GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Phim HQ "khi nhưng bà nội trợ hành động"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 118K Lượt đọc
  • 496 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 989 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Phim này ngộ thật. Mình chỉ xem bập bõm thôi mà cũng được cười nhiều lắm. Mấy hôm nay cô bán cá và anh chồng cô ngoại tình với anh bác sĩ ý giả vờ thích nhau. Anh bác sĩ và cô bồ đang nhảy dựng lên. Hay nhất là đoạn anh chồng cô ngoại tình bảo anh bác sỹ là thấy cô bán cá sexy. Hehe.
    Mẹ Cá - Hà nội
    • 2,179 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Tập hôm nay xem xúc động ghê, Mụ NaMi kiêu ngạo đỏng đảnh ngang ngược là thế giờ cũng phải rớt nước mắt vì ân hận, quỳ xuống xin lỗi chồng, van xin chồng hãy cưu mang mình 1 lần nữa. Nhưng anh chồng đã quyết tâm chia tay nên đuổi cô nàng về. Ông này tuy xấu trai nhưng thật đáng mặt là 1 người chồng, người cha tuyệt vời, bản thân bị bệnh hiểm nghèo nhưng không chữa để dành hết tiền để lo cho vợ con sống thoải mái mặc dù vợ con chẳng ra cái quái gì. Đối với bản thân thì ông ta không tốt khi đầy đoạ mình như thế nhưng đối với vợ con thì thật hết lòng hết nghĩa. NaMi có chết đi sống lại cũng không gặp được người chồng nào yêu thương vợ con như thế, đúng là lúc có thì không hay chỉ khi tuột khỏi tay rồi thì người ta mới biết là mình đã mất cái gì.

Mình thấy thương ghê khi "ông ngã từ tầng 5 xuống" nói hãy yêu thương và quan tâm con mình hết lòng khi nó vẫn còn ở bên mình kẻo khi nó lớn rồi thoát khỏi vòng tay mình thì có muốn ôm nó vào lòng chỉ để bầy tỏ lòng yêu thương cũng khó khăn.

Sống như ông này cũng không biết là ngu hay là khôn nữa nhỉ ?
    • 20,413 Bài viết

• 666 Được cảm ơn

Trưa nay mình vừa xem tập này,trước khi mẹ con Nami đi Mỹ, cô ta nhớ chồng và vừa chạy vừa khóc lóc về hun anh chồng tới tấp, xong 2 người ngủ với nhau và sáng mai thì 2 mẹ con đi Mỹ.K biết Mani làm gì bên Mỹ mà sống được ta?tiền anh chồng bán nhà có bao nhiêu đâu, k làm gì lấy tiền đâu xài?
    Mình khoái coi cảnh anh chồng đầu gà, nhất là cảnh anh ta sợ cậu em trai hay tức giận gì đấy anh ta nhảy tưng tưng lên và theo điệu, thấy cũng hay hay.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Lee Jong; 30/04/2010 vào lúc 02:02 PM.
    • 1,711 Bài viết

• 934 Được cảm ơn

Mà mình thắc mắc 1 chuyện: bây giờ vợ cua anh khờ khờ đã hồi tâm và biết yêu chồng thì sao này ts anh ấy còn có cơ hội với Boc su. Và ông bs với chị bán cá đâu có li dị, cũng chẳng có gì nữa thì ts lại chia tay.
    Chuyện phim thấy buồn cho HJ quá. Sống trong nhà chồng cứ như kẻ thừa vậy mà bà má chồng kg hiểu còn có vẻ bị mua chuộc nữa. Coi phim cũng ghét bà đó lắm.

