GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Phim " Hai nửa tình yêu" 13h trên vtv1

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 227K Lượt đọc
  • 184 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Em thấy trên vtv1 lúc 13 có chiếu phim Hai nửa tình yêu - phim Hàn quốc mà search trên mạng k thấy có, cũng k biết tên phim tiếng Anh chính xác là gì. Có anh, chị nào có link phim này k, share em xem với. 13h là giờ đi làm nên k xem được
    ..." Không phải phép thử nào cũng cho ta kết quả đúng. Nhưng trong tình yêu nên có những phép thử để biết rằng ta có thể đã sai"...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 46 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Đó là phim I love you , don't cry do Lee Yuri và Lee Jung Jin đóng bạn à :Battin ey:
    http://movie.zing.vn/Movie/i-love-yo...-bo/m1365.html
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanbrother Xem bài viết
    Đó là phim I love you , don't cry do Lee Yuri và Lee Jung Jin đóng bạn à :Battin ey:
    Ôi may quá, có bạn chỉ giúp. Thanks bạn nhiều nhé. Tên phim TAnh với TViet khác nhau thật đấy
    ..." Không phải phép thử nào cũng cho ta kết quả đúng. Nhưng trong tình yêu nên có những phép thử để biết rằng ta có thể đã sai"...
    • 303 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanbrother Xem bài viết
    Trưa nay phi về nhà cất quần áo vì sợ bão , em cũng vừa bật phim này, nhìn thằng bé con châng min (hôm nay mới xem lần đầu ạ, nghe giang hồ đồn thế) tội quá, chỉ muốn phi vào ôm, hic hic. Trẻ con đóng đạt thế
    :Clown: :Clown: Và như thế tôi sống vui từng ngày:LoveStruc: :LoveStruc:
    :Rose: :Rose: Và như thế tôi đến trong cuộc đời:Kiss: :Kiss:
    Đã yêu cuộc đời này bằng trái tim của tôi:LoveStruc: :LoveStruc:
    • 311 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thì VTV3 dịch phim ra cho hợp lý thôi

