• 3 Lượt chia sẻ
  • 194K Lượt đọc
  • 343 Trả lời

• 669 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

rốt cuộc cuối cùng phim này kết thúc sao vậy các chị, đọc 1 hồi cuối cùng hok biết cái gì là cái gì, nhiều tình tiết quá
    • 1,266 Bài viết

• 588 Được cảm ơn

Có mẹ nào xem hết toàn bộ phim này có thể tóm lược sơ qua cho mọi người hiểu không? Đợi xem hết 312 tập chắc em chết mất. Mà tập bao nhiêu thì Hiểu Thanh & Vân Long cưới (trong đám cưới đó Hiểu Thanh bị vạch mặt). Em mong chờ đc xem tập đó quá.

Hôm trước e xem giới thiệu trên kênh VOV có đoạn mẹ Lý Anh Kiệt lấy đc tấm ảnh cưới của Hiểu Thanh và Leo, sau đó là cảnh mọi ng cùng xem ảnh cưới của Hiểu Thanh và VL, màn hình đang chiếu vài tấm ảnh cưới HT và VL chụp thì sau đó hiện lên màn hình ảnh cưới của HT và Leo => Vậy mà vẫn chưa bị vạch mặt, vẫn còn diễn ra đám cưới sao? Em cứ nghĩ là đến đó bị vạch mặt, sẽ ko có đám cưới nữa, hóa ra lại phải chờ đến lúc có đám cưới rồi mới bị vạch mặt.

• 669 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Hình như là phải chờ đến đám cưới mới bị vạch mặt đấy bạn à, mình mê phim này lắm, mỗi tội dài quá hix hix
    • 238 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

chị ơi, cảm ơn chị nhiu vì Link, em chết mê chết mệt fiml này rồi, kể cả em xem fiml tiếng Trung ko hiểu gì, coi như kịch câm, nhưng mà em vẫn xem, ôi, giá đập chết cha con Hữu Mỹ cho bõ tức, em cũng ghét Lỗi Lỗi
    Hà Nội mùa này vắng những cơn mưa.......
    • 216 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hơ! không thấy mẹ nào tóm tắt đến cuối phim luôn nhỉ? xem bập bõm tập trưa nay ở vtv9 là văn long bị bắt lại rồi! híc!dài dã man
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Khổ, xem phim thấy vô lý mà vẫn ham, nhiều chỗ vô lý kinh khủng, nhưg thế mới có phim để xem chứ nhỉ.

Phần 1 thì háo hức xem Hiểu Thanh bị vạch mặt thế nào, Phần II thì háo hức xem Chí Huy bị tóm cổ ra sao, gay cấn thật
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tập hiểu thanh bị vạch mặt trong đám cưới là tập 68 trên link 56 cua trung quốc...xem tập đấy hay dã man luôn...hiểu thanh thảm hại kinh khủng......
    còn phần 2 thì lỗi lỗi trở về với tính cách hoàn toàn khác hữu mĩ phỉa chịu đựng đúng những gì ngày trước mình đã làm với lỗi lỗi........chỉ ko biết sau này hữu mì có phải trả giá gì không,....
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

các chị có thấy phim rất vô lý ở chỗ lúc bà chủ tịch bị bắt ra bãi đỗ xe ko? đáng lý ra thì ng nhà phải điều tra ra thủ phạm và động cơ mà thủ phạm bắt cóc bà ý chứ, đằng này lại coi như ko có chuyện j... đúng là... phim!
    • 356 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi katylinh29 Xem bài viết
    các chị có thấy phim rất vô lý ở chỗ lúc bà chủ tịch bị bắt ra bãi đỗ xe ko? đáng lý ra thì ng nhà phải điều tra ra thủ phạm và động cơ mà thủ phạm bắt cóc bà ý chứ, đằng này lại coi như ko có chuyện j... đúng là... phim!
    Người nhà bà chủ tịch mà nghĩ ra đc cái nè thì đã ko bị Hiểu Thanh lừa cho từ đầu chí cuối, từ nam chí bắc thế này rồi chị ạ =.=
    Nói chung là phim nè quá điêu lun ý chứ ko phải điêu
    Mà bi giờ cứ nhìn mặt Hữu Mỹ là e khó chịu mới điên chứ, chỉ mún xông vào tát cho mấy chục phát ý
    • 420 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Ờ nhà mẹ em cũng rất thích phim này, khi nào về quê thì em mới xem cùng mẹ thôi. Nhưng em thấy phim này dài quá ạ( em nhớ từ hồi về ăn tết đã chiếu mấy tập rồi ạ). Với lại phim dài em thấy nó cái gì cứ hơi rườm rà ấy ạ. Có thể vì em không theo dõi nên k hiểu kỹ lắm
    • 669 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Hì hì, phim này có nhiều chi tiết cực kỳ vô lý, các mẹ có nhớ đoạn Hữu Mỹ bị ông Thái Mậu Tùng đuổi ra khỏi nhà không, lúc dó rõ ràng là trời tối, vậy mà chuyện sang cảnh mẹ con nhà Lỗi Lỗi và công ty Tam Đại thì trời lại sáng mới ghê chứ
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Gấu nhà em cũng thích phim này lắm, khổ cái là cứ vừa xem vừa kêu này kêu nọ...
    Mà vì em làm bên điện ảnh (em là biên kịch ợ) nên em nói với Gấu nhà em, cả các mẹ nữa nhé, là...phim nó phải thế...chứ nó mà cứ theo ý các mẹ thì lại không ai buồn xem nữa ấy chứ...Người ta cố tính tạo ra những điều "vô lý đùng đùng ấy", để "trêu ngươi" khán giả mà...có thế khán giả mới theo dõi từ đầu chí cuối chứ...
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban co the xem phim tam long cha me o link nay: http://phimnet.net/xem-phim/watch/86.../tap-62.html

