GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Diễn viên Lê Tư cưới chồng.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.06K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,673 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

Đây là cô diễn viên mình rất yêu thích trong phim "Cuộc chiến chốn thâm cung", ngoài đời cô ấy cũng là một người chị hết lòng vì em trai và gia đình. Chúc chị ấy hạnh phúc với lựa chọn của mình.

Lễ cưới giản dị của người đẹp Hong Kong với sự góp mặt của họ hàng, bạn bè hai bên đã diễn ra hôm 16 và 17/2 tại khách sạn Peninsula. Những hình ảnh đẹp nhất trong ngày thành hôn của cô vừa được ra mắt.
    >> Lê Tư tổ chức tiệc tại Hong Kong
    >> Lê Tư hé lộ chuyện tình với tỷ phú
    Người đẹp rực rõ và tươi tắn trong ngày thành hôn hôm 16/1. Ảnh: 163.
    Mặc dù tiệc đã tổ chức từ ngày 16/2 nhưng vì Lê Tư không mời phóng viên tới dự tiệc nên không báo nào chụp được những hình ảnh của cô trong ngày thành hôn. Chỉ đến tối 17/2, khi nữ diễn viên xinh đẹp chủ động gửi hình, báo chí mới biết được các chi tiết cụ thể về tiệc cưới. Người đại diện của Lê Tư cho biết, cô dâu diện váy cưới và đeo trang sức đắt tiền ra tiếp khách, tâm trạng rất vui vẻ và rạng ngời hạnh phúc.
    Trong bữa tiệc ấm cúng với sự góp mặt của gia đình, bạn bè thân thiết, cặp đôi tuyên bố chính thức nên vợ nên chồng và cho mọi người xem bản đăng ký kết hôn của họ. Xúc động vì hạnh phúc, Lê Tư phát biểu trong nước mắt: "Cảm tạ Chúa đã cho tôi tìm thấy người đàn ông của đời mình". Em trai Lê Tư là Lê Anh cũng đến góp vui với chị mặc dù sức khỏe còn rất yếu. Sau khi nghe lời chúc của cậu em trai, Lê Tư nghẹn ngào òa khóc, ôm hôn em trai. Mọi người đến dự thấy vậy bèn vỗ tay động viên người đẹp.
    Một số hình ảnh đẹp của cô dâu trong ngày cưới:

:Smiling:LOVE IS AROUND:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8,371 Bài viết

• 2,645 Được cảm ơn

Lê Tuw xinh qua'''''''
    • 37 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mình cũng thích Lê Tư lắm, xinh ơi là xinh. Chúc chị ấy hạnh phúc.
    • 2,628 Bài viết

• 593 Được cảm ơn

Thần tượng của mình xinh quá đi thôiiiiiiiiiii :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    Áo cưới trắng đẹp quá các mẹ nhỉ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mecobexiu; 18/02/2009 vào lúc 03:14 PM.

Chỉ nguyện suốt đời bên anh!
    • 779 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

Lê Tư cũng là thần tượng của mình,theo cá nhân mình chị ấy có 1 khuôn mặt đẹp hoàn hảo,chị ấy làm cô dâu xinh quá,chúc chị ấy đc hạnh phúc.
    Đôi khi người ta khóc không phải vì yếu đuối mà vì người ta đã phải mạnh mẽ trong một thời gian quá dài ♥
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thần tượng một thời của mình . nhìn ông xã chị ấy trông phúc hậu quá. chắc chắn chị ấy sẽ k phải hối hận vì lựa chọn của mình
    • 1,931 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_DiepAnh Xem bài viết
    Lễ cưới giản dị của người đẹp Hong Kong với sự góp mặt của họ hàng, bạn bè hai bên đã diễn ra hôm 16 và 17/2 tại khách sạn Peninsula.

Lễ cươí này mà giản dị, tổ chức ở mấy nơi Úc và Hồng Kông, riêng tiền lì xì cho phóng viên đến đưa tin quy ra tiền việt gần 2triệu/1 bao lì xì cho một người đấy. Còn cô dâu mặc mấy cái váy liền toàn mấy chục nghìn USD riêng cái váy trong ảnh trên đắt nhất 85.000.000 USD.

Mình thích đôi mắt của Lê Tư lắm, chúc cho chị ấy luôn hạnh phúc.

• 48 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Cái cô Lê Tư này hồi trước trông trẻ lắm mà, sao giờ trông già vậy? mà giờ mới lấy chồng sao?
    -Khi mà làm ngược lại những điều phụ nữ đã yêu cầu, phụ nữ sẽ lập tức tạo ra 1 sáng kiến mới
    -Nơi nào có người đàn bà đẹp, thì nơi đó có người đàn ông thở dài
    :Worried:
    • 64 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi adam Xem bài viết
    Cái cô Lê Tư này hồi trước trông trẻ lắm mà, sao giờ trông già vậy? mà giờ mới lấy chồng sao?
    Nói thế mà cũng nói, thế bạn hồi trước bé xíu mà, sao giờ lớn thế?
    Đùa thôi, thời gian mà.