Như phim "Nữ nha đầu ngổ ngáo" được dịch thành "Duyên tình".
    Để 13h chiều nay xem còn có cái mà tám với các mẹ nhỉ
    • 303 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Em lại đọc sơ sơ thì thấy bảo kết không có hậu, kết mở ý, nên có khi lại không xem nữa.hihi, mà thực ra giờ đấy ít khi xem được lắm, xem lại ham khổ ghê cơ ý các mẹ
    • 318 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Phim này hơn trăm tập cơ ạ. Thường những phim gia đình hàng ngày kiểu này như SQRCNV, Đáng yêu hay không...mặc dù tình tiết lê thê nhưng rating cao và ổn định nhưng phim này thì ko đc như thế, có vẻ motuyp cũ và kịch bản ko đc đón nhận cho lắm cho nên ko nổi tiếng. Em cũng chỉ xem có tập 1, thấy dv cũng ko thích cho lắm. Phim này dv trẻ chỉ có mỗi anh nam chính của Chuyện tình Havard và cô vợ hụt là quen ^^
    • 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baober Xem bài viết
    Phim này hơn trăm tập cơ ạ. Thường những phim gia đình hàng ngày kiểu này như SQRCNV, Đáng yêu hay không...mặc dù tình tiết lê thê nhưng rating cao và ổn định nhưng phim này thì ko đc như thế, có vẻ motuyp cũ và kịch bản ko đc đón nhận cho lắm cho nên ko nổi tiếng. Em cũng chỉ xem có tập 1, thấy dv cũng ko thích cho lắm. Phim này dv trẻ chỉ có mỗi anh nam chính của Chuyện tình Havard và cô vợ hụt là quen ^^
    Em cũng xem phim này được mấy tập rồi nhưng k xem nhảy cóc đc hay sao ý. Em muốn nội dung thế nào. :Smiling:Ở cty dại này bận chẳng có thời gian xem nữa, buổi trưa cũng k xem được. Em xem tập 1 thấy anh trong Chuyện tình Havard với em gì nhà báo có vụ gặp nhau thú vị nên nghĩ là sẽ hay
    • 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhcunyeu Xem bài viết
    Em lại đọc sơ sơ thì thấy bảo kết không có hậu, kết mở ý, nên có khi lại không xem nữa.hihi, mà thực ra giờ đấy ít khi xem được lắm, xem lại ham khổ ghê cơ ý các mẹ
    Hì, phim chiếu vào giờ đi làm thì khó xem, mà xem rồi ham thật ý. em cũng vậy luôn
    • 303 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KemSocola85 Xem bài viết
    Hì, phim chiếu vào giờ đi làm thì khó xem, mà xem rồi ham thật ý. em cũng vậy luôn
    chị xem tập mà Jun (chắc là john nhỉ,hihi) nó khóc ý, ngồi ăn bánh với "bố" châng min mà cứ khóc ròng, xong bố bảo là con trai thì không được khóc, nó nín ngay ấy. Thương quá, ngồi lẩn thẩn nghĩ ngay là nếu mình là em su châng và mình biết được anh này rất ô kê (chứ ngoài đời ai mà biết được anh ý trong sạch hay không các mẹ nhề), là mình ok em Jun luôn đấy, chỉ sợ sau này mẹ đẻ nó về đòi thì mình chết mất, trẻ con mà, ở là yêu ngay. Hehe, xem mà nước mắt ầng ậng luôn, sống cùng nhân vật chết thôi. Lan man tí, cơ mà trẻ con HQ đóng hay quá ý. Ai vào xem nữa đi để còn buôn các mẹ ơi...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi linhcunyeu; 23/06/2011 vào lúc 10:30 PM.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang theo dõi phim này nè, thấy cậu nhóc jun đó đáng yêu quá,lúc bị papa chang min xách bổng lên đi tìm mẹ mà ko để ý xem nó có biết đau ko là thấy thương lắm luôn ah.... thấy nó diễn vai này mà thấy tội ghê, con trai mà sống trong môi trường như zậy rất biết tự lập, but chắc là hơi lạnh lùng do bị thiếu tình thương.Mà ko biết tên là jì nhẻy, mình muốn có hình trong phim của nó quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac ban oi minh ko xem dc phim iloveyou dont cry tren mang. chi minh cach xem voi
    • 1,689 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

A Chang Min đep rai quá nhưng dấu hiệu tuổi già bắt đầu xuất hiện rồi, ko trẻ trung như hồi CHuyện tình Harvard nữa, ko biết a này ngoài đời có vợ chưa nhỉ
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic, em tìm mãi mà không xem đc. Chả thấy cái link nào tử tế cả. Em xem tới tập 8 roài, muốn xem luôn một thể, bác nào có link cho em xin với
    • 303 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

lại đang xem đây các mẹ ạ, hay quá. Sau "cơn lốc" UC ngu ngốc thì phim Hàn lại trở về rồi, nhẹ nhàng, tình cảm, đơn giản, xem như chuyện hằng ngày, xã hội VN cũng có...em mi su vừa nói 1 câu kiểu những người yêu nhau sẽ luôn thông cảm cho nhau, làm cho nhau vui..đại khái thế em không kịp nhớ ý, chỉ thấy rất ý nghĩa.
    cơ mà phim này lại giống UC ở chỗ là thời lượng chiếu thì ít mà cũng quảng cáo nhiều quá. Hay các mẹ chỉ nhắn tin cho nhau bí mật thôi ko bàn tán rùm beng, tránh nhà Đài thấy hot lại càng qc nhiều, haha
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các sis ơi có ai có link xem phim này làm ơn post lên đi cho mọi người cùng xem, em xem đến tập 9 rùi cũng thấy hay hay. không bit đến tập mấy thì vợ chưa cưới của changmin phát hiện ra chồng mình có con, chắc là phản ứng ghê lắm, xem chừng cô này tiểu thư con nhà giàu chắc ích kỷ không chấp nhận sự thật này đâu nhỉ
    • 318 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Chỉ có Engsub thôi các chị nhớ, phim gia đình dài tập mà ko có dv nổi tiếng thì bên nhà mình ko làm sub đâu. Với lại phim này cũng cũ rồi, từ 2008, nội dung ko có gì đặc sắc lắm. Motuyp gà trống nuôi con em thấy Đứa trẻ đến từ thiên đường của Đài Loan hay hơn rất nhiều mà ko bị dài dòng. Em thì rất sợ các phim trên 100 tập, tình tiết cứ lê thê, tập xem tập ko vì cũng chả có hứng.