• 424 Bài viết

• 1,742 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebepooh Xem bài viết
    Mà mình thắc mắc 1 chuyện: bây giờ vợ của anh khờ khờ đã hồi tâm và biết yêu chồng thì sao này ts anh ấy còn có cơ hội với Boc su. Và ông bs với chị bán cá đâu có li dị, cũng chẳng có gì nữa thì ts lại chia tay.
    Tuy vợ anh kỹ sư ấy có ăn năn hối hận và mong muốn quay trở lại nhưng anh chồng vẫn cự tuyệt mà, tập hôm qua thì anh ta đã đến sở tư pháp để gửi đơn xin ly hôn trước khi tìm đến cái chết. Bốc su thì đang chạy đôn chạy đáo tìm anh ta. Còn ông chồng bác sỹ của Bốc su thì giờ cứ sợ sợ sệt sệt, anh ta đang rất lo lắng vì thấy Bốc su chăm anh chàng kỹ sư kia kỹ quá, anh ta sợ vợ mình dễ viết đơn bỏ mình chứ chẳng chơi. Thế nên như kết phim bác nào đã nói lúc trước thì chắc chắn là Bốc su sẽ tìm đến với anh kỹ sư, kể ra cũng là hợp lý vì họ đều là những người thiếu thốn tình cảm, bị chà đạp lên HP cá nhân. :Battin ey:
    Có cuộc gặp gỡ như chiếc khăn tay.
    Khi bạn mệt nhọc, nó sẽ thấm mồ hôi trên trán bạn.
    Khi bạn đau khổ, nó sẽ lau khô những giọt nước mắt.
    • 295 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Phim càng ngày càng lê thê, mình bấm giờ đoạn Bốc su nói chuyện với ông anh ngã từ tầng 5 ý hình như đến hơn 10 phút, HJ vẫn cứ ù ù cạc cạc thế nhỉ... xem phát điên vì ức chế. K biết bao h cái anh giám đốc mới xuất hiện nhỉ?:Thinking:
    • 430 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trưa nay xem có màn đánh nhau của HS và chồng cùng cô bồ mới buồn cười. Nhưng sao HS lại khốn khổ đến vậy nhỉ. Đến thế mà k chịu ly hôn, mà lão chồng thì khốn nạn k còn gì để nói. Hay phịm HQuoc cứ xây dựng nhân vật quá lên vậy, nhiều phim thấy đeo đuổi hơn đỉa... sợ.
    Còn bốc xu, có ai là chồng mà để vợ mình quan tâm tới địch thủ vậy k nhỉ? Lạ
    • 558 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Ôi giời à, Bốc su quan tâm tới ông ngã từ tầng 5 xuống nhiều nhể, hôm qua thấy khóc lóc thảm thiết lúc ông ấy sắp nhảy xuống. ĐỘ này chả thức nổi để xem, xem cố được mỗi đến đoạn ấy thôi...." đừng bỏ tôi mà đi nữa chứ". Ông này bệnh nặng thế mà cuối cùng vẫn sống cơ à..giỏi thật. Chả hiểu ông ấy bệnh gì mà thế nữa chứ...có ai bít không?
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy ghét BS hơn rồi, vì mấy tập này quan tâm nhiều đến ông ngã từ tầng 5 quá rồi cứ cáu ghắt với chồng. Dù chồng cô ấy có sai thì cũng vừa phải thôi chứ. Đạo diễn bắt diễn như thế cũng ko hay lắm. Chỉ thương HS thôi. Mà cũng ghét mẹ chồng của HS quá cơ, cũng có chồng ngoại tình mà cứ cư xử như thế với con dâu.

:Kiss: :Kiss: :Kiss: :Rose: :Rose: :Rose: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ông ấy bị viêm loét dạ dầy do uống rượu quá nhiều

:Kiss: :Kiss: :Kiss: :Rose: :Rose: :Rose: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 1,816 Bài viết

• 1,055 Được cảm ơn

Mình đi HQ nên mấy hôm nay chả đc xem, về nghe các mẹ kể lại đã ghê.
    Cái dòng sông Hàn nơi Bốc Xu và Hwa Jin hay đến khóc và HQ hay ra đấy đóng film đẹp lắm các mẹ ạ
    Bên HQ con gái ko đẹp như trong film. Xin lỗi các mẹ lạc đề 1 tí.
    Bố Mẹ yêu em Bống nhất trên đời

• 558 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoaibeyeu Xem bài viết
    Ông ấy bị viêm loét dạ dầy do uống rượu quá nhiều
    Thể hử, thế thì vẫn chữa được nhể nếu chịu khó kiên trì, cứ tưởng ung thư dạ dày hay đại loại cái gì đó. Hoasin đúng là khốn khổ thật. Cái thằng đầu gà đúng là một thằng ko ra gì, chả trách sau này nó bị ngồi ở ga tàu điện ngầm nghe người ta mắng chửi.

