• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.48K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 3,349 Bài viết

• 3,646 Được cảm ơn

HTV2 sắp chiếu Vua bánh mỳ, có ai xem chưa? Thấy phim này rating cao nhất bên Hàn thì phải, chắc cũng hay hỷ.

Bộ phim truyền hình chủ đề Tình cảm gia đình thành công nhất của Hàn Quốc năm 2010 : VUA BÁNH MÌ (tựa gốc "King of Baking, Kim Tak Goo") sẽ được khởi chiếu trên Kênh HTV2 vào lúc 20g00, T2- T6 hằng từ ngày 12/03/2012.

Vua bánh mì đã từng tạo nên cơn sốt trên màn ảnh nhỏ Hàn Quốc, nay hứa hẹn cũng sẽ mang đến những cảm xúc mạnh mẽ, đầy lôi cuốn cho khán giả Việt Nam.

Make today the happiest day of your life!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 63 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

em có xem rùi 2 lần liền vẫn thick, iu anh yoon shi yoon dã man luôn chị xem nam nhân vật chính đóng lúc lớn ý vừa đẹp zai lại đóng đạt lắm xem mà muốn khóc cùng vs những lần a y đau khổ khi tìm mẹ và những lần khác nữa. Nói chung là cảm động xem mà nước mắt cứ tuôn trào khi a ý khóc
    • 3,349 Bài viết

• 3,646 Được cảm ơn

Ai xem xong up lên utube nhé, mà có bản thuyết minh ko nhỉ? Bản của HTV lồng tiếng thì phải.
    Make today the happiest day of your life!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xem full tại đây: xemphimhan . com /phim/phim-vua-banh-mi-tap-30-30/1054.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Vietlove.Hust; 08/03/2012 vào lúc 03:22 PM.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị em ơi, em đang cần một vài nhận xét về phim này để viết bài. Ai đã coi phim thấy thế nào thì nói thiệt tình dùm em ha.
    Nói về diễn viên cũng được, nội dugn hay ý nghĩ của phim hoặc phim làm cho chị em lay động quá thì cứ bày tỏ ạ.
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đã xem Online Phim Vua Bánh Mì. Bạn nào chưa xem thì vào xem.