• 1 Lượt chia sẻ
  • 167K Lượt đọc
  • 741 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 2,005 Bài viết

• 1,840 Được cảm ơn

Tình hình là hai ngày hôm nay em cứ mê man bỏ bê công việc để xem. Mà cũng có được đâu, chỉ toàn là những đoạn cắt ghép thôi.
    Em cũng cố đợi xem có bác nào mở đề tài mới để em vào nhưng chả có ai cả nên em đành mạo muội mở ra. Có bác nào xem thì vào buôn cho may bán cho đắt nhé. Riêng em thì em thấy " Cố lên Geum Soon" hay ngang tầm : Những nàng công chúa nổi tiếng" đấy ạ.
    Bác nào có xem mà biết ở đâu bán đĩa, hay cho xem online thì chỉ cho bà con với nhé.
    [
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 95% bệnh nhân không biết bệnh hen có thể chữa được

Theo thống kê, trên thế giới hiện có khoảng 300 triệu người mắc bệnh hen làm tiêu tốn khoảng 500...

• Loạt ảnh về bản chất cuộc sống

Cuộc sống có những thứ đang diễn ra trái ngược hoàn toàn với những gì bạn đang nghĩ và nhận thấy....

• Mới phát hiện có thai có lên đi biển không?

Mẹ nào có kinh nghiệm cho em hỏi, em mới bị chậm kinh được 2 ngày, em đã thử que và lên 2 vạch. Mà ngày mai cơ quan em lai đi nghỉ mát ở Sầm Sơn. Vậy em có lên di du lịch được không?

• Mẹ để Mô Phật ở đâu?

Kể các mẹ nghe câu chuyện của con tớ. Tom gần 5 tuổi. Mẹ đi công chuyện về vô phòng dì 2...

• mẹ ơi, cố lên nào!

Trước khi mang bầu con mẹ nặng 38kg, ăn gì cũng không ngon, cũng thấy "ghê ghê" những món lạ. Vậy mà khi mang thai con mẹ đã tăng 17kg, cái gì cũng chén chỉ với một mong muốn con mẹ sinh ra sẽ không bị "còi". Khi biết mình đang mang trong mình một mầm sống mẹ đã rất hạnh phúc, hồi hộp và lo âu....

• 5,089 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Phim này hay phết,tớ cũng đang theo dõi, vai bố chồng Kưm sun như bê nguyên nhân vật bố Na trông FP sang ấy nhể, lại cũng có bà 501 nữa chứ.
    Hai con là thịt thăn, thịt ba chỉ của mẹ.:Kiss::LoveStruc:
    • 1,419 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh251106 Xem bài viết
    Tình hình là hai ngày hôm nay em cứ mê man bỏ bê công việc để xem. Mà cũng có được đâu, chỉ toàn là những đoạn cắt ghép thôi.
    Em cũng cố đợi xem có bác nào mở đề tài mới để em vào nhưng chả có ai cả nên em đành mạo muội mở ra. Có bác nào xem thì vào buôn cho may bán cho đắt nhé. Riêng em thì em thấy " Cố lên Geum Soon" hay ngang tầm : Những nàng công chúa nổi tiếng" đấy ạ.
    Bác nào có xem mà biết ở đâu bán đĩa, hay cho xem online thì chỉ cho bà con với nhé.
    Chỉ có sub Tiếng Anh thôi ạ! Phim này dài 163 tập cơ.
    • 167 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

em thấy phim này cũng hay các chị ạ, mỗi tội tạo hình Kưm Sun xấu quá, cứ xoăn tít thò lò í Kưm Sun vẫn còn vụng về, trẻ con...nhưng sống thật lòng, yêu con nữa...mấy tập đầu đoạn chồng chết bị bố mẹ chồng đuổi ra ngaòi đường, em xem phim tốn cả túi giấy ăn =__= cứ ngồi khóc rưng rức í
    • 5,089 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đu Đủ Xem bài viết
    em thấy phim này cũng hay các chị ạ, mỗi tội tạo hình Kưm Sun xấu quá, cứ xoăn tít thò lò í Kưm Sun vẫn còn vụng về, trẻ con...nhưng sống thật lòng, yêu con nữa...mấy tập đầu đoạn chồng chết bị bố mẹ chồng đuổi ra ngaòi đường, em xem phim tốn cả túi giấy ăn =__= cứ ngồi khóc rưng rức í
    Từ tập hôm qua Kưm sun để đầu khác rùi còn gì, trông xinh hẳn đấy.
    Phim này hài phết, ấn tượng nhất cảnh Kum sun đổ chén trà vào chỗ " ấy" của anh bác sĩ làm anh chàng nhảy tưng tưng ,khiếp cười vỡ cả bụng:Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Bi và Bí; 27/02/2010 vào lúc 11:56 PM.
    • 167 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

em xem mấy đoạn trên youtube, anh Che hee này cũng dễ thương lắm
    • 5,089 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Hình như có anh bác sĩ hát trong clip này, trong đáng iu phết.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Bi và Bí; 28/02/2010 vào lúc 12:26 AM.
    • 2,005 Bài viết

