GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Download Video quảng cáo dành cho các bé

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sức sống mãnh liệt của cô bé sinh non 3 tháng và nặng 0,4kg

Mặc dù sinh non 3 tháng và chỉ nặng có 0,4kg nhưng cô bé Lucia vẫn vươn lên sống mạnh mẽ.Cô bé...

• TH true Milk có nghĩa là gì?

Tôi thắc mắc không hiểu tên thương hiệu TH true Milk có nghĩa là gì? Có phải chữ true milk có nghĩa...

• Video nhạc hình dành cho các bé yêu

Đây là một số bài nhạc hình dành cho thiếu nhi mình đã sưu tầm được. Các bạn tải về ghi ra đĩa VCD cho bé ở nhà xem. Các cháu bé nhà mình rất thích các bài hát này. Các bạn down tạm trên Megaupload nhé bởi mình up lên Mediafire toàn bị báo lỗi, sẽ cố gắng up lên Mediafire để mọi người tải nhanh...

• Trang web thú vị dành cho các bé

VNmedia Mời các mẹ tham khảo mấy trang web thú vị cho bé cùng mẹ Mew nhé. Kho tàng trên net cho trẻ Cập nhật lúc 09h41" , ngày 16/07/2005 Chỉ cần biết đôi chút tiếng Anh, các bậc phu huynh có thể hướng dẫn cho các em "đào xới" kho tàng tri thức trên net. Phong phú, sinh động và hấp dẫn...

• Mẹ để Mô Phật ở đâu?

Kể các mẹ nghe câu chuyện của con tớ. Tom gần 5 tuổi. Mẹ đi công chuyện về vô phòng dì 2...

• 1,345 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Mình đã down và xem thử, chất lượng tốt. Cảm ơn bạn nhiều :Rose::Rose::Rose:
    • 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn,mình đã down xong rồi , thích nhất là Qc "bay lên cùng zin zin".
    Chúc bạn luôn vui và hạnh phúc.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước tiên mình cảm ơn bạn vì đã Post bài lên diễn đàn, nhưng tiếc quá mình không download được đoạn 4 vì đường link đã bị xóa do vậy mình chưa xem được đoạn phim quảng cáo này. Bạn Post lại cho mình xin nhé, vì bé bống nhà mình chỉ có quảng cáo mới chịu ăn. Mình cảm ơn bạn nhiều.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

không down được phần 4 bạn ơi :Worried:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm sao mà download quảng cáo dành cho bé về máy tính được, bày cho minh vơi. mình rất cần gấp