GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

We got married - Cặp đôi khoai lang - Yonghwa & Seohyun

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.4K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 1,900 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

em kéo lên tí ạ!
    Mọi người có xem màn trình diễn chung của chàng và nàng chưa ạ??? ui, nắm tay rồi nhá heheheh
    • 1,900 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

hic..em lại độc thoại vậy. Cặp vợ chồng này đã có skinship, đã có bước phát triển vượt bậc hehe.. Nhưng hình như khoai chồng đang bị khoai vợ giận vì cái tội cả tháng zời không thèm liên lạc. Đáng đời hehe!!
    • 430 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

We got married season 2 này cặp đôi nào e cũng iu hết các chị ạh nhưng cặp đôi làm e ấn tượng nhất là ga-in và jokwon(Adam couple).
    Nhưng tin bùn nhất là MBC đợt này rất xao nhãng WGM,huhu!các fans và khán giả đang phản đối nhà đài nên ko biết bh mới có phần mới cho chị em mình xem làm e lại phải xem lại hello baby với factory girl.
    Àh tiện e cũng giới thiệu luôn với các chị sitcom All my love của ga-in và jokwon,mới ra đến tạp 3 nhưng đc đánh giá rất cao.Các chị thử xem nhé.
    WGM của Yongseo thì đánh vào những khán giả thích tình yêu kiểu nhẹ nhàng vì seohyun mặc dù sn 91 và maknae của SNSD nhưng cô bé đó tính tình khá trầm và tình cảm,thậm chí già trước tuổi và hâm mộ đặc biẹt tổng thư kí LHQ Ban ki moon nên thật sự xem cặp này phải rất kiên nhẫn vì CN blue mới debut và trc WGM thì họ chưa bh gặp nhau nên hơi ngượng ngùng nhưng thật sự cặp đôi này tình cảm theo cách rất trong sáng.
    WGM Khuntorria thì là cặp đôi ngoại quốc,bóng sáng kinh khủng và cực kì lãng mạn.Nichkhun thì vô cùng galant với phụ nữ,luôn lady's first.Victoria thì nấu ăn ngon và khá khéo léo,đặc biệt rất giỏi về múa bale.Xem WGM của cặp này thì tháy toàn màu hồng và đúng như những MC của chương trình nói kể cả trong hoàn cảnh hết tiền nhưng trông họ lúc nào cũng như 1 cặp đôi nhà giàu và sang trọng đang chuẩn bị đóng CF
    WGM Adam couple thì tự nhiên và nhí nhố thôi rồi,nhiều tình huống cười sái cả quai hàm vì trước đấy Gain và jokwon đã quá biết nhau.Ga-in là bạn thân 15 năm của Seul Ong(2AM) cùng nhóm với jokwon và cả 2 nhóm BEGs và 2AM qua lại khá thân với nhau nên họ biểu lộ tình cảm rất tự nhiên.Jokwon thì nổi tiếng với biệt danh Kkab King và Vua hài của các show truyền hình thực tế,Ga-in thì cá tính khá mạnh và hơi đanh đá nhưng duyên ngầm và có quả mắt 1 mí cười 1 cái thì như sơi chỉ...
    Các chị xem cùng e nhé để e còn có nơi mà cảm nhận:LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

phim hay. thank you
    • 1,190 Bài viết

• 912 Được cảm ơn

MÌnh vẫn theo dõi đầy đủ đôi Adam và Nicktoria. Nhưng ko khoái xem đôi Khoai lang, mà mình cũng ko tìm thấy nguồn để down đôi này. Mẹ nào có nguồn thì cho mình nhé.
    Mình thích cả 2 version của WGM, mà thế quái nào rating lại ko cao nhỉ.
    • 663 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoai_lang_tay Xem bài viết
    MÌnh vẫn theo dõi đầy đủ đôi Adam và Nicktoria. Nhưng ko khoái xem đôi Khoai lang, mà mình cũng ko tìm thấy nguồn để down đôi này. Mẹ nào có nguồn thì cho mình nhé.
    Mình thích cả 2 version của WGM, mà thế quái nào rating lại ko cao nhỉ.
    Hi hi, chị Khoai cũng xem WGM à? Em thích cặp đôi KhunVic nhất, Adam dạo này không lôi cuốn lắm. Còn cặp đôi khoai lang này thì cũng bắt đầu tiến triển rồi.
    Chị tìm trên link này nhé. Thường cập nhật của cả 3 couple đấy ạ: http://www.thegioikpop.com/search/label/wgm
    • 1,900 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

huhu..thế là hết khoai lang rồi......
    • 430 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

E hồi đầu thích Adam nhất nhưng tỉ mẩn theo dõi khoai lang thì càng ngày càng thích.Càng xem càng bị cuôn hút bởi 2 ng này và làm cho mình thấy họ rất yêu quý nhau.Bh kết thúc rồi thật sự rất buồn.
    Có cảm giác Seohyun cởi mở hơn hẳn vì YongHwa,điều mà trc đây con bé chỉ tự nhiên,thoải mái khi ở cạnh SNSD.
    Cảm giác SeoHyun rất ảnh hưởng đến các sáng tác của Yong Hwa.Yong sáng tác khá nhiều bài hát liên quan đến chuyện tình 2 đứa và ngôi nhà 2 đứa ở.Đến ngày cuối cùng cũng tự lái xe đưa Seo về.Buồn quá
    • 1,190 Bài viết

