GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Lời bài hát Chân tình/Tôi vẫn nhớ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.9K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có bạn nào biết lời 2 bài hát này không, cho mình xin với nhé hoặc có ai biết link nào để biết được lời các bài hát mình thích không? Cám ơn trước nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lời bài hát Mẹ Ru Con của Nguyễn Văn Tý

Xin lỗi vì mình không biết post bài này vào đâu cho đúng. Admin và mod sắp xếp lại giúp mình nhé. Có mẹ nào có lời bài hát Mẹ Ru Con của Nguyễn Văn Tý không? Cho mình xin với. " Mẹ thương con có hay chăng, thương từ khi thai nghén trong lòng.........." Cám ơn các mẹ nhiều lắm lắm.

• Hỏi lời bài hát

Hi, Đây là lần đầu tiên mình lên mạng để chat đấy, mình muốn có lời tiếng Anh của bài hát Noel, mình cũng không nhớ tên đó là gì, chỉ biết có câu: We wish you're Mery Chrismax (hát 03 lần) rồi đến là Happy new year. Có bạn nào giúp mình được không, nếu không có thì cho mình địa chỉ ở đâu bán...

• Giải pháp cho bé lười vận động

Trẻ em ngày nay thường thích chơi điện tử, xem tivi hơn là vận động ngoài trời. Điều này hoàn toàn...

• Căn hộ 45m² cực lạ và tiện nghi nhờ... chia đôi

Ngay từ cửa ra vào, căn hộ nhỏ đã bị chia đôi bằng một bức tường kiên cố, tuy nhiên không vì thế mà...

• Cách nuôi con hạnh phúc khoa học

• 208 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimlh
    Có bạn nào biết lời 2 bài hát này không, cho mình xin với nhé hoặc có ai biết link nào để biết được lời các bài hát mình thích không? Cám ơn trước nhé.
    Có ngay đây, gặp đúng hàng rồi nhé! Chẳng là mình mê anh Quang Dũng nên bài gì của chàng mình cũng biết hết. Gửi cho mẹ nó trang này, vừa nghe chàng hát, vừa xem lyric nhé!
    http://nhacso.net/Music/Artist/2005/09/05F5E151/

• 6,350 Bài viết

• 1,260 Được cảm ơn

Chân Tình
    [4/4 - F#m] Latin Rock

Mùa xuân vừa đến hoa về trên những bàn tay
    Và em vừa đến thay màu áo mới vì anh
    Nguyện cho ngày tháng êm đềm như những sớm mai
    Những nhọc nhằn chớm quen vẫn trong ngần mắt em
    ...đang nhìn về anh

Và anh lại nhớ những giờ em đứng chờ trông
    Một mình lặng lẽ ướt lạnh trong mưa vì anh
    Tình yêu tìm thấy nguyên vẹn trong đêm bão giông
    Giữa hoang tàn lãng quên nơi cuối đường có em
    ... riêng chờ đợi anh

Như chưa từng có những phút lìa xa
    Giấu gương mặt trên vai anh khóc òa
    Những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em

Như anh được sống giây phút đầu tiên
    Có em tận đến những giây cuối cùng
    Suốt cuộc đời anh không quên chân tình dành hết cho em.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • 6,350 Bài viết

• 1,260 Được cảm ơn

Có phải bài này ko???????

Tôi vẫn nhớ - Quang Dũng
    Download, Music, Quang Dũng
    Bao năm qua dù xa em nhưng tôi vẫn nhớ, nhớ con đường nắng u buồn, dìu nhau đi tìm trong bóng mát, ngồi bâng khuâng nghĩ chuyện vu vơ.
    tôi vẫn nhớ, nhớ đêm hẹn hò đêm trăng sao, từng câu nói yêu đương ngọt ngao....umhumhumh..
    tôi vẫn nhớ câu chuyện tình đầu đã ngủ yên trong cõi thâm sâu, ngày em đi tôi gạt nước mắt thê lương sầu bi
    tôi vẫn nhớ những đêm nhiệm màu, ngồi đan tay đên ánh sao đêm, hẹn trăm năm ta còn kết tóc xe duyên mộng vàng
    nhưng đêm nay gọi tên em tim nghe như giá buốt, mới hay mình vẫn yêu người, dù xa nhau tình xa mãi mãi, tình yêu ơi biết làm sao nguôi
    tôi vẫn nhớ mắt em buồn nhìn nơi phương xa, sợ năm tháng duyên kia nhạt nhoa.. umhumh..
    tôi vẫn nhớ em hay một mình, thường làm thơ đêm thích suy tư, thường gom trong sao trời muôn lối em đi chiều nao
    tôi vẫn biết xa nhau là buồn, chuyện tình yêu vỗ cánh bay cao, để duyên tôi âm thầm chuốc lấy đau thương mỏi mòn
    câu ca dao mẹ ru con bao năm vẫn nhớ, nước non này chiến chinh dài, người ra đi còn đi mãi mãi, mộng cung đôi vẫn còn chung đôi
    tôi vẫn nhớ em lên đường chiều mưa dâng cao, mình tôi đứng rưng rưng nghẹn ngào...uhm uhm ...
    tôi nhớ mãi năm xưa một chiều, lần về qua em ghé thăm tôi, hỏi thăm nhau em tặng tôi chiếc khăn thêu màu xanh
    tôi vẫn biết xa nhau thật rồi, kỉ niệm ơi em đã quên tôi, ngàn năm sau tôi còn giữ mãi trên môi nụ cười.
    kỉ niệm ơi em đã quên tôi, ngàn năm sau tôi còn giữ mãi trên môi nụ cười.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, đúng là bài này rồi, cám ơn nhiều nhé.