GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Mối tình nồng thắm - 12h trưa VTV3

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 47.4K Lượt đọc
  • 192 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 5,463 Bài viết

• 2,283 Được cảm ơn

Có mẹ nào xem phim này không :Battin ey: . Quá hay. Em đang muốn tìm link xem online mà kô thấy có mẹ nào biết share cho em với, kô sắp tới phải đi làm thì ko xem buổi trưa đc :Crying:

Em yêu anh ngả nghiêng bồng bềnh niềm kiêu hãnh.... :554:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 179 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hom nay co me nao xem phim Moi tinh nong tham ko ? Minh lai khong duoc xem roi
    • 95 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng thích phim này lắm, bạn ở cơ quan thì xem trực tuyến kênh VTV3 trên vtv.vn ấy
    http://www.vtv.vn/VN/TrangChu/Media/
    • 460 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Hôm nay không về buổi trưa nên em cũng không xem được. Không hiểu tập hôm nay có gì hay không
    • 2,289 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sâu Róm Xem bài viết
    Hôm nay không về buổi trưa nên em cũng không xem được. Không hiểu tập hôm nay có gì hay không
    Mình mê phim này lắm, cứ trưa là mau mải xem phim, kệ cả cơm nước. Bài hát cuối phim rất hay, nhất là đoạn nhạc cuối...

http://www.youtube.com/watch?v=dUDXNhUHg5c

Trưa nay có cảnh hay là anh chàng Liễu Nguyên đó gặp hai chị em nhà họ Bạch đi uống cafe, nghe vẻ chàng Nguyên bắt đầu thích cô chị, còn cô em thì lại thích anh này... anh chàng kéo xe cho 2 chị em :

Giới thiệu trên VTV:

Vì muốn được môn đăng hộ đối, hai nhà Bạch - Đường kết thông gia. Lục tiểu thư của Bạch Gia Bạch Lưu Tô được gả cho thiếu gia Đường Nhất Nguyên. Vốn là tay ăn chơi trác táng, Đường Nhất Nguyên bỏ bê vợ mới cưới, dan díu với tiểu thiếp của cha. Sự tuyệt vọng khiến Lưu Tô mất đi đứa trẻ mới thành hình trong bụng. Vì hút thuốc á phiện quá liều nên Nhất Nguyên mất mạng...

Trong khi đó, ở Hồng Kông, chàng thanh niên Phạm Liễu Nguyên là con riêng của một thương gia giàu có. Nhờ sự giúp đỡ của luật sư, anh đã tìm chứng cớ, chứng minh được thân phận của mình và giành được quyền thừa kế. Định mệnh thay đổi khi Liễu Nguyên tới Thượng Hải tình cờ gặp Lưu Tô và bị thu hút từ cái nhìn đầu tiên...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Haidang02; 04/12/2008 vào lúc 12:15 AM.
    • 2,289 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Phim truyền hình: Mối tình nồng thắm

(TGĐA) - Phiên bản truyền hình mới này được Trung tâm sản xuất phim truyền hình Triết Giang chế tác. Kịch bản của bộ phim được cây bút biên kịch nổi tiếng Trâu Tĩnh Chi chấp bút cải biên. Sau hai năm làm việc tập trung, kịch bản bộ phim mới hoàn thành.

Hiệu ứng từ trào lưu Trương Ái Linh
    Năm 2007, cơn sốt phim Sắc giới đã giúp tên tuổi của Trương Ái Linh thêm nổi tiếng trong làng nghệ thuật thứ bảy. Khuynh thành chi luyến cũng là một tác phẩm nổi tiếng của tác giả này, được coi là tiểu thuyết tình yêu kinh điển của Trung Quốc hiện đại. Khuynh thành chi luyến được chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên rất được yêu thích trong hơn 60 năm qua của nhà văn nổi tiếng Trương Ái Linh với chuyện tình cảm động giữa hai nhân vật chính Phạm Liễu Nguyên và Bạch Lưu Tô. Phiên bản điện ảnh được sản xuất năm 1984 với diễn xuất của Châu Nhuận Phát trong vai Phạm Liễu Nguyên chưa được nhiều khán giả biết đến..

