Tư vấn chăm sóc làn da bé yêu

be 2 tuan tuoi bi noi mun do co nhan khap mat , dau va tai

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.12K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nho bac si tu van ho , be nha em duoc hai tuan tuoi cach day mot hom co noi mot vai not do co nhan trang o ma sau do thi thay lan ra khap hai ma mot it o dai tai va mot it o dau va tran , bac si cho hoi co phai da be con non nen bi man cam , cac co y ta tam cho be thi cho thuoc tim de xuc len mat be, , xuc duoc hai ngay nhung van khong thay do hon , khong bit la do di ung bui hay la do me an do an khong thich hop dan toi be bi viem da khi bu me , nho bac si tu van giup , chan thanh cam on bac .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,397 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Con nhà mình cũng bị hiện tượng như bé nhà bạn, có điều ko phải tất cả những nốt mẩn đó đều có nhân trắng mà chỉ 1 vài nốt thôi. Mình cho đi khám da liễu BS bảo bị viêm da cơ địa , nghe có vẻ chung chung nhỉ. BS cho dầu kẽm về bôi, mình bôi 3 hôm chả thấy đỡ mà có vẻ bị nhiều thêm, lan khắp mặt, sờ vào cứ như bị chai ý, 1 số nốt vòn vỡ ra nữa. Lo quá ko biết bé bị sao.
    Rất mong chờ tư vấn của các bác sĩ. Cám ơn bác.
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangdoan2012 Xem bài viết
    nho bac si tu van ho , be nha em duoc hai tuan tuoi cach day mot hom co noi mot vai not do co nhan trang o ma sau do thi thay lan ra khap hai ma mot it o dai tai va mot it o dau va tran , bac si cho hoi co phai da be con non nen bi man cam , cac co y ta tam cho be thi cho thuoc tim de xuc len mat be, , xuc duoc hai ngay nhung van khong thay do hon , khong bit la do di ung bui hay la do me an do an khong thich hop dan toi be bi viem da khi bu me , nho bac si tu van giup , chan thanh cam on bac .
    Bạn đừng lo quá, con mình hồi mới sinh cũng bị i như con ban đấy. Bạn về mua thuốc Gentri Sone về bôi cho con la khỏi ngay, chỉ bôi những chỗ nào bị mẩn đỏ thôi bạn nhé.