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ của Tom yêu Xem bài viết
    Mình cũng không hay xem phim nhưng đợt này nghỉ ở nhà sinh e bé nên tình cờ xem được bộ phim "Tấm lòng cha mẹ" trên kênh VOV, mình có vào mạng tìm kiếm nhưng cũng không có nhiều thông tin về phim này, có bạn nào xem phim này không cùng vào buôn nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trong fim mình love nhất là lỗi lỗi ..còn thái hữu mỹ...lúc xem nó làm chuyện xấu thì ức chế k chịu đc...ghét nhất là hiểu thanh ..nhìn cái mặt nó là mún cho ngay cái dép vào mặt rồi >"<
    xem trên vov lâu thật đấy ....thứ 7 chủ nhật lại không chiếu nữa chứ @@...bạn nào có link fim có thuyết minh k cho mình cái ...thx
    • 6,285 Bài viết

• 2,570 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruacoichanto Xem bài viết
    Ban co the xem phim tam long cha me o link nay: http://phimnet.net/xem-phim/watch/86.../tap-62.html
    hehe, vào xem toàn xí xa xí xố tiếng khựa ko a
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế tóm lại là cuối cùng hữu mĩ có kết cục ntn ấy nhở.........
    chẳng nhẽ lại hạnh phúc bên chí huy à hicccccccccc.
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Coi tiếng tàu chả hiểu khỉ gì, xem lướt vài tập thấy kết cục là :
    - Trần Chí Huy : ở tù và bị mù bị bỏ rơi, chỉ có mỗi hồ ly tinh Hữu Mỹ chăm sóc ( yêu mãnh liệt thật) sau cùng hình như sáng mắt lại và cưới Hữu Mỹ có 2 con 1 trai 1 gái.
    - Lý Văn Long + Hữu Tuệ cưới nhau có 2 em bé sinh đôi
    - Jason hình như ế vợ
    - Lỗi Lỗi sau khi Chí Huy bị bắt thấy ngủ với Jason 1 đêm xong sau đó đường ai nấy đi ( coi tiếng Tàu chả hiểu tại sao, hình như vẫn còn yêu CH , yêu nhiều mới hận nhiều như thế) sau này làm single mom có 1 đứa con gái ko biết con Chí Huy hay Jason ???
    - Lý Anh Kiệt và Trần Chí Linh ( cặp này tội nhất) bị 2 nhà phản đối nên Chí Linh bỏ đi, sau này thấy đi làm gái, có 1 đứa con gái trạc tuổi con gái Lỗi Lỗi chắc là con Anh Kiệt rối cuối cùng cưới 1 anh chàng nào lạ hoắc mặt ngố ngố nhìn chả hợp nhau tí nào. còn Anh Kiệt thấy có 1 em gái nào cũng xinh xinh mà xem lươt lướt vài tập hông thấy tập nào có đám cưới hay j hết. Để rảnh xem tiếp ^^
    - Hữu Đức bỏ Như Ngọc theo Tú Khanh, sau đó thay Chí Huy vào vai phản diện, làm trùm xhđ ( nhìn mặt ngố chết cha mà làm XHD), cuối cùng bị chết. Có 2 con với Tú Khanh.
    - Hoàng Chiêu Đệ cưới Giang Đình Toàn ( mẹ có chồng con ở giá haha )
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 356 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BachHoTieuThu Xem bài viết
    Coi tiếng tàu chả hiểu khỉ gì, xem lướt vài tập thấy kết cục là :
    - Trần Chí Huy : ở tù và bị mù bị bỏ rơi, chỉ có mỗi hồ ly tinh Hữu Mỹ chăm sóc ( yêu mãnh liệt thật) sau cùng hình như sáng mắt lại và cưới Hữu Mỹ có 2 con 1 trai 1 gái.
    - Lý Văn Long + Hữu Tuệ cưới nhau có 2 em bé sinh đôi
    - Jason hình như ế vợ
    - Lỗi Lỗi sau khi Chí Huy bị bắt thấy ngủ với Jason 1 đêm xong sau đó đường ai nấy đi ( coi tiếng Tàu chả hiểu tại sao, hình như vẫn còn yêu CH , yêu nhiều mới hận nhiều như thế) sau này làm single mom có 1 đứa con gái ko biết con Chí Huy hay Jason ???
    - Lý Anh Kiệt và Trần Chí Linh ( cặp này tội nhất) bị 2 nhà phản đối nên Chí Linh bỏ đi, sau này thấy đi làm gái, có 1 đứa con gái trạc tuổi con gái Lỗi Lỗi chắc là con Anh Kiệt rối cuối cùng cưới 1 anh chàng nào lạ hoắc mặt ngố ngố nhìn chả hợp nhau tí nào. còn Anh Kiệt thấy có 1 em gái nào cũng xinh xinh mà xem lươt lướt vài tập hông thấy tập nào có đám cưới hay j hết. Để rảnh xem tiếp ^^
    - Hữu Đức bỏ Như Ngọc theo Tú Khanh, sau đó thay Chí Huy vào vai phản diện, làm trùm xhđ ( nhìn mặt ngố chết cha mà làm XHD), cuối cùng bị chết. Có 2 con với Tú Khanh.
    - Hoàng Chiêu Đệ cưới Giang Đình Toàn ( mẹ có chồng con ở giá haha )
    kết cục như hâm ý ạ
    Nói chung là trong phim nè, Hữu Mỹ có vẻ ko phải trả giá gì mấy thì phải =.=
    LỖi Lỗi đúng là Lỗi Lỗi---- đến gần hết phim vẫn còn yêu đương cái thằng khốn Chí Huy --> càng thêm quyết tâm xem Hiểu Thanh bị vạch mặt rồi thui, hem có xem nữa
    • 669 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

