• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.9K Lượt đọc
  • 174 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 7/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
  • 8
  • ...
  • 9
    • 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

phim này làm đúg kiểu nói về chiến tranh rồi chốg thù địch là chính, còn mấy chn yêu đươg chỉ là phụ nhg mà phụ thì phụ chứ kết thúc như thế làm khán jả bức xúc quá (e thấy mấy fim TQ kết thúc đều để ng vô tội fải chết, xem bực cả mình =.=)
    • 5,089 Bài viết

• 2,551 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhvinh08 Xem bài viết
    chán quá, nhà ko mất điện nhưng TH cáp nó lại mất điện, tính đến hôm nay là 3 tập ko đc xem rồi,các bà tường thuật giúp với, xem link khơ me như câm điếc xã đàn, chả hiểu giề
    thấy các bà bàn tán xôn xao vụ đính hôn thành hôn nhỉ, mà thành hôn rồi thì đúng hơn, 2 anh chị đeo nhẫn cưới cho nhau rồi mà, mặc áo cưới trắng xóa nữa, đến cái tập gần cuối HN lấy Eguchi cũng trao nhẫn cưới y hệt như thế, chỉ tội khác kiểu váy cưới, he he hóa ra em Hoa nhi 2 lần đò :cool: dưng chả có chú nào xơi đc gì rooling:
    Tui muốn kể cho bà lém dưng mà xem xong đến hôm sau là quên mất tiêu.:Laughing:
    Hai con là thịt thăn, thịt ba chỉ của mẹ.:Kiss::LoveStruc:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

phim này hay lém, tiếc là vai chính cuối cùng bị die
    Trường mầm non công dân toàn cầu UNETKid's http://unetkids.vn/
    • 2,087 Bài viết

• 618 Được cảm ơn

xem ra anh Phùng Nghị này luyện công còn khốn khổ hơn anh Đông Chim nhà mềnh bà Bí ạ, hic hic
    • 79 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hôm nay xem đoạn anh PN bảo Rose đi lấy Êguchi xong lúc ra ngoài nhìn anh ấy đau khổ mà thương quá...
    "Anh nói sẽ đưa em đi suốt cuộc đời. Mà sao không đưa được đoạn đường em đi..."
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi và Bí Xem bài viết
    là sao hả em, link youtube có đến tập 16 rồi hay sao ấy.
    Chào các mẹ! Cháu là thành viên mới. Cháu cũng rất mê phim mật vụ nội gián và đặc biệt là a Mike He ẹp zai :LoveStruc: Mẹ Bi và Bí có thể cho cháu xin cái link youtube đc k ạ! Cháu ths trước :Smiling:
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi T_T_T Xem bài viết
    Hôm nay xem đoạn anh PN bảo Rose đi lấy Êguchi xong lúc ra ngoài nhìn anh ấy đau khổ mà thương quá...
    hôm nay không được xem, ôi thương anh PN quá, muốn nhìn xem anh ý đau khổ như thế nào, kiểu này phải chờ trên mạng up đủ rồi xem thôi
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Eo ơi xem xong tập hnay mà cháu thấy ghét tên Êguchi kia thế k biết. Lúc đầu tưởng đào hoa, lịch sự lắm, ai ngờ... :mad: Thằng này chết là đáng lắm!
    ~~~ "Why would I go looking for someone... who wants to kill me?" ~~~
    • 5,089 Bài viết

• 2,551 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi clover1996 Xem bài viết
    Chào các mẹ! Cháu là thành viên mới. Cháu cũng rất mê phim mật vụ nội gián và đặc biệt là a Mike He ẹp zai :LoveStruc: Mẹ Bi và Bí có thể cho cháu xin cái link youtube đc k ạ! Cháu ths trước :Smiling:
    http://www.youtube.com/watch?v=5snLkDzeouA
    Đây nè bé.
    • 5,089 Bài viết

• 2,551 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhvinh08 Xem bài viết
    xem ra anh Phùng Nghị này luyện công còn khốn khổ hơn anh Đông Chim nhà mềnh bà Bí ạ, hic hic
    Anh ĐC nhà mềnh cuối cùng còn được...:Smiling:,chứ tình hình này PN chạ được gì, cứ thế mà chết thoai, tội quá.:Crying:
    • 5,089 Bài viết