• 1,840 Được cảm ơn

Càng xem càng thấy anh bác sỹ đáng yêu và có những hành động tế nhị
    THú thật là mê phim nhưng không nhớ tên anh ý, chỉ nhớ tên Geum Soon.
    Hôm nay anh ý ngập ngừng bảo Geum Soon đừng thay đổi kiểu tóc. Mới chỉ thế thôi mà đã thấy chính mình rung rinh cư như anh ý nói với mình vậy.
    Chắc phim này chiếu vào buổi chiều nên ít người xem nhỉ. Càng xem sẽ càng thấy thích.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Minh251106; 01/03/2010 vào lúc 03:50 PM.
    [
    • 5,089 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Ừ phim càng xem càng hay, mà về sau ông anh chồng (thứ 2) cũng mê Kưm sun hay sao ấy nhỉ.Mỗi lần đến phân cảnh giữa Kum sun và anh bác sĩ là thấy thú vị và đáng iu ghê, chả biết đến tập nào 2 người mới iu nhau, nhưng chắc còn lâu lắm.
    • 295 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Mình cũng đặt 1 cục gạch trong topic này để buôn về phim. Phim rất hay và rất đáng xem, nhưng chắc do dài quá nên nhà Đài k chiếu được vào giờ vàng. Mình rất thích phong cách dễ thương của Kum Sun và vẻ thanh lịch đáng yêu của anh bác sỹ.

( Chả hiểu sao mình lại ghét bà mẹ đẻ của Kum Sun thế)
    • 5,089 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi river_TH Xem bài viết
    Mình cũng đặt 1 cục gạch trong topic này để buôn về phim. Phim rất hay và rất đáng xem, nhưng chắc do dài quá nên nhà Đài k chiếu được vào giờ vàng. Mình rất thích phong cách dễ thương của Kum Sun và vẻ thanh lịch đáng yêu của anh bác sỹ.

( Chả hiểu sao mình lại ghét bà mẹ đẻ của Kum Sun thế)
    Mình thì ghét con bé điêu điêu ở thẩm mỹ viện, cái đứa hay chơi xấu Kum sun ấy, cái tập KS nhốt nó vào toilet rùi dội nước vào đầu thấy vừa buồn cười, vừa hả dạ.
    Mà phim này sản xuất cũng lâu lâu rùi các mẹ nhỉ, vì mình thấy các nhân vật ăn mặc kiểu như là mốt gần chục năm về trước.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Bi và Bí; 01/03/2010 vào lúc 08:48 PM.
    • 981 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Mình đang xem đến tập 40 rồi đó :Battin ey::Battin ey:.
    • 295 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi và Bí Xem bài viết
    Mình thì ghét con bé điêu điêu ở thẩm mỹ viện, cái đứa hay chơi xấu Kum sun ấy, cái tập KS nhốt nó vào toilet rùi dội nước vào đầu thấy vừa buồn cười, vừa hả dạ.
    Mà phim này sản xuất cũng lâu lâu rùi các mẹ nhỉ, vì mình thấy các nhân vật ăn mặc kiểu như là mốt gần chục năm về trước.
    Uh cái con bé đấy thì ghét rồi, nhưng nó cứ thử bắt nạt KS xem, KS cũng đâu có vừa, hôm KS túm tóc ru con bé kia ngã mà cứ buồn cười, làm cho cái lũ ở thẩm mỹ tròn xoe mắt luôn:Laughing: Xem sướng thật!

Bà mẹ đẻ KS tính cách cứ mờ mờ nhạt nhạt, xem mà ghét. Còn bà mẹ chồng KS, chả hiểu bà ấy ích kỷ thôi hay xấu tính thật nhỉ? Mình thấy các nhân vật và các vai diễn trong phim cũng khá đời thường và thực tế đấy.

Hình như phim này SX năm 2005, lúc đó thì thời trang cổ điển so vởi bây h rồi mẹ nó ợ:cool:
    • 981 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Hôm qua xem đến tập 83 cảm động lắm các mẹ ạ. Em là em khóc suốt thôi, hu hu hu..............
    Tập đó Geum Soon phát hiện ra mẹ đẻ cuả mình nhưng bà ấy kg nhận ra GS :Sad::Sad::Sad:, thế là GS như phát điên, hic hic hic.............
    Mẹ nào biết ở đâu bán điã làm ơn chỉ cho em cái, em ghiền quá đi mất.
    • 1,511 Bài viết

