua thử chai dùng thấy hiệu quả hẳn. Từ đó em mua Lam Mộc cho cả nhà dùng. Đến nay 3 tháng và tóc em không còn rụng nhiều như trước
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • Thành viên bị khoá
    • 199 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cảm ơn chị
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 98 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Dầu lam mộc này của Việt nam hả thớt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của monmama
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 171 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monmama Xem bài viết

Nghe rất VN mà hihi, có mấy chị cùng cơ quan em bảo dùng khá ok đấy. Em thì sinh xong tóc rụng nhiều quá chưa có thời gian tìm hiểu chọn dầu gội đầu cho mình, kỳ này chắc thử xem.
    • 208 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi doi_la_be_kho Xem bài viết
    Em mới phát hiện ra bí quyết chăm sóc tóc thực sự hiệu quả chia sẻ cùng các mẹ. Trước đây í em dùng đủ loại dầu gội mà tóc vẫn bị gãy rụng. Cũng 1 phần do em hay duỗi nhuộm. Cứ nghĩ thế nên em cũng không tìm hiểu dầu gội. Đến 1 hôm qua nhà nhỏ bạn chơi ở lại tắm dùng dầu gội đầu nghe mùi thơm rất dễ chịu. Hỏi ra thì đó là dầu Lam Mộc các mẹ ạ. Được nó giới thiệu dầu này cải thiện tình trạng gãy rụng và tóc suôn mượt. Em về mua thử chai dùng thấy hiệu quả hẳn. Từ đó em mua Lam Mộc cho cả nhà dùng. Đến nay 3 tháng và tóc em không còn rụng nhiều như trước
    Hôm bữa lên đây cũng được các mẹ chia sẻ em mua dầu gội Lam Mộc về gội. Được tuần rồi đầu hết ngứa hẳn, đã thiệt í
    • 208 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016

Đúng ùi á chị, dầu gội Lam Mộc sản xuất tại VN mà còn chiết xuất từ bồ kết nữa đó
    • 195 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhbtre Xem bài viết
    Hôm bữa lên đây cũng được các mẹ chia sẻ em mua dầu gội Lam Mộc về gội. Được tuần rồi đầu hết ngứa hẳn, đã thiệt í
    Mình thì dùng được 3 hôm nay, da đầu dễ chịu hẳn, mùi thơm dịu nhẹ, thích lắm luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 162 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

18880107_1838392553093255_6782711966695633636_o
    Nhà em cũng dùng dầu gội Lam Mộc đây, hay các chị em mình lập hội chia sẻ bí quyết đê hehe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 224 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Em cũng hóng, mấy nay trời nắng nóng người khó chịu, thêm quả đầu ngứa ngáy vì gàu nữa chán lắm luôn. Để thử xem sao, Lam Mộc này có các loại chai bao nhiêu ml nhỉ, muốn dùng chai nhỏ xem hợp với mình ko, vì da đầu em vốn nhạy cảm hic.
    • 164 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaobi59 Xem bài viết
    18880107_1838392553093255_6782711966695633636_o
    Nhà em cũng dùng dầu gội Lam Mộc đây, hay các chị em mình lập hội chia sẻ bí quyết đê hehe
    Hổm em vào fanpage Lam Mộc học được bí quyết gội đầu nè chị
    - Tránh gội đầu vào buổi tối
    - Tăng lượng dầu gội lên để làm sạch tóc sâu hơn, lưu ý xả thật sạch với nước
    - Nếu tóc quá bết, gội 2 lần bạn nhé
    - Tuyệt đối không để dầu xả tiếp xúc da đầu
    - Sấy thật khô chân tóc, bước này cực kỳ quan trọng để tránh việc bị bết ẩm, đổ nhờn đó ạ
    • 831 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhdanh92 Xem bài viết
    Hổm em vào fanpage Lam Mộc học được bí quyết gội đầu nè chị
    - Tránh gội đầu vào buổi tối
    - Tăng lượng dầu gội lên để làm sạch tóc sâu hơn, lưu ý xả thật sạch với nước
    - Nếu tóc quá bết, gội 2 lần bạn nhé
    - Tuyệt đối không để dầu xả tiếp xúc da đầu
    - Sấy thật khô chân tóc, bước này cực kỳ quan trọng để tránh việc bị bết ẩm, đổ nhờn đó ạ
    Mình thì đi làm về đến nhà hôm nào cũng tối mịt
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hàng việt nam của công ty nào sản xuất vậy ak, em sinh xong rụng tóc quá trời.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi muonlamdepnhanh; 11/09/2017 vào lúc 09:29 AM.
    • 831 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Dầu gội Lam Mộc hoàn toàn từ thiên nhiên nên phù hơp với tất cả loại da đầu đó, mẹ thử dùng xem.
    • 224 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thế phải thử thôi, loại này mua ở đâu mn nhỉ. Hay cứ ra hiệu thuốc là có?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 164 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Lam Mộc này có đắt k mom nhỉ? Trước em gàu nhiều hay dùng bồ kết mà giờ k có thời gian nữa hic.
    • 563 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhbtre Xem bài viết
    Mom trả phí giới thiệu dầu gội hiệu quả cho mình đê heehe. Dùng kết quả thế là ổn rồi hen. Nhà mình giờ già trẻ bé choi gì cũng dùng dầu gội Lam Mộc thôi à
    • 563 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Votthuha Xem bài viết
    Lam Mộc này có đắt k mom nhỉ? Trước em gàu nhiều hay dùng bồ kết mà giờ k có thời gian nữa hic.
    125k/ chai cũng không đắt đâu mẹ nó à. Mình thích dầu Lam Mộc làm hoàn toàn từ thiên nhiên không dùng hóa chất
    • 42 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongtuoidn Xem bài viết
    Mình thì dùng được 3 hôm nay, da đầu dễ chịu hẳn, mùi thơm dịu nhẹ, thích lắm luôn
    LOại này sử dụng cho các loại da đầu luôn hay sao bạn ? Da mình thuộc loại da dầu. Dầu gọi nào cũng phải xem kỹ dùng cho da dầu thì mình mới dùng được.
    • 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dầu gội Lam Mộc ? Hình như mình có nghe bạn bè giới thiệu về loại dầu gội này rồi mà mình chưa có dịp thử. Bạn dùng có kết quả tốt hả bạn ?
    • 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Của VN sản xuất, mình nghe mọi người nói dầu gội này làm giảm rụng tóc và bớt gàu nữa
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6