GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Phim " Hai nửa tình yêu" 13h trên vtv1

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 227K Lượt đọc
  • 184 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Em thấy trên vtv1 lúc 13 có chiếu phim Hai nửa tình yêu - phim Hàn quốc mà search trên mạng k thấy có, cũng k biết tên phim tiếng Anh chính xác là gì. Có anh, chị nào có link phim này k, share em xem với. 13h là giờ đi làm nên k xem được
    ..." Không phải phép thử nào cũng cho ta kết quả đúng. Nhưng trong tình yêu nên có những phép thử để biết rằng ta có thể đã sai"...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 46 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Đó là phim I love you , don't cry do Lee Yuri và Lee Jung Jin đóng bạn à :Battin ey:
    http://movie.zing.vn/Movie/i-love-yo...-bo/m1365.html
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanbrother Xem bài viết
    Đó là phim I love you , don't cry do Lee Yuri và Lee Jung Jin đóng bạn à :Battin ey:
    Ôi may quá, có bạn chỉ giúp. Thanks bạn nhiều nhé. Tên phim TAnh với TViet khác nhau thật đấy
    ..." Không phải phép thử nào cũng cho ta kết quả đúng. Nhưng trong tình yêu nên có những phép thử để biết rằng ta có thể đã sai"...
    • 303 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanbrother Xem bài viết
    Trưa nay phi về nhà cất quần áo vì sợ bão , em cũng vừa bật phim này, nhìn thằng bé con châng min (hôm nay mới xem lần đầu ạ, nghe giang hồ đồn thế) tội quá, chỉ muốn phi vào ôm, hic hic. Trẻ con đóng đạt thế
    :Clown: :Clown: Và như thế tôi sống vui từng ngày:LoveStruc: :LoveStruc:
    :Rose: :Rose: Và như thế tôi đến trong cuộc đời:Kiss: :Kiss:
    Đã yêu cuộc đời này bằng trái tim của tôi:LoveStruc: :LoveStruc:
    • 311 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thì VTV3 dịch phim ra cho hợp lý thôi

Như phim "Nữ nha đầu ngổ ngáo" được dịch thành "Duyên tình".
    Để 13h chiều nay xem còn có cái mà tám với các mẹ nhỉ
    • 303 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Em lại đọc sơ sơ thì thấy bảo kết không có hậu, kết mở ý, nên có khi lại không xem nữa.hihi, mà thực ra giờ đấy ít khi xem được lắm, xem lại ham khổ ghê cơ ý các mẹ
    • 318 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Phim này hơn trăm tập cơ ạ. Thường những phim gia đình hàng ngày kiểu này như SQRCNV, Đáng yêu hay không...mặc dù tình tiết lê thê nhưng rating cao và ổn định nhưng phim này thì ko đc như thế, có vẻ motuyp cũ và kịch bản ko đc đón nhận cho lắm cho nên ko nổi tiếng. Em cũng chỉ xem có tập 1, thấy dv cũng ko thích cho lắm. Phim này dv trẻ chỉ có mỗi anh nam chính của Chuyện tình Havard và cô vợ hụt là quen ^^
    • 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baober Xem bài viết
    Phim này hơn trăm tập cơ ạ. Thường những phim gia đình hàng ngày kiểu này như SQRCNV, Đáng yêu hay không...mặc dù tình tiết lê thê nhưng rating cao và ổn định nhưng phim này thì ko đc như thế, có vẻ motuyp cũ và kịch bản ko đc đón nhận cho lắm cho nên ko nổi tiếng. Em cũng chỉ xem có tập 1, thấy dv cũng ko thích cho lắm. Phim này dv trẻ chỉ có mỗi anh nam chính của Chuyện tình Havard và cô vợ hụt là quen ^^
    Em cũng xem phim này được mấy tập rồi nhưng k xem nhảy cóc đc hay sao ý. Em muốn nội dung thế nào. :Smiling:Ở cty dại này bận chẳng có thời gian xem nữa, buổi trưa cũng k xem được. Em xem tập 1 thấy anh trong Chuyện tình Havard với em gì nhà báo có vụ gặp nhau thú vị nên nghĩ là sẽ hay
    • 1,106 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhcunyeu Xem bài viết
    Em lại đọc sơ sơ thì thấy bảo kết không có hậu, kết mở ý, nên có khi lại không xem nữa.hihi, mà thực ra giờ đấy ít khi xem được lắm, xem lại ham khổ ghê cơ ý các mẹ
    Hì, phim chiếu vào giờ đi làm thì khó xem, mà xem rồi ham thật ý. em cũng vậy luôn
    • 303 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KemSocola85 Xem bài viết
    Hì, phim chiếu vào giờ đi làm thì khó xem, mà xem rồi ham thật ý. em cũng vậy luôn
    chị xem tập mà Jun (chắc là john nhỉ,hihi) nó khóc ý, ngồi ăn bánh với "bố" châng min mà cứ khóc ròng, xong bố bảo là con trai thì không được khóc, nó nín ngay ấy. Thương quá, ngồi lẩn thẩn nghĩ ngay là nếu mình là em su châng và mình biết được anh này rất ô kê (chứ ngoài đời ai mà biết được anh ý trong sạch hay không các mẹ nhề), là mình ok em Jun luôn đấy, chỉ sợ sau này mẹ đẻ nó về đòi thì mình chết mất, trẻ con mà, ở là yêu ngay. Hehe, xem mà nước mắt ầng ậng luôn, sống cùng nhân vật chết thôi. Lan man tí, cơ mà trẻ con HQ đóng hay quá ý. Ai vào xem nữa đi để còn buôn các mẹ ơi...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi linhcunyeu; 23/06/2011 vào lúc 10:30 PM.