erk, nếu kết thúc như vậy thì điên hết cả người, huhuhu
    Thôi vậy em coi đến đoạn Hiểu Thanh bị vạch mặt chắc hok coi nữa, tốn thời gian quá
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lazada chọn DigiCity làm đối tác chiến lược cung cấp hàng.

Là thương hiệu siêu thị điện máy online với doanh số cao nhất hiện nay, mới đây DigiCity và Lazada,...

• Tấm lòng của mẹ

Mẹ dạy con không được nói dối, nói dối là xấu lắm nhưng chính mẹ lại nhiều lần nói dối con, những lời nói dối xuất phát từ tình yêu thương vô bờ bến với mong muốn con mình luôn đủ đầy, hạnh phúc. - Cơm không đủ ăn. Mẹ nói: Mẹ không đói. - Nhà nghèo. Mẹ nói: Mẹ không thích quần áo mới. ...

• Căn hộ 45m² cực lạ và tiện nghi nhờ... chia đôi

Ngay từ cửa ra vào, căn hộ nhỏ đã bị chia đôi bằng một bức tường kiên cố, tuy nhiên không vì thế mà...

• Sức sống mãnh liệt của cô bé sinh non 3 tháng và nặng 0,4kg

Mặc dù sinh non 3 tháng và chỉ nặng có 0,4kg nhưng cô bé Lucia vẫn vươn lên sống mạnh mẽ.Cô bé...

• Có nuôi con mới biết lòng cha mẹ

Có con. Mọi thứ đã hoàn toàn thay đổi, cả nếp suy nghĩ lẫn hành động. Từ ngày con chào đời, dường như đêm dài ra, lúc nào hai vợ chồng cũng luôn chân luôn tay thay nhau bế, trông con. Cười sung sướng khi con chóp chép miệng, rồi nhìn nhau tủi thân khóc khi con khát sữa ngằn ngặt khóc , Sữa ơi về...

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

xem tập 156 , 157 tiếng Hoa thì hình như con gái Lỗi Lỗi chính là con của CH, chắc vậy nên mới ko thể đến với Jason. LL đi ra biển tự tử, được HM cứu. HM ở phần 2 thì ác nhưng sau đó bị trừng phạt rồi đấy thôi. Bị cướp hết tài sản, tống ra khỏi nhà khi đang mang thai, bị CH đạp cho sinh non nên con ra đời bị bệnh tim. Chắc vậy nên từ khi sinh con thì hiền lại. Tui chỉ muốn xem số phận CL với AK thế nào thôi, mà tìm mãi chưa thấy tập nào có kết thúc của AK :Crying: tội nghiệp cặp này quá giống romeo juliet ý.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BachHoTieuThu; 03/04/2011 vào lúc 01:02 AM.