GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Seri phim truyền hình CSI trên kênh AXN

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.11K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 3,402 Bài viết

• 1,420 Được cảm ơn

Mình mê tít các loạt phim của CSI- đội điều tra hiện trường trên kênh AXN. Khổ nỗi ko có điều kiện để xem, vì toàn chiếu lúc đi làm. Có bố mẹ nào biết có thể xem lại được ở đâu hoặc có đĩa thì chỉ mình với. Nhà mình dùng cáp VCTV nên cũng ko có kênh này

3m4d: Biết lẫy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,209 Bài viết

• 6,993 Được cảm ơn

đang ghiện phim này trên AXN, xem hay gấp mấy lần bằng chứng thép của TVB, diễn viên nào cũng hay cả, đang coi lại tập con vẹt và con mèo tối hôm qua, mắc cười đoạn cuối khi con vẹt biết gọi 911
    • 192 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình ở nhà cả ngày cũng chỉ xem kênh này, chẳng buồn xem max với hbo nữa. Cực hấp dẫn và cực khoa học.
    Những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em!:Battin ey:rooling::Rose:
    • 5,209 Bài viết

• 6,993 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tedbob Xem bài viết
    Mình ở nhà cả ngày cũng chỉ xem kênh này, chẳng buồn xem max với hbo nữa. Cực hấp dẫn và cực khoa học.
    phim AXN hay nhưng mà ác nỗi cứ 15 phút là tra tấn đoạn quảng cáo dài thoòng, mà hễ bật qua đài khác bật lại thì lại trễ 1 đoạn :Sad: coi HBO, MAX thì k bị cắt giữa quảng cáo dã man như vậy, lại chiếu đúng giờ, còn AXN dạo này phát lung tung canh xem mệt luôn
    mình thích seri CSI có diễn viên Laurence Fishburne đóng

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,443 Bài viết

• 3,714 Được cảm ơn

Mình cũng theo dõi bộ này, trên kênh VTCHD 9, CSI có 1 phần không có Vietsub. Xem phim này rồi thì chả mê kênh nào nữa. Mỗi tập từ khi bắt đầu đến khi hết phim đều thấy hợp lý, chi tiết lẫn tình tiết đan xen không thể chê vào đâu được. Cứ 1 tuần là một ep mới ... trong tuần thì cứ chiếu đi chiếu lại trên các cung giờ khác khau.
    • 2,403 Bài viết

• 8,202 Được cảm ơn

Bộ ba CSI ,CSI Miami,CSI New York tớ quất láng luôn.Hi hi mê kinh khủng.Nhưng bộ CSI là thấy mấy vụ án giết nguời là man rợ nhất:Silly:

LOVE YOU MY QUÁCH TĨNH
    • 102 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

mình cũng thích series film này lắm, lần đầu coi là CSI Miami nên thích cái bộ này nhất, cái ông quản lý Miami rất là điềm đạm và bình tĩnh. Không biết có trang nào coi online hông ha.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Rikato; 30/03/2011 vào lúc 09:21 PM.
    • 192 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rikato Xem bài viết
    mình cũng thích series film này lắm, lần đầu coi là CSI Miami nên thích cái bộ này nhất, cái ông quản lý Miami rất là điềm đạm và bình tĩnh. Không biết có trang nào coi online hông ha.
    Đó là David Caruso chuyên đóng vai cảnh sát đấy. Cái phong cách đóng của ông ấy là luôn buông áo khoác không cài đeo kính đen và trầm tĩnh. Mình cũng thích diễn viên này.
    Những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em!:Battin ey:rooling::Rose:
    • 492 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

E cũng đang tìm phim này để coi lại đây
    Tiếc quá
    • 111 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Series film này mình hay xem vào lúc 9h tối, hầu như ngày nào cũng có, ban ngày chiếu vào buổi trưa, tối là chiếu lại của ban ngày thôi, bạn nào đi làm tối vẫn xem được mà, thường là 9h đến 10h tối. Mình thích xem vì họ phá án quá là thông minh và quan trọng hơn cả là các trang thiết bị kỹ thuật phục vụ công việc điều tra quá là hiện đại.
    • 676 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Uầy, em cứ tưởng hok ai xem loạt CSI này chớ.

