GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Hành trình trở về - Second chance VTC5 (VBC) 9h30-10h30

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 42.4K Lượt đọc
  • 162 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

Nhà mình có ai xem phim này không ạ,nhà em thì cả hâi vợ chồng đều thích. Phim tình tiết rất hấp dẫn, nội dung hay, diễn viên cũng đệp; túm lại là rất lôi cuốn ạ :Smiling:
    --------------
    sống vì con là tạo cho con một gia đình thực sự hạnh phúc :Rose:.[/CENTER]
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Căn hộ 45m² cực lạ và tiện nghi nhờ... chia đôi

Ngay từ cửa ra vào, căn hộ nhỏ đã bị chia đôi bằng một bức tường kiên cố, tuy nhiên không vì thế mà...

• Hoạt chất tăng cường miễn dịch mạnh nhất hiện nay

http://img.webtretho.com/images/sales/TrangNT/Imunoglukan_%20infographic%202_%20v0.2.jpgThông tin...

• Mẹ để Mô Phật ở đâu?

Kể các mẹ nghe câu chuyện của con tớ. Tom gần 5 tuổi. Mẹ đi công chuyện về vô phòng dì 2...

• Hành trình trở thành tội phạm

Khi chính thức biết mình bị lừa, vợ chồng em chẳng còn biết nói gì nữa. Chắc chắn đời ai cũng có ít nhất một lần bị lừa, nhưng như hoàn cảnh của nhà em thì đúng là... Thôi, để em kể ra chuyện này, hy vọng có thể giúp cho bà con cô bác cảnh giác hơn một chút về cuộc đời và những người xung quanh...

• Ly kỳ hành trình trở về chú khỉ Sam

Chú khỉ sóc Banana Sam, hậu duệ của con khi dầu tiên hy sinh khi bay vào vũ trụ đã biến mất một cách đột ngột. Điều đáng ngạc nhiên hơn, sự trở về của nó cũng kỳ lạ không kém. >>Lần đầu tiên tạo ra khỉ từ 6 bố mẹ http://imgs.vietnamnet.vn/Images/2012/01/09/14/20120109145448_khi.jpg Chú khỉ sóc...

• 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

đây là giới thiệu về bộ phim, em xin copy lại

Hành Trình Trở Về
    Pedro Jose Donoso, nhà triệu phú 67 tuổi tái hôn với Isabel - người phụ nữ trẻ quyến rủ, nhưng đằng sau đó là 1 tâm địa đầy toan tính. Như trò đùa của số phận , Pedro và chàng trai trong giấc mơ luôn ám ảnh ông cùng lúc qua đời. Pedro tỉnh dậy trong một thể xác mới với tên Salvador Cerinza và trở về . Sự thật phơi bày không như ông tưởng trước đây , người tốt kẻ xấu hiện ngay trước mắt . Dưới thể xác mới Pedro quyết định sẽ lấy lại những gì thuộc về mình .

* Bộ phim được phát sóng lúc 21h30 đến 22h30 tối thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần trên Kênh Truyền Hình VBC
    Chỉnh sửa lần cuối bởi smile_2007; 11/11/2009 vào lúc 10:31 AM.
    --------------
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

em vừa search trên mạng mấy đoạn phim ngắn, chia sẻ với cả nhà nhé

http://www.youtube.com/watch?v=ZKj1n...eature=related

còn nữa nhưng mà em xem xong quên ko cop lại link :Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi smile_2007; 11/11/2009 vào lúc 11:41 AM.
    --------------
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

--------------
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

--------------
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

--------------
    • 922 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Em cũng có theo dõi thấy phim xem cũng được.Nhưng thoại nhiều và hơi rối nhưng xem để giải trí thì oke:Laughing:

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose:
    • 86 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mãi mới tìm được người cùng sở thích với mẹ gấu khi xem bộ phim Hành trình trở về. Phim có 154 tập, nếu VBC chiếu phải đến hết 31.12 mới hết phim. Mẹ Gấu đã lần mò ra và xem tập cuối cùng rồi. Đường link thì mẹ Gấu có nhưng để xem phim hay, tốt nhất đừng xem trước đoạn kết… Phim sẽ rất hấp dẫn ở những tập tiếp theo và phải nói thật lòng rằng, khi xem tập cuối và xem trước một số đoạn ( do không hiểu tiếng TBN ) mới thấy đạo điễn quá giỏi. Diễn biến phim nằm ngoài suy đoán của mọi người… :Smiling:
    --------------------
    " Nụ cười của con là niềm vui của mẹ ":Smiling:
    • 708 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

