GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Lời chúc sinh nhật hay dành cho O.X

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 24.2K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 998 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

À hú, các chị em dễ thương ơi :LoveStruc:,:Rose:

Sắp tới Birthday của O.X mà em "tối ý" quá không nghĩ ra được câu gì chúc vừa lạ - vừa hay cho uppa cả :Sigh: Nhờ mọi người chỉ giúp em câu chúc nào hay hay với, "rộng lòng" thương cho em gái copy lại hihhi..

Cảm ơn các mẹ rất nhiều ạ. Tặng thật nhiều hoa cho cả nhà :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Kiss:

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 255 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Bạn mua một cái thiệp thật đẹp, thật tình cảm rồi ghi câu thơ này xem được không nhé hay nhắn tin vào máy của OX cũng được:

"Ngôn ngữ trần gian như túi rách,
    Không đủ đựng đầy ba chữ: Em yêu anh!"
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 998 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

các mẹ ơi còn câu nào hay nữa chỉ em với :Battin ey:
    • 6,509 Bài viết

• 5,058 Được cảm ơn

hic, sinh nhật ox, mình chẳng biết có nói chúc mừng gì không??? Chỉ biết hôm đó, kiểu gì 2v cũng ra hàng đánh chén một bữa và mua một món quà nhỏ nhỏ tặng chồng, vậy mà thấy chồng vui lắm rồi. Hihihhi
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

• 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

"Anh xã ui, nghĩ mãi em chẳng biết tặng gì cho anh cả , thui thì, tặng anh cả cuộc đời còn lại của em, anh nhé! Yêu anh!":cool:
    • 998 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailan261082 Xem bài viết
    hic, sinh nhật ox, mình chẳng biết có nói chúc mừng gì không??? Chỉ biết hôm đó, kiểu gì 2v cũng ra hàng đánh chén một bữa và mua một món quà nhỏ nhỏ tặng chồng, vậy mà thấy chồng vui lắm rồi. Hihihhi
    Mình cũng như bạn vậy, nghĩ đủ kiểu hết rùi :Sigh: . Năm nào thì cũng chắc chắn có 1 món quà cho xã iu rùi cùng ra chỗ nào lãng mạn ăn uống. Nhưng thiệt tình thì năm nào cũng thế mà hết câu chúc với xã rùi, xã thì nghĩ đc nhìu trò mà mình thì lại ko nghĩ đc như vậy..sao giờ ! :Sad:

Trích dẫn Nguyên văn bởi piggy261 Xem bài viết
    "Anh xã ui, nghĩ mãi em chẳng biết tặng gì cho anh cả , thui thì, tặng anh cả cuộc đời còn lại của em, anh nhé! Yêu anh!":cool:
    cảm ơn bạn nhé! nhưng mà mình tặng rùi ..tặng hết trơn luôn rùi hìhì..:Rose:
    • 1,767 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Anh yêu, em yêu anh nhiều lắm anh biết không. Không lời nói nào có thể diễn tả được tình yêu của em đối với anh. Tặng anh món quà em quý nhất trần gian, em biết anh sẽ vô cùng sung sướng khi đón nhận nó, món quà đó xinh đẹp và đáng yêu lắm, mỗi tội - tầm 3h sáng anh chịu khó thức dậy cho nó ti bình dùm em, nó sẽ rất thương yêu và quý anh...
    Hôn anh!
    Trời ơi sao càng ngày mình càng phì nhiêu vậy nè trời :Crying::Crying::Crying:
    • 998 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Artiso Xem bài viết
    Anh yêu, em yêu anh nhiều lắm anh biết không. Không lời nói nào có thể diễn tả được tình yêu của em đối với anh. Tặng anh món quà em quý nhất trần gian, em biết anh sẽ vô cùng sung sướng khi đón nhận nó, món quà đó xinh đẹp và đáng yêu lắm, mỗi tội - tầm 3h sáng anh chịu khó thức dậy cho nó ti bình dùm em, nó sẽ rất thương yêu và quý anh...
    Hôn anh!
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: mẹ nó có khiếu hài hước ghê í. Tặng mẹ nó nhìu nhìu hoa ..hìhì :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 1,767 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Đó là lời mình viết trong thiệp mừng sinh nhật của ông xã năm ngoái đó, lúc đó bé được gần 3 tháng tuổi. Giờ 11 tháng ông xã vẫn đêm đêm 3h sáng dậy cho món quà của ông ấy ti. :Smiling:.
    Gần hai tháng nữa là sinh nhật ông ấy nữa nè, cũng đang suy nghĩ xem viết gì đây, hi hi, nếu bạn có ý gì hay thì share với mình nhé :Rose:
    Trời ơi sao càng ngày mình càng phì nhiêu vậy nè trời :Crying::Crying::Crying:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Love you forever (whisper lúc ...)
    ROME WAS NOT BUILT IN ONE DAY