Phiên bản truyền hình mới này được Trung tâm sản xuất phim truyền hình Triết Giang chế tác. Kịch bản của bộ phim được cây bút biên kịch nổi tiếng Trâu Tĩnh Chi chấp bút cải biên. Sau hai năm làm việc tập trung, kịch bản bộ phim mới hoàn thành. Trâu Tĩnh Chi cũng là một trong những giám chế của bộ phim.
    Khi được trình chiếu trên đài truyền hình TƯ Trung Quốc, bộ phim đã nhận được nhiều lời khen ngợi về kịch bản cũng như chất lượng dàn dựng.

Tâm sự người trong cuộc

Trần Sổ (vai Bạch Lưu Tô)

Tôi đã được đọc một số các tác phẩm của nhà văn Trương Ái Linh từ trước, ngôn ngữ nhẹ nhàng mà sức mạnh cảm xúc lại thật mãnh liệt. Được tham gia hóa thân vào một trong những nhân vật của bà cũng là mơ ước của tôi. Tôi thực sự bị thu hút bởi Bạch Lưu Tô ngay từ lúc được nhận kịch bản. Nhân vật trong phim cũng ở tầm tuổi như tôi, những diễn biến tâm trạng khi yêu, những quan niệm trong tình yêu… có nhiều nét tương đồng. Chính vì thế trong quá trình diễn xuất, tôi có cảm giác được soi mình vào đó. Thú thực, có những tình tiết của bộ phim như rút kiệt sinh lực của tôi và các bạn diễn khác, quá đau khổ và mãnh liệt. Có những lúc, tôi thấy mình không thoát khỏi ám ảnh của nhân vật. Các bạn diễn đã nhiệt tình giúp đỡ tôi. Vương Học Binh đóng vai một người chồng tệ bạc nhưng ngoài đời anh ấy là một người đàn ông rất tốt, thật hạnh phúc cho cô gái nào làm vợ anh ấy. Tôi cũng hy vọng sau này được hợp tác với Hoàng Giác, anh ấy luôn nắm chắc nhân vật và dẫn dắt bạn diễn.

Đến với bộ phim này, tôi cũng đánh mất cơ hội được tham gia một tác phẩm chuyển thể khác của nhà văn Ái Linh là Hoa hồng đỏ, hoa hồng trắng; kịch bản đã được gửi đến nhưng tôi không thể thu xếp được thời gian. Nhưng dù thế nào đi nữa, tôi vẫn trân trọng cơ duyên này của cuộc đời mình.

Hoàng Giác (vai Phạm Liễu Nguyên)

Thời điểm tôi nhận được kịch bản này khá đặc biệt. Mỗi năm, tôi thường chỉ làm việc 6 tháng, nghỉ 6 tháng để lấy lại cảm hứng công việc. Kịch bản đến đúng vào chu kỳ tôi kết thúc 6 tháng nghỉ ngơi, hoàn toàn sung sức cho nhân vật mới. Thế nhưng, mọi thứ ban đầu không thật dễ dàng và khó khăn nhất chính là các màn khiêu vũ cổ điển. Đạo diễn đã sắp xếp cho tôi luyện tập mỗi ngày khi không có cảnh quay. Suốt cả tháng, người tôi đau ê ẩm nhưng khi có thể cầm tay được Trần Số trong những điệu nhảy, tôi thực sự hạnh phúc.
    Tôi cũng chưa xem phiên bản phim năm 1984 mà chỉ tập trung đọc kỹ kịch bản, làm đúng với tinh thần tác giả gửi gắm. Càng diễn tôi càng hiểu nỗi đau khổ của nhân vật này.

Vương Học Binh (vai Đường Nhất Nguyên)

Nhân vật của tôi là một kẻ phong lưu, chơi bời trác táng. Tôi chưa thể hiện loại vai này bao giờ nên đây cũng là một thử thách đầy thú vị trong sự nghiệp diễn xuất của tôi. Đầu tiên là phải giảm đi vài cân, rồi để một kiểu tóc khác lạ, cách nói năng và đi đứng hoàn toàn không giống tôi ngoài đời, nhiều lúc căng thẳng khủng khiếp. Bạn có thể căm hận Đường Nhất Nguyên nhưng anh ta cũng là kẻ rất đáng thương, luôn chìm trong những cơn mê dài không tìm ra lối thoát. Người ta chỉ có thể hạnh phúc khi biết mình đang tìm kiếm điều gì mà thôi!

