GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Show cực yêu của bố và con “Bố ơi, mình đi đâu thế?”

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 22.2K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 105 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Dạo này dân mạng không chỉ ở Hàn Quốc mà còn cả quốc tế đang điên đảo vì 5 cặp bố con cute, cool, dễ thương, hài hước, tình cảm… vô đối của chương trình truyền hình thực tế “Dad, where are we going” đài MBC Hàn Quốc.
    Trời ơi, các bé con không thể không yêu, xem mà không ngừng thốt lên kinh ngạc vì các bé. Chúng đích thực là những thiên thần thượng đế ban xuống cho chúng ta. Chúa ơi, con xin cảm tạ người. Các chị nên, rất rất rất rất (*n) nên xem, xem xong thấy yêu đời, vui vẻ, xúc động dã man luôn. Em chưa có con nên thấy khao khát và ghen tỵ quá đỗi.
    Hiện show được kites vietsub đến tập 7 rồi. Các chị bớt chút thì giờ nhé, không xem phí cả cuộc đời. Ôi Sung Joon, Yoon Ho, Jun Soo, Ji Ah, Min Gook của tôi!
    Link: http://kites.vn/thread/-m-zone-bo-oi...77950-1-1.html
    P/S: không biết post vào đây có đúng quy định không nhỉ, em mới tham gia diễn đàn, cũng không tìm thấy chỗ nào thích hợp hơn chỗ này.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 81 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Mình cũng đang xem và bị bấn loạn vì show này, cho đến trước tập 20 thì nghĩ bố con Minsoo với Hoo là đáng yêu vô đối rồi thì sang tập 20 có em Minyul dễ thương muốn xỉu luôn, nhất là cái miệng chu chu lúc đòi ăn cơm, rồi đi hôn chó hôn gà, rồi lúc bị ngã thì không khóc mà thay vào đó là tự hát bài con nòng nọc để dỗ mình...

Ôi các con làm tim cô đập bình bịch bình bịch

P/S. Chủ top là fan của anh Hổ đúng không, heheh.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 257 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Ah show này trc quay ở Vn đây đúng ko nhỉ? Mình mới đang xem Running man thôi, nên chưa có time xem cái này. Thấy bạn giới thiệu khéo hn phải về xem luôn mới đc. Có hay hơn RM ko bạn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 329 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cilan.tro Xem bài viết
    Mình cũng đang xem và bị bấn loạn vì show này, cho đến trước tập 20 thì nghĩ bố con Minsoo với Hoo là đáng yêu vô đối rồi thì sang tập 20 có em Minyul dễ thương muốn xỉu luôn, nhất là cái miệng chu chu lúc đòi ăn cơm, rồi đi hôn chó hôn gà, rồi lúc bị ngã thì không khóc mà thay vào đó là tự hát bài con nòng nọc để dỗ mình...

Ôi các con làm tim cô đập bình bịch bình bịch

P/S. Chủ top là fan của anh Hổ đúng không, heheh.
    Anh Hổ nào đây ban? có phải Kim joong kook ko ta?
    • 81 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ninh.hd Xem bài viết
    Ah show này trc quay ở Vn đây đúng ko nhỉ? Mình mới đang xem Running man thôi, nên chưa có time xem cái này. Thấy bạn giới thiệu khéo hn phải về xem luôn mới đc. Có hay hơn RM ko bạn?
    Running Man thì có quay ở Việt Nam, còn "Bố ơi mình đi đâu" thì chỉ quay ở HQ thôi bạn ơi.

Cũng khó so 2 chương trình với nhau, vì 1 bên là mấy ông chú chạy xé bảng tên của nhau huỳnh huỵch, còn show này chủ yếu là về mấy bé và tình cảm bố con. Kiểu là trong nhà thì bố thường lo kiếm tiền, khoán mấy việc dạy con, chơi với con cho các mẹ nên là dẫn dần các con trở nên xa cách với bố -> cần chỉnh đốn ngay . Bạn xem thì thấy ở đầu chương trình có cặp bố con thậm chí chẳng nắm tay hay nói chuyện với nhau nhưng dần dà thì thân, hôn nhau chút chít ấy.

Các cô xem thì cứ gọi là ước gì mai mốt con mình như thế, chồng mình như thế
    • 150 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Cho e tham gia bàn tán cùng các mẹ, show yêu thích của em. Chúng yêu ơi là yêu í. Mà e thấy bố Ji Ah hơi bị chiều cô công chúa quá đáng. Thích nhất top 3 Joon - Hoo - Su
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,187 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trời, em cũng bị đổ vì mấy cặp bố con này, coi liền tù tì cả chục tập . BẢn thân em không thích con nít, mà coi xong cũng bị bấn cái cool của Joon, cái đáng yêu của Hoo, cái tưng tửng 4D của Soo.....

