• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay 19 tuổi, Đầu tháng 01/2013 vừa rùi em có đi liên hoanh với nhóm, vì do uống qua say nên 1 người bạn của 1 bạn trong nhóm em đã đưa em về khách sạn nghỉ và quan hệ với em hậu quả bây giờ em phát hiện trể kinh 10 ngày & thử que thì đã dính. Và bây giờ em kiếm thông tin anh ấy hoài mà kg có... bây giờ em đành phảiii giải quyết 1 mình

cho em hỏi như vậy thai của em đã bao lâu ? và hướng giải quyết là gì ? có thể uống bằng thuốt hay kg ? chi phí phá thai là bao nhiêu ?

Em đang thực sự cần sự tư vấn của các chị gấp
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kittylonely Xem bài viết
    Em năm nay 19 tuổi, Đầu tháng 01/2013 vừa rùi em có đi liên hoanh với nhóm, vì do uống qua say nên 1 người bạn của 1 bạn trong nhóm em đã đưa em về khách sạn nghỉ và quan hệ với em hậu quả bây giờ em phát hiện trể kinh 10 ngày & thử que thì đã dính. Và bây giờ em kiếm thông tin anh ấy hoài mà kg có... bây giờ em đành phảiii giải quyết 1 mình

cho em hỏi như vậy thai của em đã bao lâu ? và hướng giải quyết là gì ? có thể uống bằng thuốt hay kg ? chi phí phá thai là bao nhiêu ?

Em đang thực sự cần sự tư vấn của các chị gấp
    Khổ thân em lập bài mà ko mẹ nào trả lời
    Ở trên đây thì các mẹ hay ra viện phụ sản HN hoặc ra 56 hai bà trưng và 36 ngô quyền em à.
    Nếu em uống thuốc PT thì sẽ ko để lại di chứng nhiều như hút thai nhưng sẽ rất mệt và ra máu dai dẳng 1,2 tuần liên tiếp. CÒn hút thai sẽ nhanh hơn (5,10 phút) nhưng dễ bị các nguy cơ bệnh cao sau này.
    i.Chi phí thai dưới 7 tuần là tầm 1,3tr đổ xuống em nhé.Có gì muốn hỏi thì cứ nhắn tin inbox chị nhé
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vì đợt này chuẩn bị cho tết nên các mẹ chuyên tâm vào mua sắm hết cả.

nếu vòng kinh của em đều thì em đã có thai khoảng 6tuần rồi đó, với tuổi thai nay thì em có thể bỏ thai được bằng 2 phương pháp đấy.
    uống thuốc bỏ thai thì ra máu dai dẳng 1,2 tuần, nhưng nó là phương pháp gây sẩy thai tự nhiên thì em thấy bớt lo lắng hơn. còn hút thai thì nhanh hơn (5 - 10p) nhưng mà tâm lý hơi sợ vì phải nằm lên bàn... hiii.
    em cũng có thể qua Phụ sản HN nhưng chị thấy mất thời gian lắm.
    hay em thử qua ĐC 282 Nguyễn Trãi - xã trung văn ( gần trường ĐH HN). ở đó Bác sỹ tư vấn nhiệt tình lắm, mà sạch sẽ, thủ tục đơn giản em ah.
    thai của em nhỏ thì chi phí chỉ khoảng 800k - 1tr thôi. đọt trước bạn chị mới qua đó mà.

chúc em luôn khỏe.