EM tưởng Second chance chứ nhỉ:Thinking:

Em cũng thích phim này lắm ạ, diễn viên đẹp thật:Battin ey:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Sweet_lemon82; 13/11/2009 vào lúc 01:48 PM.
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet_lemon82 Xem bài viết
    EM tưởng Second chance chứ nhỉ:Thinking:

Em cũng thích phim này lắm ạ, diễn viên đẹp thật:Battin ey:

đúng rồi, second chance, mình sẽ PM cho Mod để sửa lại :Smiling:.

@ mẹ gau: hic, em xem phim cứ hồi hộp ko biết Isabel với Sal-va-dor có đến với nhau không; hic, chỉ sợ bác Sal-va-dor lại trả thù :Sad:; hôm trước mới xem mấy clip trên mạng thấy sau này họ yêu nhau may quá :Smiling:.
    Tối nay lại có phim rồi :Angel:
    --------------
    • 86 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bộ phim sẽ mang đến cho chúng ta những đoạn gay cấn khi Adres ghen vì phát hiện ra Isabel để ý đến Sanfador mà cao trào nhất là dùng súng để bắn Isabel nhưng không thực hiện được. Isabel và Sanfador sẽ yêu nhau , một tình yêu rất đẹp...Và trong lúc đẹp nhất thì linh hồn của ông Pedro thoát ra khỏi thể xác của Sanfador ... Chỉ tiết lộ thế thôi nhé... Hihi...
    --------------------
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gau0301 Xem bài viết
    Bộ phim sẽ mang đến cho chúng ta những đoạn gay cấn khi Adres ghen vì phát hiện ra Isabel để ý đến Sanfador mà cao trào nhất là dùng súng để bắn Isabel nhưng không thực hiện được. Isabel và Sanfador sẽ yêu nhau , một tình yêu rất đẹp...Và trong lúc đẹp nhất thì linh hồn của ông Pedro thoát ra khỏi thể xác của Sanfador ... Chỉ tiết lộ thế thôi nhé... Hihi...
    Hic, mẹ nó càng nói em càng hồi hộp, hay mẹ nó pm cho em link tập cuối đi với :LoveStruc::Rose::Rose::Rose:; linh hồn của ông Pedro thoát ra khỏi thể xác của Sanfador nghĩa là thế nào ạ? hic,tò mò quá
    --------------
    • 86 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thôi đừng xem tập cuối, nói thật đấy… sẽ mất cái háo hức đi rất nhiều. mẹ Gấu có thể cho em đường link của tất cả các tập nhưng biết rồi toàn vào xem trước sẽ mất hay… Như Mẹ Gấu giờ ngày nào cũng xem trước rối tối về xem lại… Muốn dừng mà không được đây này…Linh hồn của ông Pedro thoát ra khỏi thể xác của Sanfador nghĩa là Sanfador trở về là Sanfador , không còn là Ông Pedro trong thể xác của Sanfador nữa…

Vài tập nữa Quarter và bà dì của Isabel sẽ tìm thấy căn phòng bí mật và phát hiện ra cái két. Còn Simon thì bắt đầu để ý đến cô em gái của Isabel. Và rất nhiều kịch tính của D, F và I khi đi nghỉ trên đảo… Chờ xem nhé…

Em có biết Ông Pedro và Sanfador là 1 người thủ vai, tên là Mario Simaro không? Anh ta là một người mẫu, diễn viên nổi tiếng của Cu ba sinh năm 1971 và có chiều cao lý tưởng 1.95m
    --------------------
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

Thôi đừng xem tập cuối, nói thật đấy… sẽ mất cái háo hức đi rất nhiều. mẹ Gấu có thể cho em đường link của tất cả các tập nhưng biết rồi toàn vào xem trước sẽ mất hay… Như Mẹ Gấu giờ ngày nào cũng xem trước rối tối về xem lại… Muốn dừng mà không được đây này…Linh hồn của ông Pedro thoát ra khỏi thể xác của Sanfador nghĩa là Sanfador trở về là Sanfador , không còn là Ông Pedro trong thể xác của Sanfador nữa…
    hic, thôi em không xem trước nữa vậy, nhưng mà Sanfador trở về là Sanfador thì khác gì ông Pedro chết đi một lần nữa :Sad:? ông ấy chỉ trở về để có được tình yêu đích thực và lại ra đi ạ?

