Ngừa thai, mang thai ngoài ý muốn, bỏ thai

qhtd vào ngày không an toàn có thai không????

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.34K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình và bạn gái qh vào ngày đầu tiên rụng trứng...lúc hưng phấn ở đầu vật dương mình có ra 1 xí tt..nhưng không mình không biết nó có dính vào âm đạo của bạn gái không..trong 2 lần qh mình đã dùng bcs...và sau khi qh xong mình có cho bạn giá uống thuốc mifestad 10 để khỏi phải lo lắng..đến ngày này là ngày bắt đầu chu kỳ của bạn gái mình nhưng vẫn chưa có..bạn gái mình có hiện tượng đau bụng dưới mấy ngày rồi mà vẫn chưa ra kinh...liệu có thai không???
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai trả lời giúp mình với.........
    • 57 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Nếu là ngày đầu chu kỳ thì khả năng có thai là thấp bạn à (chứ không phải không có), khả năng cao nhất là vào 2 tuần sau ngày kinh nguyệt đầu tiên. Tuy nhiên, lúc này tâm lý cũng rất ảnh hưởng đến chu kỳ kinh nguyệt bạn nhé, lời khuyên cho bạn gái của bạn lúc này cứ từ từ đừng lo lắng. Nếu bị stress kinh nguyệt sẽ không đều và làm ta càng lo lắng hơn thôi. Bình tĩnh chờ ngày ấy đến và cũng không quên quan sát triệu chứng của bạn ấy nhé, nếu có nhiều dấu hiệu của việc có thai thì lúc đó hãy test quick stick cho chắc chắn bạn à. Good luck!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanhtuyet Xem bài viết
    Nếu là ngày đầu chu kỳ thì khả năng có thai là thấp bạn à (chứ không phải không có), khả năng cao nhất là vào 2 tuần sau ngày kinh nguyệt đầu tiên. Tuy nhiên, lúc này tâm lý cũng rất ảnh hưởng đến chu kỳ kinh nguyệt bạn nhé, lời khuyên cho bạn gái của bạn lúc này cứ từ từ đừng lo lắng. Nếu bị stress kinh nguyệt sẽ không đều và làm ta càng lo lắng hơn thôi. Bình tĩnh chờ ngày ấy đến và cũng không quên quan sát triệu chứng của bạn ấy nhé, nếu có nhiều dấu hiệu của việc có thai thì lúc đó hãy test quick stick cho chắc chắn bạn à. Good luck!
    vậy hả, tk bạn nhé, khi nào giúp đở mình thêm nữa nhá