• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.28K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 2,933 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Năm nay , mình mừng thọ Mẹ được 80 tuổi . Chúng con cầu chúc cho Mẹ được khỏe mạnh ! Luôn vui vẻ với các con , cháu , chắt ! Chúng con yêu Mẹ lắm ! Mẹ của chúng con ! Mẹ đang ở cách chúng con nửa vòng trái đất . Chúng con mong Mẹ về với chúng con ! Những giọt lệ yêu thương này con xin kính tặng Mẹ ! Chúng con nhớ Mẹ lắm ! Mẹ ơi !!!

• 750 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Em xin được gửi lời kính chúc Mẹ mạnh khỏe, luôn là tổ ấm bình yên cho con cháu thương nhớ quây quần. Bác codon99 ơi, bác thật là người hạnh phúc :Rose:
    -------------------------------------------
    Quê hương
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,933 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi The Lion King Xem bài viết
    Em xin được gửi lời kính chúc Mẹ mạnh khỏe, luôn là tổ ấm bình yên cho con cháu thương nhớ quây quần. Bác codon99 ơi, bác thật là người hạnh phúc :Rose:
    Cảm ơn lời chúc tốt đẹp của bạn ! :Rose::Rose::Rose:

• 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Bác cho em gửi lời nhưxng lời chúc tốt đẹp nhất đến Bà. Mong bà luôn khoẻ mạnh vui cùng con cháu nha. Chúc gia đình sớm Sum Vầy
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:

• 5,207 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Em cũng chúc cho Mẹ được mạnh khoẻ, sống lâu với con với cháu. Chúc cho gia đình anh luôn luôn đầy ắp tiếng cười vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc:Smiling:
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:

• 798 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Kính chúc Bác luôn dồi dào sức khỏe, tinh thần luôn sảng khoái, vui sống cùng con cháu. :Rose:
    :Rose:

• 2,351 Bài viết

• 2,294 Được cảm ơn

kính chúc bác sức khỏe dồi dào , vui vẻ !!

• 3,385 Bài viết

• 3,035 Được cảm ơn

Bố nó cho mình gửi lời chúc đến Bà. Chúc bà sức khoẻ dồi dào và sống lâu với con cháu nhé.

• 1,851 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi codon99 Xem bài viết
    Năm nay , mình mừng thọ Mẹ được 80 tuổi . Chúng con cầu chúc cho Mẹ được khỏe mạnh ! Luôn vui vẻ với các con , cháu , chắt ! Chúng con yêu Mẹ lắm ! Mẹ của chúng con ! Mẹ đang ở cách chúng con nửa vòng trái đất . Chúng con mong Mẹ về với chúng con ! Những giọt lệ yêu thương này con xin kính tặng Mẹ ! Chúng con nhớ Mẹ lắm ! Mẹ ơi !!!
    Mẹ chắc rất hạnh phúc với lời chúc này bác codon99 a. Con chúc Dì được khoẻ mạnh và sống trăm tuổi như con vẫn ước nguyện về mẹ của con.
    Trẻ em hôm nay, thế giới ngày mai.

• 2,933 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Mẹ mình muốn về nhà lắm ! mà Chị mình không dám cho về một mình , để sắp xếp công việc cho ổn thỏa rồi mới có thời gian đưa Mẹ về . Sao mỗi lần nghĩ đến Mẹ thì mình cứ chảy nước mắt ! Lòng mình cảm thấy nặng trĩu ! Mình chưa đền đáp được gì cả !
    Mình thành thật cảm ơn các bạn đã đồng cảm chia sẻ ! Chúc các bạn được những điều tốt đẹp và hạnh phúc !

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3