(ST)
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,455 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Mình cũng xem phim này từ đầu, nhưng mỗi tập đều bị bỏ mất 15' cuối do bận ... ngủ trưa:Silly: nên đoạn cuối đứa em thường kể lại cho, nói chung cũng thấy khá hay...
    Nhà họ Đường mới giàu nhưng sống vừa hiện đại, vừa cổ điển, luôn muốn " tỏ thế trên" khi kết thông gia với nhà họ Bạch có truyền thống lâu đời nên khi Lưu Tô mới về nhà chồng bị dằn mặt hơi kinh. Ông bố Nhất Nguyên lúc nào cũng muốn có cháu nối dõi, chứ ko quan tâm con trai có bn vợ.
    Đến tập 20 hiện h, Nhất Nguyên ngoài bồ bịch tứ tán bên ngoài có vợ cả là Lưu Tô, sau lấy thêm vợ lẽ - cô này trước hiềm khích Lưu Tô làm cho Lưu Tô định ly dị nhưng ko được, phải về nhà mẹ sống với 1 khoản tiền trợ cấp lớn, tập rồi cô vợ 2 này mới bị chết do định bắt cóc, ám hại cô vợ 3 của Nhất Nguyên, nh lại bị cảnh sát bắn nhầm nên chết, lúc cô này chết ko có ai ở bên, chỉ có Lưu Tô đến, nên khổ thân, phải chết trong oán hận Nhất Nguyên.
    Còn Nhất Nguyên chơi bời trác táng, nghiện thuốc phiện, chán vợ này có vợ kia, đến tập vừa rồi cô vợ 3 cũng bắt đầu chán anh này rồi, nh anh này khéo mồm nên nguỵ biện chuyện hút thuốc phiện ..chắc ko có kết cục ji tốt đẹp. Hic... tại sung sướng quá nên chả biết làm ji, sống chả có múc đích ji mà.

Nhà họ Bạch thì trước danh gia thế phiệt, nh giờ suy thoái, ko có tiền sưu thuế đất, đất đai bán hết cả nên nghèo khó, gd chỉ có vc anh chị 3, vc anh chị 4, cô 6 (là Lưu Tô), cô 7 (em cùng cha khác mẹ với các anh chị kia), bà cả và bà 2 (bà 2 này mới chết mấy tập phim trước). Hiện h nhà rất khó khăn, tiền chung thì hết anh chị 3 đến anh chị 4 giữ nhưng đều tính toán cho riêng mình.
    Tập gần đây anh 3 lấy tiền đi chơi cổ phiếu, lạic òn vay nặng lãi, bị truy sát nên nói dối mẹ cả và vay tiền Lưu Tô (có xiền bồi thường hôn nhân và sống dưỡng già) 1 vạn đồng để chơi CP tiếp. HÌnh như sắp tới còn định lừa, nói là chơi có lãi, cho Lưu Tô tiền lãi để vay tiền tiếp cơ ..
    Lưu Tô là người thông minh, sắc sảo (như đạo diễn cho thế, chứ mình thấy nhân vật chính hơi bị già :Battin ey::Battin ey: - cô em gái Lưu Tô xinh hơn)

