• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.21K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 774 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Chào các bạn , các chị !
    Mình đã từng 1 lần hút thai do thai lưu , nhưng vì cơ địa mình phản ứng rất chậm với thuốc gây tê , nên lúc bs làm đau kinh khủng lắm ! Không biết có bv nào có tiêm thuốc mê để hút không ạ ?
    Mình 2 lần đều sinh mổ , lần nào tiêm thuốc tê rồi , bs rạch bụng vẫn cảm nhận dc , vẫn thấy đau nên là 2 lần đều phải tiêm thuốc gây mê ,mà mặc dù gây mê rồi thì mình vẫn cảm thấy mình là ko đau thôi nhưng vẫn mang máng nghe dc tiếng bs và các y tá , hộ sinh làm ji , nói ji ...1 lần đi nhổ răng thì bs tiêm thuốc tê mãi mà vẫn còn thấy đau , tiêm đến lần thứ 3 thi bs phải gây tê cả vùng hàm mặt và cổ ...
    Mọi người có ai biết bv nào hút thai nhanh, mình ko thích vào bv vì thấy đông kinh khủng , chờ vật vã lắm mà bs y tá chẳng ai nhỏ nhẹ với mình , đã vậy vào làm còn đau nữa ....
    Có ai đã hút thai ở bệnh viện dịch vụ PS An Đông chưa ạ ? Lần này mình bị bệnh , uống đủ thứ thuốc tây , nam , bắc .... , hầu như vì bệnh nên vc gặp nhau ít lắm ,vậy mà ko hiểu sao vẫn dính chưởng
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 78 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Còn cách nào để có thể giữ bé lại ko chị? Chị đã đi khám và hỏi bác sĩ liệu những thuốc chị uống có thật sự ảnh hưởng tới bé không? Nếu còn cách thì hãy giữ bé nha chị. Em nghĩ ko nơi nào phá thai mà ko đau cả, đau thể xác thì có thể lành, nhưng tâm hồn thì ray rứt đến chết. Chị nên cân nhắc kĩ.