Vài tập nữa Quarter và bà dì của Isabel sẽ tìm thấy căn phòng bí mật và phát hiện ra cái két. Còn Simon thì bắt đầu để ý đến cô em gái của Isabel. Và rất nhiều kịch tính của D, F và I khi đi nghỉ trên đảo… Chờ xem nhé…
    Hihi, cách giải quyết này hay phết chị nhỉ
    Em có biết Ông Pedro và Sanfador là 1 người thủ vai, tên là Mario Simaro không? Anh ta là một người mẫu, diễn viên nổi tiếng của Cu ba sinh năm 1971 và có chiều cao lý tưởng 1.95m[/QUOTE]

hôm trước em cũng xem trên mạng thấy có blog của anh này với số lượng fan đông kinh khủng nhưng cũng biết nhiều thôgn tin về anh này mấy.
    --------------
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

hic, công nhận là biết trước một số chi tiết rồi xem phim thấy sốt ruột kinh khủng với những đoạn dẫn dắt tình tiết :Sigh:.

Hôm qua Sal-va-dor dại dột thật, biết là có điều ko lành mà vẫn xuống thuyền.
    --------------
    • 708 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em có biết Ông Pedro và Sanfador là 1 người thủ vai, tên là Mario Simaro không? Anh ta là một người mẫu, diễn viên nổi tiếng của Cu ba sinh năm 1971 và có chiều cao lý tưởng 1.95m
    Ôi, hai nhân vật này là một người đóng ạ? Trời ơi, họ hóa trang giỏi thật đấy, nhìn ko nhận ra luôn. Mà anh Sanvador này đẹp trai kiểu manly thế ko biết, body thì...rooling: hic hic:Battin ey:
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

:Kiss:tớ cũng thích phim này lắm, đặc biệt là lorena rojas(isabel) đẹp như 1 quý bà,nhạc phim chị hát cực hay.ko biết kết thúc ra sao? ai có đường line cho mình xin nha, thank you:Silly:
    • 3,510 Bài viết

• 1,230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phitc2 Xem bài viết
    :Kiss:tớ cũng thích phim này lắm, đặc biệt là lorena rojas(isabel) đẹp như 1 quý bà,nhạc phim chị hát cực hay.ko biết kết thúc ra sao? ai có đường line cho mình xin nha, thank you:Silly:
    mấy bộ đi biển của Isabel đợt này đẹp mê hồn bạn nhỉ :LoveStruc:, mà cô ấy cũng có rất nhiều phụ kiện nhìn mê quá.

@ mẹ gau0301: đọc bài của bạn sweet-lemon em mới giật mình, 1 diễn viên đóng 2 nhân vật thì hóa trang giỏi thật.
    --------------
    • 86 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trong vòng 3 tập tới, mâu thuẫn tình cảm giữa I và S diễn biến khá phức tạp. I muốn S nghỉ việc vì I sợ S bị A giêt hại, nhưng số phận không cho họ rời xa được nhau. Còn đối với A, càng ngày I càng cách xa A về mặt tình cảm. Khi A dọn đến ở nhà I, họ lại càng mâu thuẫn nhiều hơn, nhất là những mâu thuẫn khi đụng chạm tới kỷ vật của ông Pero.. Trong đám cưới của I và A đưa lên báo có chụp cả hình của S, chụp 3 người… bức ảnh đó đến tay cha xứ ở nơi mà S đã từng sống lại…Và hay nhất là vụ mở cái két của ông Pero. Bà dì của I và Water không hiểu vì lý do gì mà cái két bị mở và không còn gì ở trong đó… Mọi người tiếp tục theo dõi nhé… Phim hay quá cơ….
    --------------------
    • 139 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Mẹ gấu có linh phim này thì cho em đi, em sẽ đội ơn mẹ gấu nhiều lắm. Em với bạn em theo dõi phim này và ham quá. Em tìm linh từ lâu lắm rồi mà ko dc. Càng theo dõi càng thấy hay.
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9