• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.59K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 4,794 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Có ai xem chương trình Đồ rê mí trên vtv3 không, dễ thương và hay quá . Có cô bé còn nói cháu có 5 năng khiều . Đúng là trẻ con vui tươi nhí nhảnh .:LoveStruc:
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 114 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trái ớt dễ thương Xem bài viết
    Có ai xem chương trình Đồ rê mí trên vtv3 không, dễ thương và hay quá . Có cô bé còn nói cháu có 5 năng khiều . Đúng là trẻ con vui tươi nhí nhảnh .:LoveStruc:
    Công nhận chương trình này dễ thương thật, buồn cười nhất là vòng 1 có bé trai nói là cháu thuộc mỗi bài Cả nhà thương nhau, vòng 2 có bé gái vào bảo: Cô Giang ơi con run lắm - cô nói từ từ thôi cho con dễ hiểu với nhé (đại loại thế), Lưu Hương Giang liền bảo: Cô hỏi câu này nhé, nếu cháu trả lời thật thì cô cho cháu vào vòng trong "Ai dạy cháu nói như vậy", bé bẽn lẽn trả lời: "Mẹ". Mình cười đau ruột.
    Không biết chương trình này có hàng tuần không nhỉ? Xem mấy bé con lại thấy vui.
    • 4,794 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Con là tất cả Xem bài viết
    Công nhận chương trình này dễ thương thật, buồn cười nhất là vòng 1 có bé trai nói là cháu thuộc mỗi bài Cả nhà thương nhau, vòng 2 có bé gái vào bảo: Cô Giang ơi con run lắm - cô nói từ từ thôi cho con dễ hiểu với nhé (đại loại thế), Lưu Hương Giang liền bảo: Cô hỏi câu này nhé, nếu cháu trả lời thật thì cô cho cháu vào vòng trong "Ai dạy cháu nói như vậy", bé bẽn lẽn trả lời: "Mẹ". Mình cười đau ruột.
    Không biết chương trình này có hàng tuần không nhỉ? Xem mấy bé con lại thấy vui.
    Mình cũng đang thắc mắc là kg biết có hàng tuần kg, và cũng kg nhớ rõ là vào thứ mấy nữa . Cái cô bé mà bảo cô Giang nói từ từ ấy, lúc cô bé ấy bảo cháu có 6 năng khiếu làm mình cũng bất ngờ . XOng đến khi nghe cô bé ấy hát , múa , rồi khiêu vũ , dẫn chương trình ... thì thấy đúng là giỏi thiệt . Còn cậu bé mà thuộc mỗi bài cả nhà thương nhau ý , hỏi cháu thích cái gì ? bảo cháu thích xem phim 29 ngày rưỡi . Mà phim đó 10h đêm mới chiếu lận, đúng là dễ thương. Xem chương trình trẻ con xong mình thấy người nhẹ nhõm hẳn .:LoveStruc:

• 803 Bài viết

• 1,436 Được cảm ơn

Mình cũng đang thắc mắc là kg biết có hàng tuần kg, và cũng kg nhớ rõ là vào thứ mấy nữa . Cái cô bé mà bảo cô Giang nói từ từ ấy, lúc cô bé ấy bảo cháu có 6 năng khiếu làm mình cũng bất ngờ . XOng đến khi nghe cô bé ấy hát , múa , rồi khiêu vũ , dẫn chương trình ... thì thấy đúng là giỏi thiệt . Còn cậu bé mà thuộc mỗi bài cả nhà thương nhau ý , hỏi cháu thích cái gì ? bảo cháu thích xem phim 29 ngày rưỡi . Mà phim đó 10h đêm mới chiếu lận, đúng là dễ thương. Xem chương trình trẻ con xong mình thấy người nhẹ nhõm hẳn .:LoveStruc:
    đến hôm nay thì chắc cô Ớt đã biết đồ rê mí có vào thứ mấy hàng tuần rồi chứ ? Có bé Long Nhật cùng đồng hương Huế với cô Ớt đấy.
    Chương trình ĐRM xem thích thật. Con bé nhà mình mê chương trình này lắm, cứ chiều thứ 7 là đòi ăn cơm sớm hơn bình thường để còn xem, dù đến mãi 8g tối mới phát.
    Không biết đến bao giờ thì thi chung kết nhỉ ?
    • 4,794 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meRua Xem bài viết
    đến hôm nay thì chắc cô Ớt đã biết đồ rê mí có vào thứ mấy hàng tuần rồi chứ ? Có bé Long Nhật cùng đồng hương Huế với cô Ớt đấy.
    Chương trình ĐRM xem thích thật. Con bé nhà mình mê chương trình này lắm, cứ chiều thứ 7 là đòi ăn cơm sớm hơn bình thường để còn xem, dù đến mãi 8g tối mới phát.
    Không biết đến bao giờ thì thi chung kết nhỉ ?
    Mỗi tối thứ 7 cô vẫn chờ chương trình Đồ rômi giống như cháu vậy , con gái của MeRua à .:LoveStruc: Tối hôm rồi có cậu bé Đan 5 tuổi , bé nhất mà lại giỏi nữa ,hát hay . Hỏi con có biết tại sao các cô chú hỏi con nhiều câu hỏi như vậy kg ? cậu bé trả lời : vì con đẹp trai, dễ thương :Laughing: :Laughing: .
    Mình với anh xã cùng xem , cười ngoác cả miệng :Laughing: .Nhưng mà có chút buồn vì có thi nên có bé thắng , bé thua , nhìn mấy bé thua cuộc khóc tội nghiệp lắm . Mình mà làm BGK mình đều cho các bé có giải hết .

• 2,002 Bài viết

• 2,290 Được cảm ơn

Tối hôm rồi có cậu bé Đan 5 tuổi , bé nhất mà lại giỏi nữa ,hát hay . Hỏi con có biết tại sao các cô chú hỏi con nhiều câu hỏi như vậy kg ? cậu bé trả lời : vì con đẹp trai, dễ thương :Laughing: :Laughing: .
    Mình với anh xã cùng xem , cười ngoác cả miệng :Laughing:

:Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    Hôm thứ bảy vừa rồi mình mới xem lần đầu. Giời ơi, dễ thương "dã man" luôn. Công nhận yêu nhất bé Đan, nhìn cu cậu mà thấy thích con trai ghê cơ, chứ trước đây của đáng tội mẹ cháu khi biết mình có con trai (tệ thế chứ!) có hơi buồn buồn vì thấy con gái dễ thương hơn nhiều! Thì ra con trai con gái đều nhí nhảnh dễ thương hết à. Vote cho bé Đan!
    • 398 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mỗi tối thứ 7 cô vẫn chờ chương trình Đồ rômi giống như cháu vậy , con gái của MeRua à .:LoveStruc: Tối hôm rồi có cậu bé Đan 5 tuổi , bé nhất mà lại giỏi nữa ,hát hay . Hỏi con có biết tại sao các cô chú hỏi con nhiều câu hỏi như vậy kg ? cậu bé trả lời : vì con đẹp trai, dễ thương :Laughing: :Laughing: .
    Mình với anh xã cùng xem , cười ngoác cả miệng :Laughing: .Nhưng mà có chút buồn vì có thi nên có bé thắng , bé thua , nhìn mấy bé thua cuộc khóc tội nghiệp lắm . Mình mà làm BGK mình đều cho các bé có giải hết .
    Lại gặp Ớt ở đây!:LoveStruc: Cám ơn ớt về vụ tư vấn về Huế nhé!
    Đang định hỏi mọi người, ctrình Đồ Rê Mí có phát lại không nhỉ, phát lại vào ngày giờ nào trong tuần nhỉ?
    Cún nhà mình thích xem ctrình này lắm, cứ hỏi mẹ mãi.
    Anh Cún thối, em Thỏ "xinh, yêu, ngoan" là hạnh phúc, là cuộc đời của mẹ!:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 4,794 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

http://doremivn.com/index.php
    Trang web của nó đây . Còn sáng chủ nhật có chương trình thời sự đồ rê mí , còn mấy hôm nữa cơ, nhưng Ớt quên mất . Bạn vào trang web đó xem lại nha .

