GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Phim đang chiếu "Chị Gái Tôi" lúc 17.50 trên VTV3

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.5K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 174 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chào cả nhà!
    Phim này đang chiếu trên VTV3 đó, hay ơi là hay!
    Chỉ tiếc là phim chiếu đúng vào giờ cơm nước nên xem cứ thấp tha thấp thỏm.
    Bạn nào biết đường link xem trên mạng không, chỉ giúp mình với. Xin cảm ơn nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị vào thử http://krfilm.net , em thấy ở đó chuyên về phim hàn, mấy phim mới đang chiếu bên hàn cũng có luôn, chị vào đó thử xem có ko ?
    • 2,047 Bài viết

• 1,007 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi đậuđậu Xem bài viết
    Chào cả nhà!
    Phim này đang chiếu trên VTV3 đó, hay ơi là hay!
    Chỉ tiếc là phim chiếu đúng vào giờ cơm nước nên xem cứ thấp tha thấp thỏm.
    Bạn nào biết đường link xem trên mạng không, chỉ giúp mình với. Xin cảm ơn nhiều nhiều.
    Giờ đó em cũng chả xem được, cứ bập bõm, hay thật hả chị. Song Yun Ah phim này không xinh lắm nhỉ, nhìn cứ tàn tạ thế nào ý, hay tại có tuổi rồi:cool:

Sẽ mua 1 cái nhà nữa
    • 174 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovelycecil Xem bài viết
    chị vào thử http://krfilm.net , em thấy ở đó chuyên về phim hàn, mấy phim mới đang chiếu bên hàn cũng có luôn, chị vào đó thử xem có ko ?
    Cám ơn bạn, mình vào trang đó xem thử rồi. Lại được xem cả Air City online nữa chứ :Smiling: . Thế nhưng không thấy video của phim "Chị gái tôi". Nhưng hôm qua có vào một trang của fanclub của Song Yun Ah nên biết kết cục phim ra sao rùi. Hay lắm. Nói túm lại là rất đáng xem.
    • 174 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai cún Xem bài viết
    Giờ đó em cũng chả xem được, cứ bập bõm, hay thật hả chị. Song Yun Ah phim này không xinh lắm nhỉ, nhìn cứ tàn tạ thế nào ý, hay tại có tuổi rồi:cool:
    Mình thấy chị ấy quá xinh ấy chứ, và rất bất ngờ khi biết chị ấy sinh năm 1973! Quá trẻ...
    Đây là phim đầu tiên mình được xem chị ấy đóng.
    • 2,047 Bài viết

• 1,007 Được cảm ơn

Mình thấy chị ấy quá xinh ấy chứ, và rất bất ngờ khi biết chị ấy sinh năm 1973! Quá trẻ...
    Đây là phim đầu tiên mình được xem chị ấy đóng.
    Ừ mình cũng là một fan của chị Song, mình reg nick ở fansite của chị Song từ mấy năm trước cơ, bạn xem mấy bộ phim chị ấy đóng từ trước thì thấy chị ý còn xinh hơn nhiều.

Sẽ mua 1 cái nhà nữa
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thì thích chị Song từ lúc xem phim Tomato với Kim Hee Sun và Kim Min Jong, phim Bad friends với Anh Jae Wook.
    Thông tin + download Phim hàn mới nhất với phụ đề tiếng việt. http://krfilm.net
    • 3,702 Bài viết

