• 0 Lượt chia sẻ
  • 57.3K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị, em đã đọc bài ở diễn đàn lâu rồi, nhưng hôm nay mới đk để hỏi mọi người
    Em xin hỏi các chị đã ai dùng film tránh thai chưa hình như 20k/miếng đó, nó có an toàn ko vậy. em đọc ở nhiều trang thấy nó ghi là an toàn như dùng thuốc tránh thai và đặt vòng, nhưng em thấy hình như nó còn ít phổ biến.
    Vì vậy em muốn hỏi các chị đã ai dùng film tránh thai chưa, hiệu quả thế nào. Em chưa cưới nên ko thể đặt vòng cũng như uống thuốc được
    Thanks mọi người đã đọc
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_BMMT5; 13/10/2009 vào lúc 10:09 PM. Lý do: sửa tên chủ đề
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Uống thuốc tránh thai có làm giảm hoocmon nữ???

Các chị ơi cho em hỏi với, chả là em vẫn uống thuốc tránh thai hàng ngày, loại Tri-Regol. Hôm vừa rồi em đi mua thuốc tự nhiên bà bán thuốc bảo loại này giảm hoocmon nữ nên uống nhiều sẽ giảm khả năng có thai, em sợ quá. Em đã đọc nhiều tài liệu về thuốc tránh thai thì thấy không đáng sợ như...

• đại lễ cầu siêu - " trung thu cho con ".

Trong cuộc sống ồn ào náo nhiệt thì đâu đó quanh đây, ở một thế giới vô hình mà chúng ta không nhìn...

• 5 ngộ nhận phổ biến về tránh thai

Nhiều phụ nữ ngừng thuốc tránh thai vì sợ tăng cân, tính khí thất thường hay gặp phải những thay...

• Dr. Luxia 4 - Dinh dưỡng cho trẻ từ 3-6 tuổi

DR. LUXIA 4 là sản phẩm dinh dưỡng được nghiên cứu và phát triển từ Hochdorf – Thụy Sỹ, dành cho...

• Phim tránh thai (VCF) !

Các mẹ ơi! tình hình là lâu nay em vẫn dùng loại này.Bỗng dưng một ngày đẹp trời nó lại hết ,thế là truy tìm mà cửa hàng nào cũng bảo hết hàng, gọi điện đến nhà phân phối do anh gu gồ cũng bảo hết ..hu hu..làm thế nào đây các mẹ thông thái ơi?ai có thông tin cho em với nhé!:|

• 1,176 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo link này nè
    Dụng cụ ngừa thai mới, hiệu quả mà không td phụ
    Cái này hiệu quả nếu bạn sử dụng đúng như hướng dẫn (đặt trước khi quan hệ 15phút và thuốc có tác dụng trong vòng 1h). Bạn chưa có con thì không đặt vòng được rồi.
    Bây giờ phim tránh thai cũng khá phổ biển rồi bạn ạ
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thank yeuheomap nha, em đọc rồi, rất bổ ích đấy hĩ hĩ :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ vào đây xem và trả lời cho em đi nha
    Dụng cụ ngừa thai mới, hiệu quả mà không td phụ
    thanks mọi người đã trả lời
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy mẹ cho em hỏi nhưng ai đã dùng fim tt VCF!Liệu một lần dùng thì có tác dụng khi part2 ko ạ!Nghĩa là 1 lần sử dụng em đã QH 2 lần liên tiếp và đều xuất tinh trong lần thứ 2 sau lần thứ 1 15' liệu như thế thì có an toàn ko ạ?Em có nên dùng thêm thuốc tt ko ạ vì chưa muốn co bé!Mẹ nào có kinh nghiệm thì cho em biết với
    • 640 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

em được các chị giới thiệu về màng phim TT VCF. nhưng ko biết mua ở đâu cho rẻ. hôm nọ em mua shop người lớn tận 28000/phim . đắt qúa ! ai biết thì giới thiệu em nhé! e ở quận thanh xuân ạh! nghe nói ở tt kim liên có bán nhưng em ko biết địa chỉ cụ thể ? hic:Crying:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chiiip; 04/03/2009 vào lúc 09:53 AM.
    • 640 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

híc ....k ai bít ở đâu ạ!:Crying:
    • 1,756 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiiip Xem bài viết
    híc ....k ai bít ở đâu ạ!:Crying:
    Em ra nhà thuốc 32 Quang Trung nhé! 16k/cái, giá vừa cập nhật ngày hôm nay :Battin ey:
    • 585 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

