GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Phim Ngày mai trời lại sáng cũ và mới

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.9K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 774 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Hôm qua tình cờ xem chương trình giới thiệu phim của THHN tuần tới thấy có phim Ngày mai trời lại sáng sẽ chiếu và tuần sau (chả rõ ngày nào) lúc 12h. e nhớ hồi năm 98 THHN có chiếu phim rồi bản phim của TVB hay TVA của Hồng Kông làm có mấy nhân vật chính mà giờ vẫn hâm mộ là Mã Cảnh Đào, Trần Tú Văn, Lâm Vĩ Thần... hic... giờ là bản mới của TQ làm, hok biết thế nào nhỉ!!! các bạn, các chị em có ai thik phim này giống e ko!!! hồi đó xem mà cả nhà e thương Tú Xảo quá trời...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ngày mai trời sẽ sáng!!!

Đây là câu chuyện của hai người một là chị, một là bạn học của tôi, họ cùng yêu một người đàn ông cách đây 5 năm. 5 năm trước người đàn ông này yêu bà chị của tôi trước rồi mới gặp người bạn học của tôi và như tình yêu sét đánh, họ yêu nhau. Khi ng đàn ông này đòi bỏ chị tôi để đi đến với người kia...

• Phẫu thuật gọt mặt thì cằm có hết bị lệch không?

Chào bác sĩ, xương góc hàm em hơi to và cằm em hơi bị lệch về bên trái, như vậy sau khi phẫu thuật...

• Sau cơn mưa trời lại sáng

Nhật ký 1/12/2009 Mít có giận mẹ không nếu mẹ bỏ mít lại trên cõi đời này! Đã khôn ít lần mẹ tự hỏi mình như vậy? Cứ nghĩ con trai mẹ bị trêu chọc là " mồ côi" mẹ lại sợ! Mẹ buồn lắm con trai à, mẹ sống thật vô ích, vô tích sự. Không ít lần mẹ muốn tìm đến cái chết, mẹ không muốn tồn tại nữa,...

• Đức Mạnh tung album đầu tay

​Sau khi nhóm 3979 tan rã thì ca sĩ Đức Mạnh chính thức bước vào con đường solo. Album vol 1...

• Nghi án 'ăn theo' Sơn Tùng Mtp - người trong cuộc lên tiếng

Ca khúc “Em của ngày xưa” được Đức Mạnh hoàn thành từ cuối năm 2012, và có đăng ký bản quyền với...

• 80 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi traiotdo Xem bài viết
    Hôm qua tình cờ xem chương trình giới thiệu phim của THHN tuần tới thấy có phim Ngày mai trời lại sáng sẽ chiếu và tuần sau (chả rõ ngày nào) lúc 12h. e nhớ hồi năm 98 THHN có chiếu phim rồi bản phim của TVB hay TVA của Hồng Kông làm có mấy nhân vật chính mà giờ vẫn hâm mộ là Mã Cảnh Đào, Trần Tú Văn, Lâm Vĩ Thần... hic... giờ là bản mới của TQ làm, hok biết thế nào nhỉ!!! các bạn, các chị em có ai thik phim này giống e ko!!! hồi đó xem mà cả nhà e thương Tú Xảo quá trời...
    Trước đây em cũng xem phim Ngày mai trời lại sáng do Mã Cảnh Đào và Trần Tú Văn đóng. Khóc như mưa luôn. Bây giời em cũng đang xem lại phim này do Trung Quốc làm trên THHN. Bồ kết Tú Xảo kinh khủng. Có bác nào có cả bộ phim này không nhỉ. (ý em là do TQ làm ah). Có thể cho em copy được không. TÌnh hình là mỗi hôm xem có chưa đầy 45 phút trên TH sốt ruột quá.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng thik xem phim này lắm lắm nhưng tìm mãi mà ko thấy
    ..........hĩ hĩ.. ....bác nào bít chỉ giùm em với
    • 5,543 Bài viết

• 2,536 Được cảm ơn

phim đang chiếu lúc 12h hằng ngày trên kênh 1 của TH Hà Nội đó bạn
    • 774 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

phần mới này có vẻ như được biên kịch lại, diễn viên trẻ, trang phục đẹp hơn, cảnh phim cũng hơn, hic có mỗi Phương Hạ Văn là ko thể đẹp hơn... ôi anh Lâm Vĩ Thìn.... thik bác Khấu Trấn Hải thế chứ toàn vào vai lao gia, còn có cả Lưu Tuyết Hoa nữa! Bản cũ Văn Phượng là con gái của bà người hầu bà mẹ cả, bản này thì VP là trẻ mồ côi...
    • 98 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hahaharapid Xem bài viết
    phim đang chiếu lúc 12h hằng ngày trên kênh 1 của TH Hà Nội đó bạn
    Uh thi ai cha biet the.van de la tim link pim tren mang co ma
    Minh cug tim mai cha thay.xin loi mod vi dag onl tren dt.
    • 5,543 Bài viết

• 2,536 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi donkihote65 Xem bài viết
    Uh thi ai cha biet the.van de la tim link pim tren mang co ma
    Minh cug tim mai cha thay.xin loi mod vi dag onl tren dt.
    vấn đề là ở post kia bạn ko ghi là tìm link phim trên mạng cơ mà uh uh :Laughing:
    • 774 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

nhạc cuối phim hay nhỉ! phim này biên kịch lại, Thạch Bội Bội lại yêu Hạ Văn nhỉ! bản cũ sau này Bội Bội là bà 3 nhà họ Phương đấy... ko biết bản mới này có bao nhiêu tập đây
    • 98 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hahaharapid Xem bài viết
    vấn đề là ở post kia bạn ko ghi là tìm link phim trên mạng cơ mà uh uh :Laughing:
    Ờ nhể. sò rí mẹ nó nhé.
    • 774 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

hic!!! vừa xem xong đoạn Hạ Sinh bị bắt đi lính! bực mình Văn Phượng quá!!! Ấu trĩ không tả được!