• 676 Được cảm ơn

Hình như phim này cũ rồi nên chỉ có mò được lồng tiếng Việt thôi. Bạn thử vào chỗ này cũng có nhiều phim lồng tiếng Việt http://www.iuphimhan.com/sarang/index.php?showforum=7 . Thực tình minh có xem qua phim này nhưng ko thích lắm nên ko nhớ là load ở trang nào nữa.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn bạn, mình vào trang đó xem thử rồi. Lại được xem cả Air City online nữa chứ :Smiling: . Thế nhưng không thấy video của phim "Chị gái tôi". Nhưng hôm qua có vào một trang của fanclub của Song Yun Ah nên biết kết cục phim ra sao rùi. Hay lắm. Nói túm lại là rất đáng xem.
    Mẹ nó ơi cái trang web fanclub của Song Yun Ah ấy là gì đấy. Nghe mẹ nó nói sốt ruột quá,em cũng đang muốn biết kết thúc film ấy như thế nào đây
    • 174 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Xù và Mượt Xem bài viết
    Mẹ nó ơi cái trang web fanclub của Song Yun Ah ấy là gì đấy. Nghe mẹ nó nói sốt ruột quá,em cũng đang muốn biết kết thúc film ấy như thế nào đây
    Theo mình thì không nên biết trước kết phim vì như vậy xem mất cả hay.Không có cảm giác hồi hộp gì nữa.
    Nhưng nếu bạn vẫn cứ háo hức (giống mình) thì vào link này nha: http://www.songyunah.com/forum/viewtopic.php?t=2693
    • 174 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cún Vịt Xem bài viết
    Hình như phim này cũ rồi nên chỉ có mò được lồng tiếng Việt thôi. Bạn thử vào chỗ này cũng có nhiều phim lồng tiếng Việt http://www.iuphimhan.com/sarang/index.php?showforum=7 . Thực tình minh có xem qua phim này nhưng ko thích lắm nên ko nhớ là load ở trang nào nữa.
    Mẹ cún vịt ơi, cố nhớ cho bọn mình trang download đi. Thanks nhiều.:Rose:
    • 3,176 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Các bác ơi em cũng xem "Chị gái tôi" bập bõm lắm (vừa xem vừa nấu cơm ạ) nhưng cứ xem đến cảnh có mẹ con nhà Soo Ah là tức ko thể xem được :Silly: (toàn bật sang kênh khác chờ qua cảnh đó thì quay lại xem) nhưng em thấy hình như (ko biết có nhầm ko) :Thinking: là cái cô bé đóng cô học trò cứng đầu đã bị khuất phục của "bà chị" Sâng Chu (cả nhà thông cảm ko biết viết tiếng Hàn ạ) là cô bé đóng clip quảng cáo bánh Chocopie với anh Jang Dong Gun :LoveStruc: đúng ko ạ, em nhìn thấy giống lắm càng nhìn càng giống :eek: chỉ có điều ở phim này trông em hơi béo thì phải, thế mà trước giờ cứ nghĩ cô bé trong quảng cáo đó là người VN chứ vì thấy mặc áo dài mà, ai dè là DV Hàn Quốc (chả trách xinh quá)
    Những hành tinh ngẫm rồi thấy lạ... Bồng bềnh mà vẫn theo nhau...!!!
    Em với anh ừ thì cũng lạ... Bồng bềnh cho tới mai sau...!!!:LoveStruc:

:Kiss:

Nhà 2008 của tớ! :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 2,565 Bài viết

