GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Người tình nữ bá tước - Reup

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 32.5K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,177 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Dựa theo tiểu thuyết của văn hào Anh D.H. Lawrence, phim kể về chuyện tình của phu nhân Constance Chatterley - một phụ nữ thượng lưu trong xã hội. Cuộc hôn nhân với người chồng chẳng may bị liệt khiến bà không mấy hạnh phúc và luôn bị giằng xé giữa tình yêu đối với chồng và những khát khao của bản thân …

Cuối tuần up lại phim hot này cho những ai mới vào, phim này hồi những năm 80 bị coi là phim tươi mát :Laughing: đó..

Phim này đã up rồi nhưng hồi đấy phụ đề bị lỗi, không khớp với hình, nay mình đã fix lại, ai đã load rồi có thể load lại phụ đề xem cho dễ, khỏi phải vừa nghe tiếng thở hổn hển vừa đọc lời thoại nữa ..:Laughing:

Link adrive :

http://www.adrive.com/public/b074d36...069e2df43.html

http://www.adrive.com/public/86badc4...4755ea0ca.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Căn hộ 45m² cực lạ và tiện nghi nhờ... chia đôi

Ngay từ cửa ra vào, căn hộ nhỏ đã bị chia đôi bằng một bức tường kiên cố, tuy nhiên không vì thế mà...

• Đổ xăng đốt người tình của cha trước khách sạn

Chinh đã dùng chai xăng mang theo tưới lên người bà Thảo và bật lửa đốt. Hậu quả, bà Thảo bị bỏng nặng ở phần mặt và ngực, với kết quả chẩn đoán bị bỏng độ 2. Viện Kiểm sát nhân dân thị xã An Khê (Gia Lai) đã ký quyết định khởi tố vụ án, bắt giữ tạm giam để tiếp tục điều tra đối với đối tượng...

• Vì sao phụ nữ cần phòng ngừa loãng xương từ tuổi 30?

Thạc sĩ, bác sĩ Hồ Phạm Thục Lan, trưởng khoa cơ xương khớp bệnh viện nhân dân 115 cho biết, phụ nữ...

• Cách nuôi con hạnh phúc khoa học

• Tôi yêu người tình của BA...

Ba tôi sang Mỹ năm 1994 theo dien H.O. Vì là con ngoại hôn nên tôi không được đi theo. Thấm thoát năm nay tôi đã 30 tuổi, và Ba tôi cũng đã ngoài 60. Vì sống ở nước ngoài nên nhìn Ba rất trẻ...Má lớn tôi đã qua đời bên Mỹ đã 5 năm, và anh chị tôi cũng đã có gia đình riêng. Ba buồn nên nghỉ...

• 220 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Úi giời ơi, hot thế này thì chết, hihi:Applause:
    Mẹ NT không để cho bố mẹ các bé đưa bé đi chơi mùng 1/6, xem phim hot thế này thì không biết có đi nổi nữa không :Laughing::Laughing::Laughing:
    Con cái là của để dành
    • 4,053 Bài viết

• 1,755 Được cảm ơn

Ui trời, truyện này mình đọc rồi, hot lắm đó
    Nghe nói đã có film & gây tranh cãi rất nhiều , không ngờ hôm nay Mẹ Nhat Tom cho mọi người thưởng thức, cám ơn mẹ nó nhé .
    • 1,662 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi eskimo Xem bài viết
    Ui trời, truyện này mình đọc rồi, hot lắm đó
    Nghe nói đã có film & gây tranh cãi rất nhiều , không ngờ hôm nay Mẹ Nhat Tom cho mọi người thưởng thức, cám ơn mẹ nó nhé .
    Đến nước này thì em không lười được nữa, học cách down mới không đuôi thôi.
    Bác Eskimo, trên bắc cực mà cũng nóng thía hả Bác:Laughing:?
    "đẹp đẽ thay những tâm hồn không bị chai sạn sau những đau khổ của cuộc sống"
    • 19,205 Bài viết

