GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Dự đoán hình đứa con tương lai qua ảnh bố mẹ

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 15.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 1,464 Bài viết

• 1,233 Được cảm ơn

Để giúp mọi người thư giãn, tránh căng thẳng, mình đưa link web này cho mọi người thử nha. Mình vào rùi, web không có vấn đề gì đâu. Mọi người từ từ nghiên cứu thêm nhé.

http://www.makemebabies.com/

Ngay trang đầu tiên, mọi người nhìn khoảng giữa trang web bên tay phải có chữ UPLOAD YOUR PHOTO thì mọi người up hình mình or nửa kia lên, nhớ chọn hình nhìn thẳng hoặc rõ mặt nhé. Rùi bấm GO.

Xuất hiện trang cho mọi người điều chỉnh hình vừa up lên. Mọi người thu nhỏ và điều chỉnh cái khung sao cho gương mặt vào trọng tâm nhất để nó cho ra baby gần giống mình nhất. Xong bấm NEXT

Đến trang này, xung quanh hình mình vừa up lên có các mũi tên. Chọn upload partner's photo nếu mún up hình của chồng hoặc vợ mình lên. Còn chọn Make babies with celebs nghĩa là bạn mún có 1 baby với 1 gương mặt nổi tiếng nào đó. Mình thì chọn hình chồng mình nhé.

Típ theo là điều chỉnh hình như lúc nãy rùi bấm NEXT

Típ nữa là chọn khung hình cho baby. Phía dưới là chọn giới tính, rùi chọn màu da. Cái dụ màu da mà chọn Auto để nó tự làm là nó ra đứa con tóc vàng đó. Nên mình chọn Asia. Xong bấm proceed là hoàn thành. Bi giờ ngồi rung đùi chờ hình con iu thoai.

Àh, nếu được thì ai có hình baby của mình thì đưa lên cho vui nhé. Mình chỉ bít 1 cách save lại là bấm Print Screen rùi paste qua Paint rùi save lại thui. Chứ save từ web nó kiu nhập nhập gì tùm lum, phức tạp nên mình không làm.

Chúc mọi người thư giãn!

Baby mình nè. Chưa biết con tương lai là trai hay gái. Làm lun cả 2. Biết đâu sau này sinh đôi 1 trai 1 gái nhỉ. hìhì...Đang mong baby lắm!
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tnt_boom999; 15/06/2010 vào lúc 11:37 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,864 Bài viết

• 2,141 Được cảm ơn

Không cần phải Print Screen đâu bạn. Click chuột phải vào hình, chọn Save Picture as... là OK hà.

Mình cũng thử, thấy nếu chọn Asia thì ra em bé mắt hí, mũi tẹt, da vàng; chọn Auto thì ra em bé da hồng hào, mắt hai mí, mũi thon. Quan trọng là hổng hề giống con mình, hehe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,464 Bài viết

• 1,233 Được cảm ơn

hìhì...thì làm sao giống con mình được nè. Chỉ vui thôi mà. Nhất là dành cho người nào chưa có con í. Tự tưởng tượng ra hình đứa con tương lai cũng vui. Còn có con rùi thì so sánh coi nó có giống con mình hông í mà. :Battin ey:
    • 36 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

oánh dấu.....................................làm cái này cũng vui :Smiling:
    • 342 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

oánh dấu phát.........hihi vui ghê
    Bạn là duy nhất và không ai giống bạn cả
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

s k thay link zban