• 1,648 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saudam_17206 Xem bài viết
    Các bác ơi em cũng xem "Chị gái tôi" bập bõm lắm (vừa xem vừa nấu cơm ạ) nhưng cứ xem đến cảnh có mẹ con nhà Soo Ah là tức ko thể xem được :Silly: (toàn bật sang kênh khác chờ qua cảnh đó thì quay lại xem) nhưng em thấy hình như (ko biết có nhầm ko) :Thinking: là cái cô bé đóng cô học trò cứng đầu đã bị khuất phục của "bà chị" Sâng Chu (cả nhà thông cảm ko biết viết tiếng Hàn ạ) là cô bé đóng clip quảng cáo bánh Chocopie với anh Jang Dong Gun :LoveStruc: đúng ko ạ, em nhìn thấy giống lắm càng nhìn càng giống :eek: chỉ có điều ở phim này trông em hơi béo thì phải, thế mà trước giờ cứ nghĩ cô bé trong quảng cáo đó là người VN chứ vì thấy mặc áo dài mà, ai dè là DV Hàn Quốc (chả trách xinh quá)
    Đúng đúng, hôm qua tớ xem thì cũng nhận ra ngay. Từ hồi xem quảng cáo đã nghĩ em này là người HQ rùi, trông giống HQ thế mà.
    Home is where the heart is...
    • 174 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saudam_17206 Xem bài viết
    Hai mẹ con nhà đó rồi sẽ ác giả, ác báo mà, bác cứ yên tâm, cuộc đời này công bằng lắm.
    Các bác nói bây giờ em mới nhớ ra, thảo nào em trông em gái đó quen ơi là quen.
    Cái clip quảng cáo đó ở bên kênh của Trung Quốc, em xem y hệt, từ cảnh trí, cái xe đạp, khuôn mặt anh Jang, cô bé...chỉ khác duy nhất một điều là quảng cáo ở Việt Nam, cô bé và các bạn nữ mặc áo dài trắng còn ở kênh của Trung Quốc thì mặc váy đồng phục. Em cũng không hiểu kỹ thuật họ làm thế nào mà giỏi thế. Chắc chắn không phải là thay quần áo để đóng đâu ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi đậuđậu; 20/10/2007 vào lúc 11:11 AM. Lý do: abc
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì không nên biết trước kết phim vì như vậy xem mất cả hay.Không có cảm giác hồi hộp gì nữa.
    Nhưng nếu bạn vẫn cứ háo hức (giống mình) thì vào link này nha: http://www.songyunah.com/forum/viewtopic.php?t=2693
    Hix hix Vào link rùi mà tiếng anh đc chăng hiểu đc nửa chữ nữa!!! Bạn có thể "túm tắt" cái đoạn kết cho mình với đc ko ? Coi hồi hộp quá - Thanks verry nhiều
    -- p.s: Đang đợi nhé
    • 174 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhadatvina.com Xem bài viết
    Hix hix Vào link rùi mà tiếng anh đc chăng hiểu đc nửa chữ nữa!!! Bạn có thể "túm tắt" cái đoạn kết cho mình với đc ko ? Coi hồi hộp quá - Thanks verry nhiều
    -- p.s: Đang đợi nhé
    He he, biết kết thúc rồi là xem không còn hấp dẫn nữa đâu. Ở link đó, các fan hâm mộ chị Song còn dịch từng câu hội thoại trong film sang tiếng Anh cơ. Mình đọc hết rùi nên bây giờ đến lúc có phim toàn nấu cơm cho cả nhà xem thui.:Laughing:
    Nếu bạn vẫn muốn biết kết thúc film thì đọc tiếp nhé.....onttella:
    Một bộ film có kết thúc giống như một câu chuyện cổ tích, tức là sẽ có đám cưới của công chúa và hoàng tử (trong film công chúa xinh đẹp và hoàng tử đẹp trai là ai thì bạn biết rồi nhé), kẻ xấu như gia đình Soo Yah thì sẽ phải vào tù...Chỉ cần biết như vậy là được phải không bạn. Mình ghét nhất film nào mà cứ có ung thư với cả khóc lóc nhiều quá...Nhưng film này thì khác, hài hước, nhẹ nhàng. Cuối film thì cũng có một người chết, bạn có đoán ra là ai không. Là người ông mất trí đấy. Đọc đến đoạn này rất là xúc động nhé. Thú thực mình rất thích nhân vật này, có nhiều câu nói rất thâm thúy và nhiều hành động chết cười.
    Vài tập nữa là ông bố bị mất tích sẽ trở về. Còn Soo Yah thì càng ngày càng đáng ghét...
    Bạn cứ xem vui vẻ nhé.:Rose:
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Ừ phim này xem hay thật đó, thương anh chàng Tiến sỹ quá cơ
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Ừ phim này xem hay thật đó, thương anh chàng Tiến sỹ quá cơ
    • 789 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Vài tập nữa là ông bố bị mất tích sẽ trở về...
    Thanks chị, em cũng nghĩ là ông bố vẫn còn sống và sẽ trở về, như vậy có hậu hơn :Battin ey:
    Nhưng nói thật là phim hơi dài các chị nhỉ em thích cô í cả trong phim "Người quản lý khách sạn", dù gì trong phim thời trang của các cô Korea lúc nào cũng đẹp hihi
    Yêu con nhất
    • 174 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieulinh Xem bài viết
    Thanks chị, em cũng nghĩ là ông bố vẫn còn sống và sẽ trở về, như vậy có hậu hơn :Battin ey:
    Nhưng nói thật là phim hơi dài các chị nhỉ em thích cô í cả trong phim "Người quản lý khách sạn", dù gì trong phim thời trang của các cô Korea lúc nào cũng đẹp hihi
    Mình cũng đang xem "Người quản lý khách sạn" đây. Vì hồi xưa mình chưa có xem. Cũng hay lắm. Chị Song sau bao nhiêu năm vẫn trẻ đẹp nhỉ. Mình thấy trong phim "chị gái tôi" kiểu tóc và trang phục còn xinh hơn hồi cứ mặc đồng phục khách sạn. Nước da cũng mịn màng hơn.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2