GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Phim "Yêu không hối tiếc" chiếu trên kênh Hà Nội 2

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 72.9K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tớ đang theo dõi phim Yêu không hối tiếc chiếu trên truyền hình Hà Tây (Hà Nội 2) hay quá, nhưng chỉ chiếu vào thứ 2,3,4 thôi, các mẹ có biết đĩa phim này bán ở đâu không, mua về xem chứ chờ đài phát lâu quá
    Cảm ơn các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,072 Bài viết

• 1,111 Được cảm ơn

em có xem phim này. Tình tiết hơi dài. Nhưng xem nhiều lúc tức lắm. Chồng em bảo giá tivi chỉ có 50 khìn thì phải đập mấy cái rồi. Nói chung là phim hay.
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamoclan99vn Xem bài viết
    em có xem phim này. Tình tiết hơi dài. Nhưng xem nhiều lúc tức lắm. Chồng em bảo giá tivi chỉ có 50 khìn thì phải đập mấy cái rồi. Nói chung là phim hay.
    Tập hôm qua gay cấn nhỉ, con dâu gì mà ghê thế, dám vu oan cho bố chồng cưỡng bức mình, không biết nó có bị quả báo không, khổ thân bố chồng và hai anh con trai nhà đó
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

không ai xem à
    • 1,628 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Phim này của nước nào vậy bạn, có phải phim HK có Châu Hải My và Lê Minh không?
    • 374 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hix, film này nội dung như thế nào vậy các Mẹ :Sad:
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình xem phim này rồi. Nội dung rất dài dòng và xem rất là tức nhưng cuối cùng thì kết thúc có hậu
    • 328 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chiếu lúc mấy giờ để tối nay tớ về xem mai buôn với các mẹ :Laughing:

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nói đã xem phim này rồi là xem ở đâu vậy? Chỉ cho mình với và phim này có bao nhiêu tập vậy.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nói đã xem phim này rồi là xem ở đâu vậy? Chỉ cho mình với và phim này có bao nhiêu tập vậy.
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rolnguyen0311 Xem bài viết
    Mình xem phim này rồi. Nội dung rất dài dòng và xem rất là tức nhưng cuối cùng thì kết thúc có hậu
    Có hậu là tốt rồi, mua đĩa ở đâu đấy
    Phim này chiếu trên đài truyền hình Hà Tây (Hà Nội 2:mad vào klhoảng 8h30-9h tối thứ 2,3,4 nhé
    • 290 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ kk Xem bài viết
    Phim này chiếu trên đài truyền hình Hà Tây (Hà Nội 2:mad vào klhoảng 8h30-9h tối thứ 2,3,4 nhé
    Phim này mới đổi lại ngày chiếu hả bạn mình xem toàn tối thứ 4,5,6 mà. Tuần trước thì toàn thấy chiếu sớm mà toàn chiếu 1 tập. Xem phim này hay phết.

Bố mẹ yêu Gia Phong nhất trên đời, yêu con nhiều lắm:Kiss:

• 420 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ kk Xem bài viết
    kêng Hà Nội 2 tức là VTV2 phải không các chị, nếu là VTV2 thì trong SG em còn coi được, chứ ở SG em không thấy kênh Hà Tây đâu cả.
    fim nước nào vậy chị ?
    • 1,628 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Gia Phong Xem bài viết
    Phim này mới đổi lại ngày chiếu hả bạn mình xem toàn tối thứ 4,5,6 mà. Tuần trước thì toàn thấy chiếu sớm mà toàn chiếu 1 tập. Xem phim này hay phết.
    Cụ thể phim này của nước nào thế hả mẹ nó???Nghe mọi người bàn tán mà tò mò quá:Sad:
    • 290 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé hạt tiêu Xem bài viết
    Cụ thể phim này của nước nào thế hả mẹ nó???Nghe mọi người bàn tán mà tò mò quá:Sad:
    Phim này hình như là của Đài loan. Mình chết mê mệt nhân vật GM, cứ hnào xem phim này chồng lại bảo như dở hơi mà cũng xem tại chồng không thích phim tình cảm ướt át.

• 290 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ĐẶC SẢN TÂY NINH Xem bài viết
    kêng Hà Nội 2 tức là VTV2 phải không các chị, nếu là VTV2 thì trong SG em còn coi được, chứ ở SG em không thấy kênh Hà Tây đâu cả.
    fim nước nào vậy chị ?
    Ko phải VTV2 đâu bạn ơi. VTV2 là kênh truyền hình của truyền hình Việt nam mà,

• 290 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hôm nay các mẹ nhớ xem vào lúc 8h nhé!roolingạo này chẳng hiểu sao lại chiếu sớm thế mà lại chiếu có 1tập mới tức chứ.

• 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi habuon244 Xem bài viết

Mình xem phim này cách nay 2 hay 3 tháng rồi bạn. Minh xem trên đài truyền hình Long An. Hình như 90 tập hay 100 tập gì đó, mình không nhớ chính xác.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phim này là của Đài Loan và chiếu vào 8h tối thứ 4,5,6 hàng tuần mỗi tối chiếu 1 tập thôi.Bạn nào xem rồi thì chỉ cho minh biết là có bao nhiêu tập và phim này có đĩa chưa nhé!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trời! Dài như vậy hả?Cuối cùng Châu nghi Đình bị hậu quả như thế nào vậy bạn ? Nhã Văn co quay lại với Gia Minh không ?
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5