... Tí nữa tóm tắt tiếp, xem bảng giao dịch cái đã :cool: ...
    • 1,455 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Lưu Tô là người thông minh, sắc sảo, lúc mới về nhà họ Đường cũng trị được Đường Nhất Nguyên, nhưng hay bị bà vợ 2 của ông bố đâm bị thóc, chọc bị gạo - sau này bà 2 cho Nhất Nguyên hút thuốc phiện, rồi 2 ng ỡm ờ với nhau bị ông bố bắt gặp, đuổi ra khỏi nhà, rồi bà này cắn thuốc phiện tự tử)
    Nhất Nguyên dần dần chán Lưu Tô vì cô vợ ghê gớm quá, hay bị kìm kẹp, nên bồ bịch với cô ca sĩ,, rồi lấy làm vợ 2. Lưu Tô mới đầu cũng cứng rắn, ko sợ nhưng sau bị Nhất Nguyên dí súng vào đầu doạ (nhưng cũng ko dám bắn mà chỉ bắn vào bộ áo dài), nên muốn ly dị, bỏ về nhà mẹ, nhưng cả nhà ko ai ủng hộ, tự tử nhưng được cứu kịp, đành phải về nhà họ Đường thương lượng là về nhà mẹ sống, ko ly dị, được cho 1 khoản tiền sống đến già, ko kết hôn khi Nhất Nguyên còn sống.
    Nhất Nguyên chán vợ 2 lại lấu tiếp vợ 3, là 1 ng bạn từ nhỏ, cũng gd kinh doanh buôn bán, đi học nước ngoài về nh gd kd khó khăn nên cũng đồng ý cho lấy Nhất Nguyên dù làm lẽ, dĩ nhiên là 2 anh chị cũng có tình cảm với nhau.
    Lưu Tô ở nhà mẹ thì bị các anh chị 3, 4 " thăn tiền" rất kinh, và Lưu Tô rất thân thiết với cô em cùng cha khác mẹ (tự dưng quên tên)
    • 1,455 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Còn Phạm Liễu Nguyên là con 1 gd kinh doanh giàu có nhất HồngKong, nhưng sinh ra ở Anh, ko có chứng sinh nên ko được thừa nhận và thừa kế từ gd họ Phạm, sau nhiều chìm nổi và có yêu 1 cô gái nhà làm may, ông anh cô này rất ghét Liễu Nguyên, khi Liễu Nguyên đi Anh, tìm chứng sinh để chứng minh nguồn gốc của mình, đòi quyền thừa kế thì cô này ở nhà bị anh trai ép lấy chồng, cộng với gd khó khăn và ko có tin tức của Liễu Nguyên, nên đồng ý.
    Khi Liễu Nguyên chứng minh được và được hưởng thừa kế thì quay lại tìm cô này, đúng vào ngày nàng lên kiệu hoa xuất giá về nhà chồng, dù ngăn cản và cầu xin ông anh kia nhưng ko được đồng ý, cô kia cũng ko muốn mình là ng tham tiền bỏ nghĩa nên vẫn tiếp tục kết hôn.
    Liễu Nguyên vô cùng đau khổ nên sau đó chơi bời nhiều cô để lấp chỗ trống << Chả hiểu giàu có nhất HK mà nối nghiệp cứ chơi bời như anh này thì cũng sớm lụn bại mất, đúng là phim:Silly: >>>

Trong thời gian Liễu Nguyên ở Thượng Hải thì tình cờ gặp Lưu Tô 2 lần ngoài đường, và cũng tình cờ biết Lưu Tô là cô 6 nhà họ Đường, đã lấy chồng rồi.
    Còn Lưu Tô thấy Liễu Nguyên là người "láu cá" - là tuýp đàn ông khó điều khiển nên tỏ về ko thích và phớt lờ (Ko biết thực lòng có quan tâm ji ko)
    Có em gái Lưu Tô lần đầu gặp đã bị ấn tượng, hơn nữa còn rất thơ ngây, nên đã thích Liễu Nguyên.

Tập phim hôm qua dừng ở đó!
    Sẽ tiếp tục cập nhật nếu có bác nào quan tâm!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,540 Bài viết

• 3,878 Được cảm ơn

tôi cũng rất thích xem bộ phim này. khi xem đến cảnh LT bị xảy thai trong khi o chồng đang tổ chức đám cưới ,tôi thấy thương cho thân phận ng phụ nữ quá thôi .Cảm ơn Bố tròn mẹ nghé đã tóm tắt lại nội dung bộ phim nhe. có hôm mải xem phim trên kênh vtc 2 k xem đc .
    • 189 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hic e cũng thích xem phim này nhưng k được xem, vì trưa ở cty xem online thì chậm, các chị nào được xem chịu khó cập nhật nhé, thanks, e xem mấy tập khi e trnah thủ trưa về nhà mà cứ thấy tiếc mãi, hic may thế hnay đọc được topic này
    • 5,463 Bài viết

• 2,283 Được cảm ơn

Chẹp chẹp...phim bắt đầu đi vào những tình tiết gay cấn rồi. Cô vợ 3 của Nhất Nguyên đã nghiện cùng với chồng...sớm muộn gì Nhat Nguyên cũng sẽ chết để giải thoát cho Lưu Tô thôi...Và chuyện tình chính của phim sẽ đi vào những hồi gay cấn...hihi, tận 36 tập phim, không biết có kịp xem hết trước khi phải đi làm ko nữa