Em thì mê tít, mà bạn bè chẳng đứa nào biết coi để mình ngồi 8. Em mê nhất là CSI: NY. Thích cặp đôi Danny và Lindsay nhất.
    CSI: Miami cũng hay, nhưng giả quá. Ai đời làm chuyên môn, kiểm tra vật chứng, tang chứng mà tóc cứ dài rũ ra. Nhất là nhân vật Calleigh í. Tuy nhiên vẫn rất thích cặp đôi Calleigh và Eric.
    CSI thì phần mới vừa rồi quá hay luôn. Tập nào cũng hay hết.

^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 492 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Các chị có đường link cho em xin
    Kênh AXN này xem chút xíu thì quảng cáo, 1 buổi chiếu chừng 45 phút phim à, xem ko đã
    • 150 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cái này down hơi lâu. Thực ra ở AXN là được đấy mẹ nó ạ. Trong loạt phim này thì em không thích nhất là cái loạt Miami, màu nó chói lọi quá, mà ở loạt này em cảm giác nó hơi kịch, và đánh nhau hơi lắm. Còn thích nhất là cái new york rồi.
    • 676 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Em có bộ đĩa CSI: NY từ phần 1 đến phần 6, phụ đề TA. Chị nào muốn lấy xem hok ạ? Em để lại rẻ rẻ cho. ^^' Em hok bán buôn gì đâu ạ.
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không ngờ các chị ở đây cũng có nhiều người theo dõi serie này quá. em thì mê nhất là CSI NY và CSI, còn Miami thì lại không thích bằng (có lẽ do em cảm thấy không thích tuyến nhân vật trong đó) :Thinking:
    • 676 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Đang chiếu CSI: New York 7, không thấy Stella Bonasera. Hu hu. Mình thích nhân vật đó lắm.
    • 3,402 Bài viết

• 1,420 Được cảm ơn

Mình thấu AXN nhiều phim hay, có đợt cũng phát Alias,ko co sphụ đề, chẳng hiểu gì cả VTV3 mình chiếu ko hết, chán thế. Ở truyền hình cáp Quảng nInh có kênh này, còn cáp hà nội ko có, hức
    CSI NY mình cũng thích cặp Danny với Lindsay. Mình thích tập phim phá án trong căn nhà chung cư bỏ không mấy trăm năm, mà có ông chủ thiết kế mấy cái bẫy giết người trong đó ấy

3m4d: Biết lẫy.
    • 150 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Do Axn hướng đi nó thế, giải trí 100% nên thành ra mình cũng thích. Đúng rồi, tuyến nhân vật của Miami nó hơi có cái gì cường điệu. Anh thanh tra chính nếu chú ý phần phát âm nói và cách nói có cái gì đó hơi "cường điệu và diễn". Trong khi ở 2 phần kia thì nó nhẹ nhàng và có phần đời thường hơn.
    Phần mới của NY là thanh ra mới, new team rồi. Đang đón chờ lắm.
    • 74 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Stell bị thay rồi, nhưng chị mới nhìn nhừ quá, không hợp với anh đội trưởng lắm. Chị Stella nhìn tre trẻ, được mái tóc thì mê mẩn.
    • 1,302 Bài viết

• 1,019 Được cảm ơn

Mình cũng mê loạt CSI này lắm nha,chỉ hơi bực là quảng cáo nhiều quá!Những vụ án rất hay,cách tìm hiểu bằng chứng thì hiện đại,đang tìm cách load về có phụ đề tiếng Việt,chứ tiếng Anh thì ko hiểu hết,mất cả hay!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2