• 2 Lượt chia sẻ
  • 214K Lượt đọc
  • 100 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 666 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomecancon Xem bài viết
    2vc mình lấy nhau dk gần nửa năm rùi mong mãi mới có bé mà jo thì....chậm kinh 2 tuần đi SA thai vẫn chưa vào tử cung. Đến khi 3 tuần hạnh phúc lắm khi thấy con yêu vào tổ an toàn....vừa mới vui được 1 hôm thì hôm sau bị ra dịch nâu đi SA bsi bao dọa sảy lại phải nằm 1 chỗ 1 tuần.lúc đó mình cũng được bác sĩ tư vấn là có thể thai bị lưu rồi. Nhưng vẫn mong con lắm nên cố giữ.2 tuần sau thì thai đã ổn định phát triển bt....lúc ý vui lắm...nghĩ chắc chắn sẽ gặp được con yêu rùi...nhưng đùng cái mình bị ra máu đúng hôm mưa bão ông trời đã mang con của mình đi mãi mãi...mình bị thai lưu khi 8 tuần.vừa mới hút thai hôm qua...nhớ con kinh khủng luôn...giờ trong bụng k còn gì cả....nhiều khi k dám khóc dám nghĩ nhiều sợ stress sau hút lại nguy hiểm...mong ai có con hãy cố mà giữ lấy... Con cái là cái quý k phải lúc nào cũng có được
    Đã báo hiệu trước là Động thai ra máu, sao Bạn không tranh thủ tìm Củ gai- để giữ thai(Đây là phương thuốc được lưu truyền hàng nghìn năm qua & không thuốc nào hay bằng), Củ gai ngoài chữa động thai ra máu trong 3 tháng đầu nó còn "Điều hòa nội tiết tố buồng trứng", chống "viêm nhiễm ở nội mạc tử cung",... để phôi thai làm tổ ở tử cung.
    Bây giờ thì muộn rồi, sau khi hút thai từ 7-10 ngày phải Ngừa " Ứ dịch sau sinh"
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tnhua; 28/06/2015 vào lúc 03:49 PM.

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6