nó là cái gì thế ah? em hok biết các mẹ thông cảm
    • 640 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

nó màng phim tránh thai gọi tắt là VCF. nó dùng để đặt bên trong cô bé , ko có tác dụng phụ . nhưng phải đặt trước 15 phút mới được xxx vì trong time đó để nó tan ra .khi phóng tinh thì nhờ có nó để tiêu diệt tinh trùng . nhưng nó chỉ có tác dụng tt trong 1 tiếng thui nhé!. em vừa bít ở cty hùng vương p3-c9 tt kim liên - đống đa có bán loại này , nếu mua lẻ thì 18000k/phim . nếu mua từ 20 phim trở lên thì có bán 15000k/phim ạh!
    • 690 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

nó màng phim tránh thai gọi tắt là VCF. nó dùng để đặt bên trong cô bé , ko có tác dụng phụ . nhưng phải đặt trước 15 phút mới được xxx vì trong time đó để nó tan ra .khi phóng tinh thì nhờ có nó để tiêu diệt tinh trùng . nhưng nó chỉ có tác dụng tt trong 1 tiếng thui nhé!. em vừa bít ở cty hùng vương p3-c9 tt kim liên - đống đa có bán loại này , nếu mua lẻ thì 18000k/phim . nếu mua từ 20 phim trở lên thì có bán 15000k/phim ạh!
    nhỡ làm hơn 1h mới xuất thì sao :Sigh:
    • 640 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

hị hị ...lại đợi đến hiệp 2 cho tiếp 1 phim nữa ..lại đợi hiiiii. mà gì mà khoẻ rứa1:Laughing:
    • 1,598 Bài viết

• 3,586 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở SG ở đâu bán không,chỉ cho em với! Em cám ơn nhiều nhiều!
    • 640 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xiaodandan Xem bài viết
    Có mẹ nào biết ở SG ở đâu bán không,chỉ cho em với! Em cám ơn nhiều nhiều!

chị đợi em nhé! thứ 2 em sẽ cho c địa chỉ nhé!
    • 640 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

địa chỉ đây ạh! đường dây nóng : (08) 2911901-2911902 trừ cn và ngày lễ
    cty HÙNG PHƯƠNG ( ĐỘC QUYỀN PHÂN PHỐI VCF TẠI VIỆT NAM)
    33 nguyễn văn giai Q1 , tp hcm
    Website:www.quickstick-vcf.com.vn
    Tp. Hcm: (08) 8204875- 8 204874
    Hà nội : (04) 5760023 -5760001 : p3-c9 –tt kiêm liên-đống đa –hn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chiiip; 17/03/2009 vào lúc 10:14 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi munmun Xem bài viết
    Em ra nhà thuốc 32 Quang Trung nhé! 16k/cái, giá vừa cập nhật ngày hôm nay :Battin ey:
    bác cho em lại địa chỉ với, em ra 32 Q/Trung thì là chỗ bán điều hoà, ko thấy hiệu thuốc nào cả ???????????
    • 148 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

dùng cái này hay nhưng mà lằng nhằng, lại còn o ép thời gian nữa... lại đắt = cả tá BCS @_@
    • 164 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

công nhận là quá lằng nhằng ạ:Sad:
    • 640 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rockylee Xem bài viết
    công nhận là quá lằng nhằng ạ:Sad:

công nhận cũng lắm công đoạn. em mua về dùng nhưng thi thoảng toàn dùng bcs hii...:Laughing::Laughing:
    • 1,598 Bài viết

• 3,586 Được cảm ơn

địa chỉ đây ạh! đường dây nóng : (08) 2911901-2911902 trừ cn và ngày lễ
    cty HÙNG PHƯƠNG ( ĐỘC QUYỀN PHÂN PHỐI VCF TẠI VIỆT NAM)
    33 nguyễn văn giai Q1 , tp hcm
    Website:www.quickstick-vcf.com.vn
    Tp. Hcm: (08) 8204875- 8 204874
    Hà nội : (04) 5760023 -5760001 : p3-c9 –tt kiêm liên-đống đa –hn
    Mãi mới trở lại cái top này. Cám ơn mẹ Chiiip nhé! Hôm nào sẽ thử xem. Mà giá thế nào mà các mẹ than đắt vậy?
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4