Em yêu anh ngả nghiêng bồng bềnh niềm kiêu hãnh.... :554:
    • 645 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Nhà mình đâu cả rồi!
    Phim hôm qua đến đúng đoạn hay là Liễu Nguyên mời cả nhà họ Bạch đi vũ trường, Lưu Tô đang thích thú gõ tay theo điệu nhạc ... thì hết phim :Sad:
    Hôm nào em cũng bị mất 20 phút đầu phim vì phải phi xe từ cơ quan về nhà.
    Bác nào hôm nay xem nhớ kể lại đoạn đầu cho em với nhá!:Laughing:

• 649 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Em gái em nó thích mấy bài hát này đến nỗi nó ngồi ghi âm để nghe, rồi quay video rồi cho lên máy tính cắt xén nhưng nghe âm thanh chán quá thế là nó mò mẫm tìm trên web Trung Quốc hết 1 ngày giời. Đây Khuynh Thành Chi Luyến cho các mẹ đây. Có cả 3 bài luôn nha! Bài mở đầu, bài trong các phân đoạn và bài kết thúc.
    Cả 3 bài đều phê lắm !:Silly:
    Chúc các Mẹ nghe vui vẻ

Song
    Start: http://www.imeem.com/people/mGl2Sx9/...tartinhchiche/
    bw: http://www.imeem.com/people/mGl2Sx9/...eenlinhchiche/
    end: http://www.imeem.com/people/mGl2Sx9/...endlinhchiche/

Lyric
    zai na qing qing de chun cao ye shang 轻盈的露珠在摇晃 qing ying de lu zhou zai yao huang 是谁的目光悄悄开放 shi shei de mu guang qiao qiao kai fang 是谁的爱独自嘹望 shi shei de ai du zi liao wang 看不见的事皆在天上 kan bu jian de shi jie zai tian shang 看的见的事皆就在身旁 kan de jian de shi jie jiu zai shen pang 那车水马龙的人世间 na che shui ma long ren shi jian 那样地来 那样地去 na yang de lai na yang de qu 太匆忙 tai cong mang 美丽啊 倒影在心房 mei li a dao ying zai xin fang 美丽啊 泪珠挂腮上 mei li a lei zhou gua sai shang 美丽啊 花儿吐芬芳 mei li a hua er tu fen fang 美丽啊 你让我慌张 mei li a ni rang wo huang zhang 人生多么好 心在歌唱 歌
    "Mức độ lớn khôn trong cuộc đời của mỗi người như thế nào tùy thuộc vào thái độ ứng xử của người ấy đối với những người khác. Bởi lẽ cuộc đời mỗi người đến lúc nào đó sẽ phải lâm vào cảnh ngộ của những người này"
    george washington carver
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 166 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Anh Minh Xem bài viết
    Mình cũng thích phim này lắm, bạn ở cơ quan thì xem trực tuyến kênh VTV3 trên vtv.vn ấy
    http://www.vtv.vn/VN/TrangChu/Media/
    Mẹ Minh Anh ơi bạn xem thế nào/ mình vào trang này nhưng không thấy có online phim.
    Cảm ơn CHA MẸ đã ban cho tôi cuộc đời này, tôi sẽ sống sao cho xứng đáng với tấm lòng của CHA MẸ
    • 460 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.gio Xem bài viết
    Em gái em nó thích mấy bài hát này đến nỗi nó ngồi ghi âm để nghe, rồi quay video rồi cho lên máy tính cắt xén nhưng nghe âm thanh chán quá thế là nó mò mẫm tìm trên web Trung Quốc hết 1 ngày giời. Đây Khuynh Thành Chi Luyến cho các mẹ đây. Có cả 3 bài luôn nha! Bài mở đầu, bài trong các phân đoạn và bài kết thúc.
    Cả 3 bài đều phê lắm !:Silly:
    Chúc các Mẹ nghe vui vẻ

Song
    Start: http://www.imeem.com/people/mGl2Sx9/...tartinhchiche/
    bw: http://www.imeem.com/people/mGl2Sx9/...eenlinhchiche/
    end: http://www.imeem.com/people/mGl2Sx9/...endlinhchiche/