http://www.mysoju.com/korean-drama/i-love-you-dont-cry/
    • 303 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mẹ nào rảnh kể lại cho em sơ sơ tập trưa nay có gì nổi bật không ạ?em cảm ơn ạ, hihi
    • 318 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhcunyeu Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mẹ nào rảnh kể lại cho em sơ sơ tập trưa nay có gì nổi bật không ạ?em cảm ơn ạ, hihi
    Tập hôm qua Misoo đi chơi với anh bạn gì ý mình ko để ý tên gặp cặp giáo sư Han, cô người yêu giới thiệu đây là con gái cô giúp việc nhà em khiến cả 2 anh chàng đều thấy bối rối, anh bạn Misoo bất mãn ra mặt, chỉ có MS là tỏ ra bt. Bạn gái Han còn bảo mẹ MS là bạn của cô anh hay cô em gì đấy mình ko nhớ rõ lắm. Jun vẫn đến nhà Misoo chơi, bố nó đến đón nhưng nó chẳng nói lời nào, tối sang ngủ với cụ. Bà cô của Han đi lấy kết quả xét nghiệm ADN, rất shock vì Jun là con Han thật vì bà sợ nó phá hỏng tiền đồ của cháu, sợ nhà vợ ko cho cưới nữa-->đòi cho Jun vào hộ khẩu theo danh nghĩa là con nuôi của mình, cụ và Han đều ko đồng ý. Tối hôm đó anh đến thú nhận với người yêu, dĩ nhiên cô này ko chấp nhận, khóc lóc và đập pháv..v..Còn về phần nhà Misoo, mẹ cô bỗng chốc đc nhận thừa kế mấy miếng đất của chồng kế của bà ngoại MS sau khi ông mất vì ông ko có con cái và phần vì muốn nhà MS đón bà ngoại về phụng dưỡng. Mẹ MS ko đồng ý, đưa cho con cả bảo đi trả lại, anh con cả muốn đón bà về nuôi cho phải đạo còn chị 2 nhìn chỗ giấy tờ ấy rất thèm thuồng nhưng ko làm gì đc vì chồng bả đang chạy nợ.

Nói chung tình tiết chính là thế ko biết em có quên gì ko:Thinking:
    À, bố Han còn mua cho Jun một con chó phốc
    Chỉnh sửa lần cuối bởi baober; 28/06/2011 vào lúc 09:17 AM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baober Xem bài viết
    Chỉ có Engsub thôi các chị nhớ, phim gia đình dài tập mà ko có dv nổi tiếng thì bên nhà mình ko làm sub đâu. Với lại phim này cũng cũ rồi, từ 2008, nội dung ko có gì đặc sắc lắm. Motuyp gà trống nuôi con em thấy Đứa trẻ đến từ thiên đường của Đài Loan hay hơn rất nhiều mà ko bị dài dòng. Em thì rất sợ các phim trên 100 tập, tình tiết cứ lê thê, tập xem tập ko vì cũng chả có hứng.

http://www.mysoju.com/korean-drama/i-love-you-dont-cry/
    Hôm trc mình có xem đc 1 link nhưng hôm qua mở lại k thấy xem được nữa. Còn các link khác máy của mình cũng k mở đc