GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

We got married - Cặp đôi khoai lang - Yonghwa & Seohyun

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.3K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 1,130 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

ko có còn để cảm ơn, Orchi81. Mình thích bạn Yongwa lắm. Thanks rất nhiều ý, cố gắng phát huy để mình xem ké
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 663 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

Ui, chuẩn bị có EP 11 roài đấy. Các bé chuẩn bị chuyển về nhà mới roài. Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén. he he.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 314 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Nhìn YongHwa cười đáng yêu quá...mong chờ đến tập 11
    • 1,551 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Đây là bản dịch của cái clip. cre: bodit24@youtube
    - Có CNBLue ở đây. Anh có biết họ là ai không?
    - Ai?
    - CNBlue.
    - Ai?
    - CNBlue?
    - Ah, có Jung Yong Hwa. Tôi biết hết tên của họ, Lee Jung Shin, Lee Jong Hyun, Kang Min Hyuk. Thật sự tôi đã tìm trên mạng thông tin của 3 người này nhưng chẳng thấy gì cả. Chỉ toàn về Yong Hwa, giống như FTIsland toàn về Hong Ki.
    - Họ đã đạt được thành công lớn ngay từ album đầu tiên. Họ cũng có nhiều bài khác hay lắm. Jung Yong Hwa đã viết bài hát “Love Light” về mối tình đầu của cậu ấy. Nhưng người khác cũng nghĩ bài hát nói về Seo Hyun. Tôi đã mời Seo Hyun đến đây
    (Lúc đó Seo Hyun giả bước ra)
    - Yong Hwa oppa, bởi vì chúng ta chưa có SKINSHIP (tiếp xúc thân mật), KISS hay BACKHUG (ôm từ phía sau), hôm nay em sẽ tặng cho anh.
    (Chỗ này có nghe nhắc đến JoKwon-GaIn, một couple khác của WGM mà lúc nào cũng có skinship dày đặc nhưng không thấy dịch, chắc ý nói “Anh có muốn giống cặp JoKwon-GaIn không?”)
    (Vâng, ngay lúc đó Yong Hwa chạyyyyyyyy... Seo Hyun giả đuổi theo và ngồi lên lòng Yong Hwa và hôn lên trán cậu ấy)

cre: cnbluesoul@youtube
    • 663 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

Sáng nay vừa đc xem ep 11 của couple này. Thấy thú vị thật đấy. Các bà chị vợ sẽ cho Yong tơi bời. ke ke.
    Nhưng hình như sắp tới cặp này phải dừng quay vì SNSD debut ở Nhật phải ko Orchid? Chưa biết có thông tin chính xác chưa bạn ơi?????
    • 1,551 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Link down Ep 8: cre: www.360kpop.com
    Link MU: http://www.megaupload.com/?d=2LXPL3EX
    Link MF: Part 1: http://www.mediafire.com/?wzijoiuy04n
    Part 2: http://www.mediafire.com/?nz2wanjzwnz

Tập 11: Dọn nhà cre: moonml02@youtube

@vyha: Chưa có gì là chắc chắn cả. Đừng lo. Còn vui ngày nào thì cứ vui ngày ấy nhé. MBC cũng chả dại để cặp này ra đi đâu.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi orchid81; 23/06/2010 vào lúc 09:40 AM.
    • 1,130 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

Orchid ơi, hay quá cơ, Cám ơn nhiều nhiều. Đang đoạn làm mất thư... sao mấy bạn này hay bị mất nhỉ? Là mình mình cũng ko giữ được đâu? 2 em yêu quá đi cơ, baby & me.
    • 1,551 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Tập 11: tiếp theo (cre: moonml02@youtube)

À, đính chính một tí, củ khoai mà Yong Hwa vẽ, bé Seo Hyun tưởng là "đồ rửa bát" chứ không phải "cái bát".

