GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Đĩa VCD cho bé về thế giới động vật và ca nhạc vui nhộn!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.46K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

• 2,572 Bài viết

• 2,478 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, Hiếu nhà mình rất thích xem các con vật và ca nhạc thiếu nhi vui nhộn. Các mẹ có biết chỗ nào bán đĩa VCD loại này không chỉ cho mình với (đĩa ca nhạc thiếu nhi trong nước nhà mình gần như có hết rồi).
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,572 Bài viết

• 2,478 Được cảm ơn

Các bác đi đâu hết cả rồi? Không ai giúp em à?!!
    • 1,671 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Lên colorfull đi. Trên đấy khá nhiều loại đĩa đấy
    Mẹ Thỏ trắng (HN)
    • 2,572 Bài viết

• 2,478 Được cảm ơn

Em lên đấy suốt ấy chứ, nhưng chỉ chọn được một số đĩa thôi chị ạ, hết đĩa Thế giới động vật rồi.
    • 129 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trong bộ Baby einstein có mấy tập nói về thế giới động vật như Water, Neighborhood animals, animal expedition,day onthe farm có nói về động vật. Ngoài ra trong các tập đĩa như 11 tập Magic English, 6 tập Gogo'adventure... thì các nhân vật đều là động vật cả, nhạc thì rất hay, bé vừa học tiếng Anh đơn giản vừa chơi với những đĩa như thế được.
    Nếu muốn nghe nhạc vui thì còn có những đĩa như Baby song, 100 bài hát tiếng Anh, ca nhạc thiếu nhi tuổi mẫu giáo bằng tiếng Anh, nhạc giáng sinh....
    • 101 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ở sg em muốn mua dĩa nhạc về thế giới động vật thì mua ở đâu nhỉ?các mẹ chỉ gíup em với,thanhkiu các mẹ nhiều
    • 4,238 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me putin
    Ở sg em muốn mua dĩa nhạc về thế giới động vật thì mua ở đâu nhỉ?các mẹ chỉ gíup em với,thanhkiu các mẹ nhiều
    Mẹ nó mua ở Đài HTV - đường Đinh Tiên Hoàng nhé. Hay là tớ gần đấy mua hộ 1 đĩa cho mẹ nó nhé.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mehieungoan
    Các mẹ ơi, Hiếu nhà mình rất thích xem các con vật và ca nhạc thiếu nhi vui nhộn. Các mẹ có biết chỗ nào bán đĩa VCD loại này không chỉ cho mình với (đĩa ca nhạc thiếu nhi trong nước nhà mình gần như có hết rồi).
    Hương ơi, trên nhà chị Hải Anh nhiều lắm!.
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Em lên đấy suốt ấy chứ, nhưng chỉ chọn được một số đĩa thôi chị ạ, hết đĩa Thế giới động vật rồi.
    Mẹ Hiếu ngoan ơi, Colorful mới có đĩa Sing along đấy. Toàn bộ đĩa là các con vật luôn, cùng với các bài hát hay nhất cho bé. Hiếu ngoan đã có đĩa này chưa? Đầu tháng 7 sẽ có đợt đĩa mới, có khoảng 20 loại đĩa mới trong đó có nhiều đĩa thuộc gu của bé nhà cậu đấy.
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mẹ Hiếu ngoan ơi, Colorful mới có đĩa Sing along đấy. Toàn bộ đĩa là thế giới các con vật thật, sinh động, cùng với các bài hát hay nhất cho bé. Hiếu ngoan đã có đĩa này chưa? Đầu tháng 7 sẽ có đợt đĩa mới, có khoảng 20 loại đĩa mới trong đó có nhiều đĩa thuộc gu của bé nhà cậu đấy.
    • 403 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các bác ơi, thế có đĩa chỉ riêng về mỗi con mèo không ạ. Ai biết ở đâu có thì chỉ cho mẹ cháu với nhé.
    Khổ cái thân em, con bé con chỉ thích mỗi mèo, từ thứ hai nó biết nói sau từ măm măm là mèo. Em đang phải đi sưu tập hình con mèo để làm đĩa cho con đây. hic hic
    Bông xinh, Bông ngoan, Bông chỉ hơi hơi ú thôi

Album ảnh của Bông - Mẫu form lý lịch hội 80
    • 734 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fatfox
    Các bác ơi, thế có đĩa chỉ riêng về mỗi con mèo không ạ. Ai biết ở đâu có thì chỉ cho mẹ cháu với nhé.
    Khổ cái thân em, con bé con chỉ thích mỗi mèo, từ thứ hai nó biết nói sau từ măm măm là mèo. Em đang phải đi sưu tập hình con mèo để làm đĩa cho con đây. hic hic
    Sao bạn không cho bé xem đĩa Tom & Jerry nhỉ , con tớ thích phim hoạt hình này lắm , chỉ có mèo và chuôt mà :1:.Con gái tớ cũng thích mèo. Chứ đĩa chỉ có con mèo thôi thì hơi khó kiếm nhỉ.
    Simple life, simple things and complicated heart...

• 387 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng đã thấy có một phim làm về một con mèo , tương tự như Stuart little , Chicken little , Scooby doo . Phim DVD rất hay , mình cũng đang tìm , không biết ở đâu có bán. Bố Mẹ nào biết thì ới lêm giùm nha.
    • 403 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PHUONGMINHBONG
    Sao bạn không cho bé xem đĩa Tom & Jerry nhỉ , con tớ thích phim hoạt hình này lắm , chỉ có mèo và chuôt mà :1:.Con gái tớ cũng thích mèo. Chứ đĩa chỉ có con mèo thôi thì hơi khó kiếm nhỉ.
    Nó lại ko thích chứ, nó ko khoái phim hoạt hình. oái oăm lắm ạ, chỉ thích có con mèo chạy ra chạy vào thôi. Em đang phải load hình con mèo thật trên web rồi làm album burn ra đĩa đây. Bác nào cần ko thì em phục vụ cho.
    Bông xinh, Bông ngoan, Bông chỉ hơi hơi ú thôi

Album ảnh của Bông - Mẫu form lý lịch hội 80
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi! Địa chỉ Colorfull ở đâu các mẹ cho mebebill biết cụ thể với! Bé nhà mình cũng chỉ thích đĩa các con vật thôi mà tìm mãi không thấy!
    • 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebebill
    các mẹ ơi! Địa chỉ Colorfull ở đâu các mẹ cho mebebill biết cụ thể với! Bé nhà mình cũng chỉ thích đĩa các con vật thôi mà tìm mãi không thấy!
    5 Hàng Mành
    581 Kim Mã
    Chi tiết tại : Thông báo của các thành viên/ Hàng mới CLF..
    • 69 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho tôi hỏi chút, có ai biết ở đâu bán đĩa các chương trình quảng cáo cập nhật nhất không? Làm ơn chỉ giúp!!! Xin cảm ơn.

Bố Bush.
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fatfox
    Nó lại ko thích chứ, nó ko khoái phim hoạt hình. oái oăm lắm ạ, chỉ thích có con mèo chạy ra chạy vào thôi. Em đang phải load hình con mèo thật trên web rồi làm album burn ra đĩa đây. Bác nào cần ko thì em phục vụ cho.
    Cho minh xin mot5j ban3r nhe. Thanks