Tớ đêm qua mắt nhắm mắt mở, lại xem được một đoạn...lúc HS tẩn cho thằng chồng và vợ bé một trận ấy...cho đáng đời.
    • 2,179 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Mình cũng thấy đạo diễn cho Bốc su vào viện chăm non, lo lắng cho ông ngã từ tầng 5 xuống như thế quả là vô lý, tự dưng bỏ mặc chồng con ở nhà để đi lo lắng cho 1 người đàn ông khác, mà người này thì đang có mqh rất mâu thuẫn và phức tạp với gđ mình, tình tiết này vô lý đùng đùng, gây phản cảm và khiến người xem không đồng tình.

Bà mẹ của Bốc su gần đây cũng đáng ghét luôn, tự dưng thấy bà bị chồng bỏ theo vợ 2 đúng là đáng đời.

Tập trưa nay mình không xem, không biết HS đã bỏ nhà đi chưa nhỉ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MeBeambeam; 06/05/2010 vào lúc 04:38 PM.
    • 1,711 Bài viết

• 934 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeambeam Xem bài viết
    Mình cũng thấy đạo diễn cho Bốc su vào viện chăm non, lo lắng cho ông ngã từ tầng 5 xuống như thế quả là vô lý, tự dưng bỏ mặc chồng con ở nhà để đi lo lắng cho 1 người đàn ông khác, mà người này thì đang có mqh rất mâu thuẫn và phức tạp với gđ mình, tình tiết này vô lý đùng đùng, gây phản cảm và khiến người xem không đồng tình.

Bà mẹ của Bốc su gần đây cũng đáng ghét luôn, tự dưng thấy bà bị chồng bỏ theo vợ 2 đúng là đáng đời.

Tập trưa nay mình không xem, không biết HS đã bỏ nhà đi chưa nhỉ.
    Trưa nay HJ bỏ nhà đi rồi, chịu hết nổi. Trước khi đi còn lo dọn dẹp nhà cửa, nấu ăn mời MC và nhờ bà trông nôm đứa con. Mình xem mà khóc đấy. Còn thằng đầu gà thì kg ra gì, cười sung sướng, dắt con vợ nhỏ về, 2 người hí hửng đi mua sắm. Mà mình coi phim tới bây giờ cũng kg ngờ con bồ của thằng cha đó là 1 kẻ đáo để, biết nịnh MC và cũng trơ trẽn chứ kg phải hiền lành, ngây thơ. Thật trơ trẽn khi đi xin tiền chồng để mua đồ cho trai. Bị chửi mà cũng ráng xin tiền nữa chứ.
    Hôm nay xuất hiện chàng GD rồi đấy, dẹp trai cao to nữa chứ.
    Xem phim này mới nghiệm thấy câu "môn đăng hộ đối" của người xưa thật đúng. Các cặp trong phim hầu như đều chênh nhau cả nên chằng sống bền.

• 235 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

xem tập hôm nay mà chỉ muốn đập vỡ ti vi thôi, tội nghiệp hua shin quá, còn thằng chồng hua sin và con bồ trơ trẽn quá, nhất là con bồ, đã giật chồng người khác lại còn về xin tiền chồng cũ của mình, mà làm mẹ mà ko hề thấy quan tâm đến con mình như nào, con đến tìm lại bảo mẹ lo cho tương lai của mẹ. nếu con nó mà hư hỏng thì con mụ đó cũng ko thấy gì đâu nhỉ, con mình mà còn như vậy huống hồ là con của bồ.
    có mẹ nào bảo bốc xu ko quan tâm đến gia đình, lại đi quan tâm đến chồng của bồ chồng mình, mình thấy thằng chồng bác sỹ có chút gì là ân hận đâu nhỉ, chỉ lo ảnh hưởng đến sự nghiệp của mình thôi.mình chỉ thấy bốc xu suốt ngày quát tháo thôi,
    mình đang chờ xem thằng anh bốc xu và bồ bị quả báo thôi.
    • 1,121 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

