Phòng lưu trữ

Tuổi nhâm tuất (1982 ) Long đong về tình duyên .Ai sinh năm 1982 thì zo nhé

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 65.2K Lượt đọc
  • 216 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 183 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ngày trước khi còn con gái mình đi du lich thì tình cờ gặp một bà bói nói ,mệnh mình cao số .. khó lấy chồng (mặc dù mình cũng khá xinh và có học hành đoàng hoàng )
    Bà nói số mình đào hoa .. tình duyên trắc trở ,nếu ko có con trước khi cưới thì cũng 2 lần đò ...
    Bây giờ ngẫm lậi cũng thấy bà ấy nói đúng . mọi người có thể vào đây để biết rõ hoàn cảnh long đong của mình ..Tâm sự về những nỗi buồn ..
    Có ai như vậy ko ? tậm sự nhé cho đỡ buồn ..và Mình muốn có nghị lực để sống tiếp ..
    Chỉnh sửa lần cuối bởi destiny99; 16/04/2009 vào lúc 10:12 AM.

• 1,575 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Tớ đặt cục gạch, tớ sinh năm 82 này . Chắc tớ sinh vào giờ tốt nên mọi việc xuôi chèo mát mái lắm .

FoxFamily = Gia Tộc Hồ Ly ...

• 382 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Tớ cũng 82 này, nhưng chắc giống bạn Fox, tớ cũng thuận lợi nhiều thứ lắm. Bạn chủ topic cần chia sẻ gì thì cứ tâm sự với bọn tớ nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cunheobeo; 16/04/2009 vào lúc 10:38 AM.

• 183 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Có lẽ do mỗi người mỗi số phận ,chứ ko thể căn cứ vào năm (nhâm tuất ) được .tớ cũng hy vọng tớ sẽ vượt qua và tiếp tục chịu đựng để sau này có cuộc sống bình an ..
    tớ ở đây ko có bạn bè ,chỉ đi làm rồi về chơi với con .,ở chỗ làm thì cũng ít nói chuyệ với ai cởi mở được ,do họ toàn là nhân viên nên ko thể mang chuyện nhà ra nói ..
    Tớ sẽ lập top này để thỉnh thoảng tâm sự với các bạn nhé ..

• 1,575 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi destiny99 Xem bài viết
    Có lẽ do mỗi người mỗi số phận ,chứ ko thể căn cứ vào năm (nhâm tuất ) được .tớ cũng hy vọng tớ sẽ vượt qua và tiếp tục chịu đựng để sau này có cuộc sống bình an ..
    tớ ở đây ko có bạn bè ,chỉ đi làm rồi về chơi với con .,ở chỗ làm thì cũng ít nói chuyệ với ai cởi mở được ,do họ toàn là nhân viên nên ko thể mang chuyện nhà ra nói ..
    Có chuyện gì buồn bạn cứ tâm sự, mọi người sẽ vào chia sẻ :Rose: . Cùng là Nhâm Cún nên chắc sẽ đồng cảm hơn .

FoxFamily = Gia Tộc Hồ Ly ...

• 183 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thêm một 82 đặt gạch nữa này, thấy cũng bình thường thôi, quan trọng là ở mình hết.
    Nếu không gian có quay trở lại
    Đêm có nến vàng, đêm sắc hoa tươi.
    Em sẽ vẫn đợi, khoảnh khắc ấy.
    Khoảnh khắc thấy mùa hạnh phúc đang trào dâng
    Lặng nghe, lời thì thầm anh nói:
    "Anh yêu em, anh yêu em rất nhiều"

Cún con bướng bỉnh yêu Hổ ghê gớm (^.^) (không phải là ghê gớm mà là đại ghê gớm)

• 129 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tớ cũng 82 đây, thấy cũng nhiều cái vất vả trắc trở lắm. Nhất là chuyện tình duyên, vợ chồng ...:Sad:

• 809 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi destiny99 Xem bài viết
    Bạn destiny99 ở đâu mà không có bạn bè thế? Hay bạn đang ở nước ngoài, xa gia đình và người thân? Có gì cứ lên đây tâm sự nhé. Mình cũng sinh 82, cún vàng chính hiệu, lại sinh vào buổi đêm nên thấy các cụ bảo là số vất vả, nhưng đến giờ mình vẫn thấy bình thường. Hay chịu quen rồi nên không thấy :Thinking:.

• 2,037 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

Mình vừa đọc bài tâm sự của bạn bên topic kia, thương bạn quá :Sad:. Đúng là con người ta có số. Nhưng mình thấy bạn là người rất mạnh mẽ và nghị lực, mình tin là hạnh phúc sẽ sớm mìm cười với bạn thôi. Cố gắng lên nhé!

• 790 Bài viết

• 665 Được cảm ơn

Mình cũng 82 đây, đườnc tình duyên cũng vất vả long đong lắm, nhưng bây giờ thì tớ gặp được người đàn ông của đời mình rồi, chúc bạn chủ top cũng sẽ may mắn như mình nhé!