Em có 1 lần theo chân 1 đoàn làm phim của Hàn, cực dã man luôn í, mình tuổi trẻ mà còn đuối không lết nổi, lên phim, lên show thấy thảnh thơi dễ dàng, chứ trong quá trình quay, trăm ngàn thứ không tên. Có khi quay cả ngày mà lên show chỉ được 1-2ph... Nên các ông bố và các bé, kể cả nhân viên hỗ trợ chắc là cực phải biết
    • 1,187 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuhqh22 Xem bài viết
    Cho e tham gia bàn tán cùng các mẹ, show yêu thích của em. Chúng yêu ơi là yêu í. Mà e thấy bố Ji Ah hơi bị chiều cô công chúa quá đáng. Thích nhất top 3 Joon - Hoo - Su
    Mình cũng giống như bạn :"> . Trai lớn cưa k đổ, chứ 3 trai nhỏ này đổ đứ đừ
    • 1,045 Bài viết

• 953 Được cảm ơn

Em bây giờ trai gì đối với em cũng vô nghĩa.... Chỉ có Minyul là nhứ thoai. Ghét nhứt là cái miệng chúm chím cực dễ thương luôn...

• 1,187 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HeeKim Xem bài viết
    Em bây giờ trai gì đối với em cũng vô nghĩa.... Chỉ có Minyul là nhứ thoai. Ghét nhứt là cái miệng chúm chím cực dễ thương luôn...

Chờ dongsaeng Minyul lớn đi , noona nha ! Noona đừng lấy lý do Minyul mà che giấu tình trạng FA của mềnh , nhá nhá
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,045 Bài viết

• 953 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mikarin3004 Xem bài viết
    Chờ dongsaeng Minyul lớn đi , noona nha ! Noona đừng lấy lý do Minyul mà che giấu tình trạng FA của mềnh , nhá nhá
    cái này là bạn mikarin3004 rành quá ta, Biết Noona của Minyul trong hội FA luôn, ... Nhưng thui giờ Noona có MinYul rùi...Hok sao...khi nào có ep như ep 20 21 22 nữa ta...khi nào MinYul và Taksu quay lại hé..

• 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi thế ra cũng có nhiều người coi show này giống mình à
    mình thỉ thích cái giọng khàn khàn của Su nè, cái miệng khi ăn trứng của Hoo, cái đầu tóc không thể nào chất hơn của Joon, sự nhạy cảm của Min Kuk nè, cái bịnh công chúa của Ji Ah nữa.....
    mà tập nào cũng mong có cái màn đi chợ hay thực hiện nhiệm vụ gì đó mà do Hoo với Su cùng một đội....iu không thể tả
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 150 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

cái này là bạn mikarin3004 rành quá ta, Biết Noona của Minyul trong hội FA luôn, ... Nhưng thui giờ Noona có MinYul rùi...Hok sao...khi nào có ep như ep 20 21 22 nữa ta...khi nào MinYul và Taksu quay lại hé..

Hôm trc nghe nói Yul ra đường bị nhiều ng nhận ra, chụp ảnh làm khóc thét lên, tội quá
    • 150 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Phuc vụ các mẹ cũng yêu Su giống em :P

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đây có phải các cặp bố con thật ở ngoài đời không hả các mẹ? Em chưa xem nên hỏi ngu tí
    • 150 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pizza_roma Xem bài viết
    Đây có phải các cặp bố con thật ở ngoài đời không hả các mẹ? Em chưa xem nên hỏi ngu tí
    Cha con thật bạn ạ, chỉ là mấy ông bố có hoạt động nghệ thuật hoặc nổi tiếng đó mà
    • 1,228 Bài viết

• 2,495 Được cảm ơn

Cái miệng trai nhỏ này lúc đòi ăn cơm thật tình là chịu không có nổi
    Ba-ba-ba-ba-ba-nana... ba-ba-ba-ba-ba-nana
    • 85 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

bữa trước nhỏ bạn trong chỗ làm xem...bon chen thò đầu vô xem 1 tí, thấy yêu ghê...chắc 2 ngày cuối tuần ở nhà xem quá...!!!
    • 1,045 Bài viết

• 953 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi channgansaophaixoan Xem bài viết
    bữa trước nhỏ bạn trong chỗ làm xem...bon chen thò đầu vô xem 1 tí, thấy yêu ghê...chắc 2 ngày cuối tuần ở nhà xem quá...!!!
    Xem đi chị, Mấy em bé dễ thương lắm, Nói chuyện cũng thấy ghét nữa.
    • 1,045 Bài viết

• 953 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuhqh22 Xem bài viết
    Hôm trc nghe nói Yul ra đường bị nhiều ng nhận ra, chụp ảnh làm khóc thét lên, tội quá
    Là cảnh này nè chị. Hix hix, Đem theo cái túi nhỏ nhỏ nữa chứ.

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6