GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Phim nàng dâu nổi loạn_HTV1

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.57K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 528 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, hôm nay chiếu tập 2 bộ phim Nàng dâu nổi loạn rất hay trên HTV của Trung Quốc,
    bác nào có thông tin về phim này và link xem phim online share cho em với.

xem phim này mí biết xã hội thật phức tạp và nhiều thủ đoạn quá ta.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 528 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

ôi em tìm mãi trên mạgn xem online mà không có, không có bác nào xem HTV1 ạ?
    • 29 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

a...phim này hay lắm
    • 528 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xunu02 Xem bài viết
    a...phim này hay lắm
    ciàng xem Mình càng thích vì phim bí hiểm ra phết, cơ mừ lần mò trên mạng mãi không thấy link, bạn có link không, cho mình xin xem trước với.
    • 3,534 Bài viết

• 3,881 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bong1320 Xem bài viết
    ciàng xem Mình càng thích vì phim bí hiểm ra phết, cơ mừ lần mò trên mạng mãi không thấy link, bạn có link không, cho mình xin xem trước với.
    Nếu muốn xem online Mẹ nó gõ tìm tên phim la "Loạn Thế Tân Nương" nhé, đó là tựa gốc của phim. Phim này do công ty em năm giữ bản quyền, mẹ nó cần thêm thông tin gì cứ hỏi em nha. MẸ nó chịu khó theo dõi phim, kết thúc sẽ có rất nhiều điều bất ngờ đó, nhưng rất có hậu, phim dài 35 tập.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi maianh2008; 08/03/2012 vào lúc 01:30 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 528 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ MaiAnh nhé', minh đang tìm link đây mà không thấy ,
    chỉ thấy link bài hát trong phim thui, mẹ cháu có link cho mình với nha :Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maianh2008 Xem bài viết
    Nếu muốn xem online Mẹ nó gõ tìm tên phim la "Loạn Thế Tân Nương" nhé, đó là tựa gốc của phim. Phim này do công ty em năm giữ bản quyền, mẹ nó cần thêm thông tin gì cứ hỏi em nha. MẸ nó chịu khó theo dõi phim, kết thúc sẽ có rất nhiều điều bất ngờ đó, nhưng rất có hậu, phim dài 35 tập.
    • 3,534 Bài viết

• 3,881 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bong1320 Xem bài viết
    cảm ơn mẹ MaiAnh nhé', minh đang tìm link đây mà không thấy ,
    chỉ thấy link bài hát trong phim thui, mẹ cháu có link cho mình với nha :Rose:
    THực ra phim này bên mình chưa đồng ý cung cấp bản quyền cho bất cứ trang phim online nào, trước có bên VDC đề cập vấn đề này nhưng mình chưa thống nhất phương án họ đưa ra, giả dụ có bất cứ trang web nào tại Việt nam up phim này chiếu trên web của họ thì đó là vi phạm bản quyền (bên công ty mình độc quyền phát hành bộ phim này tại VN mà - nhưng ở VN vấn đề bản quyền vẫn còn nhiều vấn đề lắm nên chưa quản lý chặt chẽ được). Phim này mình mới chiếu trên một số ít đài TH thôi nên có lẽ chưa được up lên một số trang phim online bạn ạ. Bạn chờ mấy bữa nữa chắc sẽ có đó, hiện tại bạn chịu khó theo dõi trên HTV1 vậy nhé, phim này càng xem sẽ vàng hấp dẫn, nhiều yếu tố bất ngờ lôi cuốn người xem. Chúc bạn đủ kiên nhẫn thưởng thức từ từ hết bộ phim này nha
    • 528 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

hehe thế, tựa đề tiếng anh là gì bạn nhỉ? mình xem phụ đề cũng được
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maianh2008 Xem bài viết
    THực ra phim này bên mình chưa đồng ý cung cấp bản quyền cho bất cứ trang phim online nào, trước có bên VDC đề cập vấn đề này nhưng mình chưa thống nhất phương án họ đưa ra, giả dụ có bất cứ trang web nào tại Việt nam up phim này chiếu trên web của họ thì đó là vi phạm bản quyền (bên công ty mình độc quyền phát hành bộ phim này tại VN mà - nhưng ở VN vấn đề bản quyền vẫn còn nhiều vấn đề lắm nên chưa quản lý chặt chẽ được). Phim này mình mới chiếu trên một số ít đài TH thôi nên có lẽ chưa được up lên một số trang phim online bạn ạ. Bạn chờ mấy bữa nữa chắc sẽ có đó, hiện tại bạn chịu khó theo dõi trên HTV1 vậy nhé, phim này càng xem sẽ vàng hấp dẫn, nhiều yếu tố bất ngờ lôi cuốn người xem. Chúc bạn đủ kiên nhẫn thưởng thức từ từ hết bộ phim này nha
    • 3,534 Bài viết

• 3,881 Được cảm ơn

Luan shi xin niang mẹ nó nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 528 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

em tìm được link rùi đây, mẹ nào biết tiếng Trung xem chắc mí thích, hic hic
    http://x2dsj.com/teleplay/china/?Lua...Niang,E19.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 175 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình cũng đang theo dõi phim này. hay ra phết. Mình cũng muốn tìm link xem trc chứ chờ htv1 lâu quá.
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 528 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

phim này xem khok bị chán như các phim TQ khác
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai biết kết thúc phim này thế nào không ạ?