Cần tư vấn: chocolate slim có an toàn không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 48.3K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình muốn giảm cân vừ thấy sản phẩm chocolate slim có vẻ được đón nhận những mình không biết nó có an toàn không và mặc hàng nào trên thi trường là chính hãng, thấy trên mạng rất nhiều chỗ bán và nhiều lời rao có cánh. Người nào có kinh nghiệm giúp mình với ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mjk cung muon giam can nhung k biet uong giam can nao thi tot.mjk cung co uong tra vang cua hoc vien qusn y va giam can demo nhung k giam 1 tẹo nao.buon het suc ma lai ton tien
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uh thấy quảng cáo nào cũng có cánh cả
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi rất muốn giảm cân nhưng tôi thấy sản phẩm quảng cáo rất hấp dẫn, toi dùng trà vằng của học viện quan y mà khỏi g giảm một chút nao, nên toi rất sợ làm cách nào để giảm cân đây ạ, liệu chôclate slim cái thực sự giảm không ạ, thấy hoang mang quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rohanronerrrrr Xem bài viết
    Mình muốn giảm cân vừ thấy sản phẩm chocolate slim có vẻ được đón nhận những mình không biết nó có an toàn không và mặc hàng nào trên thi trường là chính hãng, thấy trên mạng rất nhiều chỗ bán và nhiều lời rao có cánh. Người nào có kinh nghiệm giúp mình với ạ.
    Mình cũng đang muốn thử sp. Nhug kbit chất lượng tn. Có mom nào dùng rồi cho xin ít review về sp
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hi bạn, mình chưa thử nhưng mình có người bạn thử rồi nhé, bạn mình nói vị khó nuốt và cũng ko giảm được. Thật ra mình nghĩ chưa chắc sp không tốt, mà là đáp ứng hay không tùy người nữa hay sao á.
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình vừa dùng xong 2 hộp. Khi mua mình được tư vấn là nên mua 3 hộp nhưng mình ko tin tưởng cho lắm nên định mua 1 hộp. Nhân viên tư vấn nói 1 hộp đầu chỉ là thanh lọc cơ thể. Ok mua thêm hộp nữa. Sau khi nhận hành với giá 990k cho 2 hộp Chocolate slim thì mình thaya trên nhãn mác ko hề có mã vạch. Thành phần sản phẩm không rõ ràng. Hướng dẫn sử sụng cũng ko giống như nhân viên bán hàng nói. Mỗi hộp có 7 gói, mình uống 1 gói trên ngày vào buổi tối trước khi ăn 30p, hạn chế ăn dầu mỡ. Sau tuần đầu tiên ko hề giảm kg nào. Cơ thể vẫn thế. Mình chuyển sang uống hộp 2. Sau 3 ngày cân thử giảm 0,5kg (ko bt là giảm thật hay mặc ít quần áo). Sau 7 ngày vẫn trọng lượng đó. Dừng uống 2 ngày cân nặng về như cũ. Chỉ có mỗi 1 điều là l tiêu hoá tốt. Hết.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang dùng trà nấm thấy giảm dc 3 kg rồi, cũng ok
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đã dùng trà thảo mộc hoa sâm đất thấy cũng rất ok. Sinh xong mình 63kg dùng hết 1 liệu trình xuống còn 56kg và giờ mình còn 51kg các mẹ thư xem

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Lehuong_123
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hôm rồi thấy quảng cáo cũng hay cũng ý như bạn định mua 1 hộp nv tư vấn cũng nói y như vậy ok cũng mua 2 hộp nhưng chẳng thấy gởi về chắc ít quá ko gởi hay sao á.nhưng đọc cm của bạn từ bỏ luôn ý định lh lại
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy ce thử dùng green Coffee thử đi ạ, thấy cũng thiên nhiên . con bạn em cơ địa khó giảm mà thấy uống cái này ốm hẳn ra đấy ạ, mà da dẻ trông khỏe khoắn nữa chơ k bị chảy xệ đâu 😍😍

Gởi từ ứng dụng Webtretho của myloc032016
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi dùng 4 hộp trong 1 tháng . Uống và làm theo đúng cách nhân viên hướng dẫn mà không giảm cân mà còn tăng thêm 1kg . Sản phẩm này không hiệu quả như quảng cáo .
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c ơi b c uống có mất ngủ không và giảm được nhiều ko ạ,phải uống mấy liệu trình mới giảm được ạ?
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myloc032016 Xem bài viết
    mấy ce thử dùng green Coffee thử đi ạ, thấy cũng thiên nhiên . con bạn em cơ địa khó giảm mà thấy uống cái này ốm hẳn ra đấy ạ, mà da dẻ trông khỏe khoắn nữa chơ k bị chảy xệ đâu ������������

Gởi từ ứng dụng Webtretho của myloc032016
    c ơi b c uống có mất ngủ không và giảm được nhiều ko ạ,phải uống mấy liệu trình mới giảm được ạ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hjc m cũng uống 2 liệu trình của hv quân y chẳng giảm đc kg nào. M uống cả trà hoa sâm đất cũng k giảm đc lạng nào.jo k biết dùng loại nào tốt nhất đây
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy nhiều ng dùng có hiệu quả yk, cơ mà quan trọng là mình mua có đúng hàng thật không,
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uống gì cũng tùy cơ địa nữa ạ . E thì uống trà vy & tea . Máy nhỏ bạn e cũng uống . 1 hộp 15 gói giảm khoảng được 3 4 kg gì đấy . E thì chưa thấy giảm . Ai đã uống rồi cho e ý kiến ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em uống trà nấm nữa tháng giảm 2.5kg nè. Em mua của chị này 0903724483 rẻ hơn giá thị trường chút xíu mà giao hàng nhanh nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em uống trà nấm nữa tháng giảm đựơc 2.5kg luôn tuy nhiên hơi khó uống. Em mua của chị này nè 0903 724483. Giao hàng nhanh lắm mà giá rẻ hơn giá thị trường chút xíu nữa.
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

muốn thử quá, chờ 15 này có lãnh lương vậy hihi
    Cho dù bạn có đi xa đến đâu đi nữa thì chỉ có gia đình là nơi luôn chờ luôn chào đón bạn quay trở về .
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3