Lyric
    zai na qing qing de chun cao ye shang 轻盈的露珠在摇晃 qing ying de lu zhou zai yao huang 是谁的目光悄悄开放 shi shei de mu guang qiao qiao kai fang 是谁的爱独自嘹望 shi shei de ai du zi liao wang 看不见的事皆在天上 kan bu jian de shi jie zai tian shang 看的见的事皆就在身旁 kan de jian de shi jie jiu zai shen pang 那车水马龙的人世间 na che shui ma long ren shi jian 那样地来 那样地去 na yang de lai na yang de qu 太匆忙 tai cong mang 美丽啊 倒影在心房 mei li a dao ying zai xin fang 美丽啊 泪珠挂腮上 mei li a lei zhou gua sai shang 美丽啊 花儿吐芬芳 mei li a hua er tu fen fang 美丽啊 你让我慌张 mei li a ni rang wo huang zhang 人生多么好 心在歌唱 歌
    Em bật loa to hết cỡ mà chả nghe được gì mẹ nó ạ :S
    • 389 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuntet Xem bài viết
    Nhà mình đâu cả rồi!
    Phim hôm qua đến đúng đoạn hay là Liễu Nguyên mời cả nhà họ Bạch đi vũ trường, Lưu Tô đang thích thú gõ tay theo điệu nhạc ... thì hết phim :Sad:
    Hôm nào em cũng bị mất 20 phút đầu phim vì phải phi xe từ cơ quan về nhà.
    Bác nào hôm nay xem nhớ kể lại đoạn đầu cho em với nhá!:Laughing:
    He he để mình kể cho. Liễu Nguyên­ mời mọi người trong nhà họ Bạch ra nhảy nhưng chả ai dám ra. Sau đó LN nhảy với bà Từ một lúc rồi vào lại mời tiếp mà k ai nhảy. Sau cùng anh Tư nhà họ Bạch thì phải đành đứng lên mời bà Từ nhảy cho đỡ bẽ mặt nhà họ Bạch. Tuy vậy, lúc ra sàn nhảy thì liên tục dẫm chân lên bà Từ, kết thúc màn giẫm chân này là cú ngã lăn ra sàn của cả 2 người.Mäi người nói mãi thì Bảo Lan cũng ra nhảy nhưng vì bối rối và không quen nên cũng giẫm lên chân của LN, xấu hổ quá chạy về bàn. LN lại nói khích tướng vào sĩ diện nhà họ Bạch nên Lưu Tô nóng mặt đồng ý nhảy (chứ trước đó liên tục từ chối). Khi ra sàn nhảy thì cả 2 thành trung tâm sàn nhảy với những bước nhảy đẹp mắt. Bảo Lan thấy Lưu Tô ra nhảy và thành trung tâm chú ý thì thấy buồn (vì LN k để ý đến cô) và giận (nghĩ rằng Lưu Tô cố tình tạo sự chú ý theo lời xúc xiểm của 2 bà chị dâu).
    Phù, kể đến đó thôi đã nhé.
    Nhím: Mẹ ơi, đi "mủ", đi "mủ" thôi, đi "mủ" nhá....
    Mẹ: Mẹ cắn cho một phát bi giờ, phải nói là đi ngủ chứ...:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 1,252 Bài viết

• 891 Được cảm ơn

Phim này hay nhỉ, con gái em mới 7 tháng tuổi mà cứ đến đoạn bài hát cuối phim là nghếch mặt lên xem rất chăm chú!!!:Angel:
    Cha Mẹ nhận một đời bão tố
    Để cho Con mãi mãi bình yên.
    • 649 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Mọi người nghe ngon lành mà Sâu Róm. Chắc do mạng đó thôi. Nếu Sâu Róm có IDM sẽ down về được. Đang đi kiếm phim cho mọi người cùng xem. :Rose:
    À mẹ sâu róm để ý cái thanh công cụ nghe nhạc đó, để ý cái volume ở đó có khi bị kéo xuống thấp nên không nghe được đó.
    "Mức độ lớn khôn trong cuộc đời của mỗi người như thế nào tùy thuộc vào thái độ ứng xử của người ấy đối với những người khác. Bởi lẽ cuộc đời mỗi người đến lúc nào đó sẽ phải lâm vào cảnh ngộ của những người này"
    george washington carver
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 500 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Hoá ra phim này tên như vậy. Hay lắm. Phim này rất hay. Mình xem bập bõm buổi trưa vì chồng cứ đòi xem Thời sự với chứng khoán. Mấy hôm nay tớ cướp luôn vì phim đang đến hồi gay cấn. LT va LN thế nào chẳng đến với nhau. Doi ngày mai xem LT quyết định như thế nào, quay về nhà họ Đường bằng cách nào hay là đi đâu nhé.