GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Những bộ phim hay về tranh đấu hậu cung

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thích Hậu cung Chân Hoàn truyện nhất ^^ những phim bạn kể m cũng xem hết rồi, m kết phim trung quốc lắm!
    • 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trandiemmi Xem bài viết
    mình thích Hậu cung Chân Hoàn truyện nhất ^^ những phim bạn kể m cũng xem hết rồi, m kết phim trung quốc lắm!
    Hậu cung chân hoàn truyện xem công nhận hay thiệt. Nhưng mình phải xem đến lần 2 mới hiểu đc hết cơ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• Những bộ phim hay của Nhật

Hi các mẹ, Tình hình là hôm nay em mới có thời gian vào đây 888. Dạo này em thích xem phim Nhật lắm, mẹ nào có cùng sở thích với em thì vào đây chia sẻ nhé. Có thể vì bản quyền phim Nhật thuộc loại đắt nhất thế giới nên chắc là nếu xem trên truyền hình thì chắc chúng ta chỉ chờ được đến khi nào...

• Căn hộ 45m² cực lạ và tiện nghi nhờ... chia đôi

Ngay từ cửa ra vào, căn hộ nhỏ đã bị chia đôi bằng một bức tường kiên cố, tuy nhiên không vì thế mà...

• Sức ám ảnh dai dẳng từ những bộ phim chống chiến tranh

Sức ám ảnh dai dẳng từ những bộ phim chống chiến tranh (Dân trí)- Đằng sau mỗi cuộc chiến tàn khốc là những câu chuyện bi thương đầy ám ảnh về phận người... Saving Private Ryan - Giải cứu binh nhì Ryan ...

• Tăng cường hệ miễn dịch cho bé 2-3 tuổi

Hầu hết các mẹ đều dễ dàng nhận thấy trong giai đoạn trẻ chuyển tiếp từ bú mẹ hoàn toàn sang ăn dặm...

• Mẹ để Mô Phật ở đâu?

Kể các mẹ nghe câu chuyện của con tớ. Tom gần 5 tuổi. Mẹ đi công chuyện về vô phòng dì 2...

• 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kalia Xem bài viết
    Từ Hy Thái Hậu thì có trong phim Đại Thái Giám, phim này cũng rất hay.
    Cai phim Đại Thái Giám đúng là một thể loại đổi trắng thành đen =)).
    Nhưng mà xem cũng vui
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2