tập hum qua người yêu mới của Hoa Shin xuât hiện rồi mọi người ơi, từ nay xem đõ tưc hơn.Mấy tập vừa rồi xem bực mình qua đi mất
    • 979 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Mọi người xem KBS WORLD chiều thứ 7 và chủ nhật lúc 6h đi..phim Three brothers ấy..cả dàn diễn viên của hai phim này giống nhau ko thiếu một người..cứ vợ ng này thành vợ ng kia..xem mà ko thể hiểu nổi sao casting kiểu đấy..phim Khi những bà...này làm theo phim The first wives' club của Mỹ nhưng mà có các chi tiết quá ko chịu được...
    • 1,613 Bài viết

• 1,212 Được cảm ơn

HS đã độc lập hơn rồi,
    Nói thiệt chứ phụ nữ phải đôclâp mới có chủ quyền.
    Coi phim này từ đầu mình đã kô thích Bốc Xu và bà mẹ rồi, cứ ồn ào nhặn xị, nhức đầu, nói chi chồng sống chung cả ngày chắc ....
    • 558 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Tớ cũng ko cảm tình với bà mẹ của Bốc su lắm bà ấy dữ dằn quá, cũng có khi do quá tức giận chồng lại phải nuôi con 1 mình vất vả quá nên sinh ra thế. Nhưng Bốc su cũng thế, tính sồn sồn ý như bà ấy...mỗi tội là tốt hơn.

Tớ cũng chả hiểu sao bỗng nhiến BSu lại quá quan tâm đến ông kia như thế, tức chồng à? hay là trả thù cho bõ ghét..cho thằng cha kia nếm mùi. Mà thằng cha ấy nó chỉ quan tâm đến sự nghiệp của nó thôi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 điều đàn ông muốn nhưng ngại nói khi ở trên giường

5 điều đàn ông muốn nhưng ngại nói khi ở trên giường Thứ Ba, 18/12/2012 07:31 (GMT + 7) http://tintuconline.com.vn/vn/yeusong/20121218083516953/5-dieu-dan-ong-muon-nhung-ngai-noi-khi-o-tren-giuong.html Đàn ông thường được cho là những người hùng khi ở trên giường nhưng đôi khi họ cũng trở...

• Căn hộ 45m² cực lạ và tiện nghi nhờ... chia đôi

Ngay từ cửa ra vào, căn hộ nhỏ đã bị chia đôi bằng một bức tường kiên cố, tuy nhiên không vì thế mà...

• Trọn bộ 19 đĩa Phim cổ tích Việt Nam - DVDrip

Disk 1 1. Ăn khế trả vàng Hồng tơ: Người anh Tô Kiều Lan: Vợ người anh Hoàng Thơi: Người...

• Khi những bà nội trợ hành động

Các mẹ có xem phim này không, phim về đề tài hôn nhân gia đình, một bức tranh khác hẳn với những cuộc tình hàn quốc lãng mạng trước hôn nhân. Vừa xem vừa thấy như là đang đọc tâm sự của các mẹ trong WTT này vậy. Phim rất hay, các mẹ hãy bỏ chút thời gian để xem nhé, rất đáng xem đấy. Phim đang...

• Milan – Còn điều gì bạn chưa biết?

Có thể Milan trong tâm trí bạn là một thành phố nhộn nhịp, nơi tập trung những phong cách thời...

• 295 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Mình nghĩ phim này cũng chỉ có HJ xứng đáng có được hạnh phúc thôi, cái yếu điểm của HJ là quá hiền lành và nhu mì, cũng vì hoàn cảnh gia đình nên thế, hơn nữa lại lấy phải thằng chồng quá đốn mạt... cũng may mà HJ đã tỉnh ra và quyết định làm lại cuộc đời, sau này thằng gà điên kia và con bồ sẽ chẳng có cái gì tốt đẹp cả đâu, một lũ mèo mả gà đồng.

Bocsu thì chán lắm, tự nhiên cứ đi quan tâm thái quá đến lão kia làm mình cũng thấy bực mình, ghét lây.. vón ghét từ hồi tự nhiên quay ra bênh thằng anh đốn mặt ngoại tình, thế nên mới bị quả báo... Còn bà mẹ thì khỏi nói....