• 2,551 Được cảm ơn

Eo ơi xem xong tập hnay mà cháu thấy ghét tên Êguchi kia thế k biết. Lúc đầu tưởng đào hoa, lịch sự lắm, ai ngờ... :mad: Thằng này chết là đáng lắm!
    Thèng này mãi về sau mới chết hay là bị xử lý luôn trong đêm tân hôn hả mẹ nó,mình mong phương án sau quá.:Smiling:
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ths Mẹ Bi và Bí nhiều... thế mà cháu tìm mãi chả thấy :Smiling:
    Cháu cũng k biết tên đấy khi nào mới chết nữa, nhưng nghe nói là trong đêm tân hôn bị HN giết thì phải. Chắc là sắp tới thôi Mẹ ạ.
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi và Bí Xem bài viết
    Thèng này mãi về sau mới chết hay là bị xử lý luôn trong đêm tân hôn hả mẹ nó,mình mong phương án sau quá.:Smiling:
    Trong đêm tân hôn Êguchi định làm trò với HN bị HN cự tuyệt, sẵn gần mấy cái kiếm đằng sau lưng HN rút ra đâm Êguchi, nhưng lúc đấy Êguchi chưa chết hẳn, lúc tỉnh dậy định giết HN thì bị con của Vu tiên sinh (cô này tên là gì ý nhỉ) đúng ngoài cửa bắn chết, phù, quá may cho HN

Mà clover1996 sinh năm 1996 thật hả :Thinking:
    • 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thik film này nhưng mà càng xem càng ... ức chế quá, người nào yêu cũng ko dám nói vì lo cho tính mạng người yêu. Hôm nay xem em Tiểu Tuyết 1 mực đuổi anh Lưu Nhất Khôi đi mà thương Tiểu Tuyết ghê, lại còn bị cha ruột là Tề đại soái bạt tai cho mấy cái nữa chứ!!!
    The greatest thing you'll ever learn.
    Is to love and be loved in return.
    ("Unforgettable with love" - Natalie Cole)
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hashine131 Xem bài viết
    Trong đêm tân hôn Êguchi định làm trò với HN bị HN cự tuyệt, sẵn gần mấy cái kiếm đằng sau lưng HN rút ra đâm Êguchi, nhưng lúc đấy Êguchi chưa chết hẳn, lúc tỉnh dậy định giết HN thì bị con của Vu tiên sinh (cô này tên là gì ý nhỉ) đúng ngoài cửa bắn chết, phù, quá may cho HN

Mà clover1996 sinh năm 1996 thật hả :Thinking:
    Dạ vâng, cháu sinh 1996 ạ!
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạ vâng, cháu sinh 1996 ạ!
    hi, gọi chị thôi, mình chưa chồng mà :Worried:

Mấy hôm nay không được xem tập nào, hôm thì nhà mất điện, hôm thì không xem tivi được, diễn biến đến đâu rồi hả mọi người? Làm sao mà biết TT là con ruột của TĐS vậy :Thinking:
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế thì Clov gọi chị vậy :Laughing:
    Sau khi LNK bị TDS truy đuổi biệt tăm k có tin tức j thì HN đã đến gặp thành viên hội ái quốc hỏi thăm. Lúc đi ra khỏi quán trà thì va phải một bà. Bà này nhận là ng đã bế cô hai đem gửi nhờ nuôi theo lênh của bà ba vì sợ bà hai hãm hại con gái. Rồi bà này hỏi Đinh Hổ đâu sao k đi với cô hai thì HN đã nghi ngờ. Khi về đoàn kịch hỏi lại DH là TT có cái bớt nào sau lưng k thì DH nói có. Vậy là rõ TT là con ruột của TDS.
    • 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho em hỏi chút, cả nhà có ai biết nhân vật Vu tiểu thư xuất hiện thế nào ko ah?

Mấy hôm đấy mất điện chẳg đc xem j cả >< mà bây giờ link ở clip.vn cũng ko thấy up tiếp sau tập 22 mới chán chứ
    • 5,089 Bài viết

• 2,551 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bizu_ky Xem bài viết
    cho em hỏi chút, cả nhà có ai biết nhân vật Vu tiểu thư xuất hiện thế nào ko ah?

Mấy hôm đấy mất điện chẳg đc xem j cả >< mà bây giờ link ở clip.vn cũng ko thấy up tiếp sau tập 22 mới chán chứ
    PN và Vu tiểu tỷ bàn nhau chặn đường bắt cóc con gái Viên Thế Khải, sau đó VTT đóng giả con gái VTK đến lấy mật ước theo lệnh của cha, thế nên mới thấy có đoạn VTT ngang nhiên vào phủ đại soái.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cả nhà cho cháu hỏi tại sao LNK lại bị TĐS bắt giam ạ? :Thinking: Cháu phải đi học nên lỡ mất tập đó :Sad: Ngày mai mất thêm tập nữa này >< chán thật...
  • Trang 7/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
  • 8
  • ...
  • 9