Bonus: 2 pé wink (nháy mắt) cre: www.soompi.com

Còn đây là cảnh con bé tập nháy mắt:

Mình trở thành fan của bé Seo Hyun mất rồi. Trước giờ mình rất thích trai xinh gái đẹp, nhưng thường thích nhân vật nam hơn (hihi chắc nhiều người đồng cảm nhỉ???). Nhưng đây là lần đầu tiên mình thích nhân vật nữ (dĩ nhiên mình cũng thích Yong Hwa lắm nhưng hơi thiên vị con bé hơn)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi orchid81; 23/06/2010 vào lúc 02:27 PM.
    • 314 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Chị giống em, mới đầu xem SNSD không thích SeoHuyn mấy, vì em ý ít xuất hiện, chỉ tập trung vào em Tiffany và Yuri. Nhưng xem xong Invincible Youth lại thích em Sunny, WGM thích SeoHuyn....
    • 1,877 Bài viết

• 853 Được cảm ơn

Xem show này và Scandal của Mnet cũng khoái ghê! Nhưng Scandal kết thúc bùn rười rượi! Thik cặp của Khun!!
    • 1,551 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

@MeNa08: Mới vừa coi tập của Khun có sub Tiếng Anh, cười bể bụng (hôm qua coi chay thì không hiểu gì cả). Link đây: http://www.youtube.com/user/t2ssubs
    Thấy Victoria cũng dễ thương và hài lắm.
    Nhưng mỗi cặp có cái duyên riêng, không thể so sánh được. (Tính cách mỗi người là khác nhau mà)
    Ai rảnh thì mở thêm thread và cập nhật thông tin về cặp của Khun đi?
    • 1,432 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Sau khi xem 1 vài tập WGM của khoai lang em tuyên bố em chết bết xê lết em Young Hwa rồi ạ . Người đâu mà vui tánh dễ thương thế cơ chứ , yêu quá . Ôi , chết rồi bệnh tim to .
    Cái gì cũng vi phạm... khỏi kí
    • 3,600 Bài viết

• 3,411 Được cảm ơn

Em cũng chết Young Hwa, thích bé từ YAB, nên mới tò mò xem, xem xong càng thích hơn. Thằng ku này nghịch ngầm, mà duyên chết người.
    • 1,551 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Tập 12: Chị vợ cre: moonml02@youtube

Chỉnh sửa lần cuối bởi orchid81; 28/06/2010 vào lúc 08:17 AM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,551 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Tập 13: Tân gia & Bất ngờ

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,551 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Tập 14:
    cre: moonml02@youtube

Còn phần 3 nữa nhưng chưa xong, chắc tối nay sẽ xong, vào đây tìm tiếp nhé: http://www.youtube.com/user/moonml02

Account của bạn này đã bị youtube cảnh cáo 2 lần nên có thể sau này sẽ mất luôn. Ai muốn down bản tiếng Việt thì vào www.360kpop.com hoặc krfilm.net tìm nhé. Sau tập này mình cũng không post nữa vì lười quá (Mình xem thẳng Eng sub luôn rồi nên thường không để ý khi nào sub tiếng Việt ra lò).
    • 1,432 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Mấy hôm nay em mới có thời gian xem hết khoai lang . Em ngất trên cành quất mí em Yong Hwa rồi , đổ cách funny của em ý đổ chàng trai nam tính , ôi yêu hết thảy . Cơ mà sao em vẫn thấy em Seo Huyn hơi nhạt , không được như em Gain . Mà xem xong yêu hết luôn mấy em của CNblue , ôi yêu thế :Laughing:
    Cái gì cũng vi phạm... khỏi kí
    • 290 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sevenday Xem bài viết
    Mà xem xong yêu hết luôn mấy em của CNblue , ôi yêu thế :Laughing:
    Chuẩn bị có người vỡ tim rồi đây! Ninh cháo sườn kĩ quá, giờ đc dịp ngắm bù các trai nên hừng hực thế hả mụ kia
    Yêu luôn cả 3 đứa còn lại trong CN.Blue :Laughing:
    • 314 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Huhu, chị orchid k up nữa. em k làm thế nào vào 360kpop được, tìm trên youtube thì k có

:Applause::Applause::Applause::Applause::Applause: :Applause::Applause::Applause::Applause:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,551 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

@hoatuyet: Vào đây tìm tiếp nhé:
    http://krfilm.net/f/viewthread.php?t...ge%3D1&page=55