• 4,785 Được cảm ơn

@ NhatTom

Hôm qua e xem phim này nhưng vẫn gặp tình trạng lời thoại kô khớp với diễn biến của phim chị ạ, thành ra e toàn xem hình chứ cũng chưa kịp hiểu nội dung :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 4,053 Bài viết

• 1,755 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pink143 Xem bài viết
    Đến nước này thì em không lười được nữa, học cách down mới không đuôi thôi.
    Bác Eskimo, trên bắc cực mà cũng nóng thía hả Bác:Laughing:?
    Bắt quả tang nhà Pink vô đây nhé, không chịu trông chừng con :Laughing:
    Tớ đọc truyện đó lâu rồi, thấy film nhảy vô coi thử chứ chưa load về được .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao các chị

em la ngươi mới của forum. khi down fim em gap fa3i vấn đề là IDM chỉ load về cái internet site khoảng 3 hay 4 KB chứ ko phải file dạng .avi "the browser made the first request of file.avi ad then when IDM try to request the same file again, the site sent the web page to IDM instead of the download" Xin vui lòng chỉ cho em cách khắc phục vấn đề này. Xin cám ơn nhiều ah
    • 438 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Eo ơi may quá, chồng em hồi những năm 80 và 90 mới còn là trẻ con, chỉ được nghe thôi chứ chưa xem bao giờ. Đi hỏi các hàng thuê đĩa gần chết mà chẳng có. May làm sao bác Nhattom lại up lên đây. Đúng là WTT cái gì cũng có. Cám ơn bác nhiều ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hồi bé đã xem phim nay rồi hay lắm
    mấy lần tìm trên web ko thấy bây giờ mới tìm thây cho mình xin 1 link nhé
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhatTom Xem bài viết

Dựa theo tiểu thuyết của văn hào Anh D.H. Lawrence, phim kể về chuyện tình của phu nhân Constance Chatterley - một phụ nữ thượng lưu trong xã hội. Cuộc hôn nhân với người chồng chẳng may bị liệt khiến bà không mấy hạnh phúc và luôn bị giằng xé giữa tình yêu đối với chồng và những khát khao của bản thân …

Cuối tuần up lại phim hot này cho những ai mới vào, phim này hồi những năm 80 bị coi là phim tươi mát :Laughing: đó..

Phim này đã up rồi nhưng hồi đấy phụ đề bị lỗi, không khớp với hình, nay mình đã fix lại, ai đã load rồi có thể load lại phụ đề xem cho dễ, khỏi phải vừa nghe tiếng thở hổn hển vừa đọc lời thoại nữa ..:Laughing:

Link adrive :

http://www.adrive.com/public/b074d36...069e2df43.html

http://www.adrive.com/public/86badc4...4755ea0ca.html

Sao Mình khong down được cho mình xin lại đường link đi.
    • 1,177 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nqthang72 Xem bài viết
    Sao Mình khong down được cho mình xin lại đường link đi.

Để load phim từ link adrive thì bạn phải cài phần mềm IDM, bạn xem thêm hướng dẫn nhé, có topic ngay trên đầu của box này đó ...
    • 332 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Me Nhattom ơi, mình download được rồi nhưng mình bật lên thấy cứ báo lỗi, mình không xem được, mình chả hiểu làm sao nữa

Nếu được mẹ check lại đường link và cho mình link khác được không?
    • 1,188 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Mẹ Nhattom ơi, sao em cứ mở đường link ra được chừng 2s thì lại biến mất nhỉ, cả 2 đường link luôn. Giúp em với
    • 5,916 Bài viết

• 2,542 Được cảm ơn

Nếu bác Tom có phim Mata Hari của Sylvia Krsitel thì cho em xin nhé,tks.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác Nhật Tôm vui lòng gửi lại đường link film này cho mình được không? Cám ơn nhiều nhé!
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhattom cho mình xin lại phụ đề được ko? Xin cám ơn!
    • 809 Bài viết

• 949 Được cảm ơn

ui, down thế nào các mẹ? em ko hiểu, bày cho em với, em thích lắm hí hí nghe đã thấy hứng khởi
    • 5,916 Bài viết

• 2,542 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bản của bạn có bị lỗi phụ đề không hả Hahaharapid ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2