• 912 Được cảm ơn

Hết Khoai lang rồi. mừ sao thấy kết nó cứ nhạt nhạt kiểu gì ý...
    • 241 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Kéo top này lên cái.
    Chị em nhà mình vào xem đi...níu kéo lại lãng mãn đã có ngày xưa.....
    • 197 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Đang bị mê mệt cái chương trình này...Mình thích nhất cặp Khuntoria và hâm mộ cặp Adam (đôi này lúc nào cũng làm đủ trò)...VÀ không thích cặp Khoai gì gì đó....Mình thấy bạn nam cứ nhạt nhạt...
    • 1,592 Bài viết

• 4,668 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Papayaa Xem bài viết
    Đang bị mê mệt cái chương trình này...Mình thích nhất cặp Khuntoria và hâm mộ cặp Adam (đôi này lúc nào cũng làm đủ trò)...VÀ không thích cặp Khoai gì gì đó....Mình thấy bạn nam cứ nhạt nhạt...
    Cái topic ngày xưa bị bỏ lăn bỏ lóc mà cuối cùng cũng trồi được lên đây.
    Mỗi người mỗi ý giống như bàn tay có ngón dài ngón ngắn vậy thôi.
    Những người thích Adam thường là type năng động, mạnh mẽ, thích cái gì hài hước, cười nói ào ào xong rồi quên ngay.
    Những người thích Khuntoria thường là type lãng mạn, mơ mộng, thích tình yêu ngọt ngào.
    Những người thích Khoai lang thường là type cẩn thận, rụt rè, cổ điển (nếu đã trưởng thành thì xem để thấy lại hình ảnh thời trẻ của mình, nếu còn teen thì cũng mong tình yêu của mình giống như vậy). Người nào theo dõi đầy đủ cặp Yongseo sẽ phải công nhận bạn nam chính là người dẫn dắt và tạo không khí cho couple này đó. Còn bạn nữ là 1 đứa trẻ đang học yêu.
    À, fan trẻ tuổi của Adam và Khuntoria rất nhiều, chứ còn fan Khoai Lang thì lại rất nhiều người đã lập gia đình thuộc 8X.
    Sorry khi phải chê cặp Adam 1 chút. Nếu Jo Kwon nam tính hơn thì mình sẽ tin rằng những cái ôm, hôn của họ trong chương trình là thật. Chứ còn khi xem Adam mình cứ cười haha vì vui nhộn nhưng vẫn cảm thấy giống 2 chị em gái.
    Bây giờ mình thích xem cặp nhỏ nhất David Oh và Kwon Ri Sae. Ngoài đời lúc thi ca hát gì đó trên MBC giống với VN Idols, David thích Ri Sae lắm. Lúc tham gia cuộc thi, Ri Sae có nấu canh rong biển dở ẹc, ai ăn cũng chê, chỉ có mỗi David khen ngon. Thế là MBC bắt 2 bé lên WGM ngay.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đang xem cặp Eun Jung với Lee Jang Woo. Kết đôi này lắm ý :570:
    • 1,900 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

Khun-VIc hình như kết thúc rồi hay sao bà con nhỉ???
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ngắm lại hình ảnh Tết Canh Ngọ (1990) ở Hà Nội

Thời gian trôi qua với rất nhiều sự đổi thay, thế nhưng tinh thần và nét truyền thống trong ngày...

• Đẩy lùi đau đầu toàn thân và đau cơ đúng cách

http://www.webtretho.com/wttnews/wp-content/uploads/2014/08/Hinh-1.13.jpg Thông tin và...

• Phim Hyun Joong trong We got married

Hic, em ngộ cái chương trình này rồi. Có ai xem cùng em ko. Link bắt đầu từ lúc 2 người gặp nhau, cái này sub tiếng Anh ạ, nó có khá đủ, mọi người chỉ cần xem list bên phải, nó xếp theo thứ tự ạ. http://www.youtube.com/watch?v=DxTFI9ptDr4&feature=PlayList&p=44CEFD6AD8671B31&index=0 Còn đây là...

• Cách nuôi con hạnh phúc khoa học

• Những cặp đôi vàng làng giải trí Việt

Cập nhật lúc 14/02/2011 06:10:00 AM (GMT+7) – Cùng hoạt động nghệ thuật, sự gắn kết của họ mang nhiều đồng cảm, chia sẻ, lâu bền, cho dù phải vượt qua nhiều sóng gió, có lúc tưởng như “đường ai nấy đi”. Trần Bảo Sơn: Tết HN thích hơn New York Lưu Hương Giang "Nếu là Hồ Ngọc Hà tôi đã không...

• 1,190 Bài viết

• 912 Được cảm ơn

Hnay là tập cuối, hy vọng có sub sớm để xem chúng nó chào nhau? Khóc ko nhỉ?
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3