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Alo, có phải chị Cẩm Hường K49 khoa Tiểu học, Đại học sư phạm đó không?
    • 4,794 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghiluc Xem bài viết
    Alo, có phải chị Cẩm Hường K49 khoa Tiểu học, Đại học sư phạm đó không?
    Không phải rồi , mình học khoa Trung, sì pam tý :Smiling:

• 1,059 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Con gái mình cũng thích xem nên cả hai vợ chồng cũng xem theo con. nhưng có mấy bé thi vòng ngoài được huấn luyện kỹ quá nên cũng mất nét hồn nhiên.
    • 445 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình vừa xem chương trình này xong, đây là chương tuần thứ 2 mình được xem sau chương trình của Thế Đan và Hiền Anh. Xem chương trình này thấy bọn trẻ đáng yêu quá: xinh xắn, tự tin, hồn nhiên và rất thông minh. Mình thấy chúng đáng yêu biết bao nhất là 2 cậu bé Thế Đan và Long Nhật, mặc dù ít tuổi nhưng biểu diễn và trả lời rất ấn tượng. Các mẹ có thấy thế ko?
    • 368 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các Mẹ có thấy xem Doremi rồi thấy mong ước con mình được như thế không? Ôi mình thèm quá (Không thấy cái icon nằm trên mây nhỉ)
    • 958 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Các bác ơi, đã bác nào thu được chương trình đồ rê mí ra đĩa chưa ạ, hay các bác biết bán ở đâu thì bảo em với nhé, con em cứ đòi xem suôt ngày mới chịu ăn.
    • 1,027 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Hình như càng vào vòng trong thì các bé được huấn luyện vũ đạo chuyên nghiệp lắm, có vẻ bớt hồn nhiên hơn ở vòng ngoài rùi

Tiểu Bảo thi khoảnh khắc trẻ thơ nè http://www.webtretho.com/forum/wttsh...2&postcount=17 Bộ ảnh thứ 342 nhé các mẹ
    • 2,562 Bài viết

• 551 Được cảm ơn

Em kết cái chương trình này quá chứ lị.
    Xem xong thấy đúng là relax thực sự, chứ ko phải "gặp sạn" rồi tức anh ách như 1 số ct kiểu như PNTK21.
    Yêu các bé quá cơ.
    Ứoc sao sau này bé nhà mình cũng "bon chen" đứng trên sân khấu Đồ Rê Mí nhỉ :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    • 34 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Con em cũng vậy, khi chương trình chiếu lên Bé cứ lắc lư đầu theo nhịp nhạc. Các mẹ có biết đĩa này bán ở đâu ko ạ để em tặng con em ???
    Camellia Mùi thơm nhất là mùi thơm của bánh mỳ.Vị ngon nhất là vị ngon của muối.Và tinh tuý nhất là tình thương của trẻ thơ.
    • 2,511 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

hihi, cả nhà em thích xem chương trình này, dù trong nhà toàn người nhớn cả, bé nhất cũng 21 tuổi rồi. Em thích nhất là cậu bé người miền Nam,(hic hic, tự dưng em lại quên mất tên nhóc ấy) lúc nào cũng "vì con dễ thương", lại còn bảo "anh Long Nhật đẹp trai hơn con nhưng con dễ thương hơn", ke ke.
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các cô , các bác !

Cháu cũng rất quan tâm và thấy thú vị với showgame Đồ Rê Mí này . ( Nhờ thế mới có thể tìm vào được đến tận đây thông qua tìm kiếm những người quan tâm đến ctrinh` này )
    Cháu thích nhất bé Kiều Anh người dân tộc Tày nhưng đáng tiếc bé bị loại mất rùi

...

Cô Mẹ Bé Khoai ơi ! Cháu có tất cả những bài hát của Ctrinh` này , nếu cô quan tâm , cháu có thể làm cho cô với giá 10.000/ đĩa và sẽ giao tận nhà (tại Hà Nội) .

Nếu cô muốn mua thì liên lạc lại với cháu qua trungbatigol@yahoo.com hoặc là ngay tại trên này nhé ! Sẽ có đĩa sớm cho bé của cô .

Cháu cám ơn . ! Còn bác nào muốn mua nữa không ạ ??
    • 711 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cho mình đăng ký với trungbatigol ơi!!! Mình ở 811 Giải phóng, số điện thoại của mình là 0912091980. cảm ơn nhé, mình đang đi tìm cách để có bộ đĩa này mà chưa có cách nào cả.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3