GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Người tình của nữ bá tước !!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.43K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,177 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Dựa theo tiểu thuyết của văn hào Anh D.H. Lawrence, phim kể về chuyện tình của phu nhân Constance Chatterley - một phụ nữ thượng lưu trong xã hội. Cuộc hôn nhân với người chồng chẳng may bị liệt khiến bà không mấy hạnh phúc và luôn bị giằng xé giữa tình yêu đối với chồng và khát khao của bản thân …

Phim có 3 phiên bản, bản 1955 cũ quá, không thèm xem , bản 1981 có 1 thời đã từng là phim bom tấn về hot tại VN, bản mới nhất năm 2006 ít cảnh hot hơn nhưng đã đoạt tới 5 giải César (được coi như giải Osca của Pháp) và được bình chọn là phim tiếng Pháp hay nhất 2006. Cả 2 phim đều rất đẹp và có phụ đề tiếng Anh.
    Phim hot cuối tuần lần này xin được chiếu trước 1 ngày để cả nhà có thời gian load, sẽ chỉ PM link cho ai có Giấy đăng ký kết hôn thôi nhé :Laughing:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình xin link film này với nhé, cám ơn bạn nhiều
    • 1,862 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Bác ơi, em chưa ĐKKH mà có hôn nhân thực tế thì có xin link dl phim đc ko ah :Laughing: .
    Đùa bác tí thôi ah, bác cho em xin link ah :LoveStruc:
    • 364 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mình đc xem bản năm 81, thời đó còn phải xem chui chứ có đc công khai đâu, nhưng nói chung rất ấn tượng về nội dung phim ( mấy cảnh hot ở thời điểm đó cũng ghê gớm rồi, nhưng so với hiện tại thì chả ăn nhằm gì ).
    Bác chủ nhà gửi đường link cho cả nhà đê, đk có DKKH của bác chả khả thi tí nào, nhưng anyway, e có tận 2 giấy ĐKKH có giấu má hẳn hoi, chưa kể vài cái viết tay + 1 số ĐKKH ( miệng ) nữa. tks bác.
    • 173 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có giấy đây rồi

Cho mình xin một vé nhé
    • 146 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đáng tiếc là bản 2006 lại ít cảnh hot hơn. Tại sao phim làm sau cả 2 thập kỷ mà lại tụt hậu thế nhỉ
    • 578 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Cho em xin 1 vé. Có phải scan giấy ĐK lên không hả chị ?

Hôn nhân thực ra đơn giản lắm. Đơn giản như việc mua một cây mía vậy.
    • 548 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Hihi, gặp lại bạn rồi. Cho mình xin đường link với. Cảm ơn nhiều.

• 548 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhpham Xem bài viết
    Hihi, gặp lại bạn rồi. Cho mình xin đường link với. Cảm ơn nhiều.
    Cảm ơn bạn. Mình đã nhận được đường link nhưng sao không download được các file .avi nhỉ? 3 file kia thì down bình thường mà - có ai bị như thế không nhỉ.

• 1,177 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhpham Xem bài viết
    Cảm ơn bạn. Mình đã nhận được đường link nhưng sao không download được các file .avi nhỉ? 3 file kia thì down bình thường mà - có ai bị như thế không nhỉ.
    Mọi người đang load được mà, chắc là khi bạn click vào file .avi thì máy của bạn lại mở luôn windows media player rồi. Bạn click phải chuột vào file .avi rồi chọn ..Save ..as .. thì sẽ load được về ổ cứng thôi.
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Hi,

Ấy ơi, cho tớ xin link nhé.

Cảm ơn nhiều.:LoveStruc:
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 924 Bài viết

• 2,476 Được cảm ơn

Chi oi, em day ạ.
    • 41 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình xin link với nhé! Thankx
    • 1,734 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Cả tuần trước NhatTom cho các mẹ xem phim chiến tranh thế là muathu trốn luôn, muathu sợ chiến tranh lắm, sợ cả phim chiến tranh luôn :Smiling: cho muathu xin link phim này nữa NhatTom nhé :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 385 Bài viết

• 2,219 Được cảm ơn

Me NhatTom oi,
    cam on da gui link 3 phim trước cho mình. Mình cùng mẹ và con gái 2,5 tuổi xem phim Bác sĩ Abolit trước, cười ngã nghiêng luôn, mặc dù không có Subtitle gì hết. Mình cũng có down file subtile nhưng khi vào VobSub và browns file phụ đề thì nó hiện ra .mtl gì đấy. Để mình cố gắng thử làm lại hướng dẫn của NhatTom lần nữa xem sao.

A, lần này mẹ NhatTom cho mình xin 2 phim mới "Người tình của nữ bá tước", "Sabrina" và 2 phim cũ "Casblanca", "The sleeping dictionary" với. Cảm ơn nhiều nghe!
    • 1,621 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Chị ơi, cho em xin 1 vé với. Em đang scan giấy đăng ký kết hôn nè, em up lên cho chị liền bây giờ á
    "Chúng ta hay nói quá nhìêu về bản thân. Đừng làm thế. Người khác sẽ làm điều đó khi............ chúng ta đi khỏi"
    • 226 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mẹ Nhâttom ơi, cho em xin link nhé, nhưng DKKH em chưa scan để gửi kịp, thôi thì chừng nào tui em có tin vui nữa rùi gửi báo cáo bác nhé ('-')
    Gấu yêu, con là ánh sáng, niềm vui và hạnh phúc của ba mẹ :LoveStruc:
    • 514 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Me NhatTom ơi cho mình xin link phim này nhé.Mình chắc chắn có DKKH mà.Thanks!
    • 728 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Chị ơi cho em xin link phim này với ạ!Cám ơn chị!
    • 396 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

chị ơi cho em xin phim này với cả phim Sabrina nữa nhé, nếu có thể thì cả phim snake and flower nữa :Battin ey: Cảm ơn chị
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2