GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Những bộ phim hay về tranh đấu hậu cung

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thích Hậu cung Chân Hoàn truyện nhất ^^ những phim bạn kể m cũng xem hết rồi, m kết phim trung quốc lắm!
    • 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trandiemmi Xem bài viết
    mình thích Hậu cung Chân Hoàn truyện nhất ^^ những phim bạn kể m cũng xem hết rồi, m kết phim trung quốc lắm!
    Hậu cung chân hoàn truyện xem công nhận hay thiệt. Nhưng mình phải xem đến lần 2 mới hiểu đc hết cơ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giải trí với clip chú lợn con tham ăn và tinh nghịch

https://www.youtube.com/watch?v=352XlqOKfu4 Chúc bạn có những phút giây thư giản thoải mái

• Mẹ để Mô Phật ở đâu?

Kể các mẹ nghe câu chuyện của con tớ. Tom gần 5 tuổi. Mẹ đi công chuyện về vô phòng dì 2...

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• Những bộ phim hay tôn vinh "quyền năng" phụ nữ

(Webtretho) Từ xưa đến nay, đề tài nữ quyền luôn được bàn luận nhằm đòi sự nhận thức đúng đắn và sự coi trọng của xã hội. Dù vậy, phụ nữ ngày nay, nhất là người phụ nữ châu Á, vẫn bị những lề thói phong kiến cổ xưa hoặc truyền thống của xã hội cũ trói buộc khiến phải nhẫn nhịn và cam chịu. Đã đến...

• Tặng cho các mẹ _ Những bộ phim hay về Mẹ :x

Tình mẹ là chủ đề yêu thích trong cuộc sống, trong các tác phẩm văn học, âm nhạc…và không lọai trừ điện ảnh nói chung và cả các tác phẩm điện ảnh Hollywood nói riêng với nhiều bộ phim về tình mẹ dù Thiện hay Ác,dù tốt hay xấu, dù là bất cứ điều gì liên quan trong cuộc sống này. Hình ảnh của những...

• 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kalia Xem bài viết
    Từ Hy Thái Hậu thì có trong phim Đại Thái Giám, phim này cũng rất hay.
    Cai phim Đại Thái Giám đúng là một thể loại đổi trắng thành đen =)).
    Nhưng mà xem cũng vui
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2