• 830 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mua đĩa ở đâu vậy các mẹ. Mình muốn xem quá mà không xem được khi chiếu trên TV. Cám ơn các mẹ trước nhé.
    • 2,005 Bài viết

• 1,840 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi carrot&coto Xem bài viết
    Hôm qua xem đến tập 83 cảm động lắm các mẹ ạ. Em là em khóc suốt thôi, hu hu hu..............
    Tập đó Geum Soon phát hiện ra mẹ đẻ cuả mình nhưng bà ấy kg nhận ra GS :Sad::Sad::Sad:, thế là GS như phát điên, hic hic hic.............
    Xem ở đâu thế ấy ơi. Tớ nghiện quá rồi. Mở trên Youtube thì chỉ có vài đoạn. Mấy hôm nay cứ xem đi xem lại như bị lên đồng.
    Phim này sản xuất năm 2005. Nhờ nó mà cả 2 diễn viên chính đều nổi tiếng.
    "Ừ phim càng xem càng hay, mà về sau ông anh chồng (thứ 2) cũng mê Kưm sun hay sao ấy nhỉ.Mỗi lần đến phân cảnh giữa Kum sun và anh bác sĩ là thấy thú vị và đáng iu ghê, chả biết đến tập nào 2 người mới iu nhau, nhưng chắc còn lâu lắm".By Mẹ Bi và Bí- CHỉ vài tập nữa là thấy anh bác sỹ đổ đình đổ chùa với Kưm soon rồi.
    [
    • 5,089 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Mình đang xem đến tập 40 rồi đó :Battin ey::Battin ey:.
    Ui mẹ này đi trước thời đại ah nha, thế mẹ nó xem từ nguồn nào thế.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi river_TH Xem bài viết
    Uh cái con bé đấy thì ghét rồi, nhưng nó cứ thử bắt nạt KS xem, KS cũng đâu có vừa, hôm KS túm tóc ru con bé kia ngã mà cứ buồn cười, làm cho cái lũ ở thẩm mỹ tròn xoe mắt luôn:Laughing: Xem sướng thật!

Bà mẹ đẻ KS tính cách cứ mờ mờ nhạt nhạt, xem mà ghét. Còn bà mẹ chồng KS, chả hiểu bà ấy ích kỷ thôi hay xấu tính thật nhỉ? Mình thấy các nhân vật và các vai diễn trong phim cũng khá đời thường và thực tế đấy.

Hình như phim này SX năm 2005, lúc đó thì thời trang cổ điển so vởi bây h rồi mẹ nó ợ:cool:
    Thế ah mẹ nó thảo nào, mẹ chồng thì phải ghê ghớm và ích kỷ là đúng rùi ( kiểu chỉ biết thương con mình thôi ấy mà). Phim đời thường là ở chỗ đó
    • 5,089 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Ơ sao bà ấy lại không nhận KS, chả hiẻu có uẩn khúc gì, bỏ con từ thưở lọt lòng giờ con tìm đến nhận mẹ mà lại không nhận là thế nào, ở phim khác có mà đến lạy nó cũng chẳng thèm nhận cho ấy chứ.
    Xem ở đâu thế ấy ơi. Tớ nghiện quá rồi. Mở trên Youtube thì chỉ có vài đoạn. Mấy hôm nay cứ xem đi xem lại như bị lên đồng.
    "Ừ phim càng xem càng hay, mà về sau ông anh chồng (thứ 2) cũng mê Kưm sun hay sao ấy nhỉ.Mỗi lần đến phân cảnh giữa Kum sun và anh bác sĩ là thấy thú vị và đáng iu ghê, chả biết đến tập nào 2 người mới iu nhau, nhưng chắc còn lâu lắm".By Mẹ Bi và Bí- CHỉ vài tập nữa là thấy anh bác sỹ đổ đình đổ chùa với Kưm soon rồi.
    Dưng mà chắc phải còn lâu KS mới đáp lại, anh bác sĩ chắc phải dày công và vượt qua nhiều sóng gió lắm mới có được tình yêu. Thế nên phim dài thế cơ mà .
    • 981 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Mình tải từ đây nè, link không cho xem trực tiếp, tải lâu lắm các mẹ ạ.
    Mình kg biết tiếng Anh nên toàn xem hình và đoán mò thôi :Silly:
    Thỉnh thoảng mình tải link bị trùng tức chết đi được.:Sick:
    http://www.iuphimhan.com/sarang/inde...showtopic=7653
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 981 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi và Bí Xem bài viết
    Ơ sao bà ấy lại không nhận KS, chả hiẻu có uẩn khúc gì, bỏ con từ thưở lọt lòng giờ con tìm đến nhận mẹ mà lại không nhận là thế nào, ở phim khác có mà đến lạy nó cũng chẳng thèm nhận cho ấy chứ.

Dưng mà chắc phải còn lâu KS mới đáp lại, anh bác sĩ chắc phải dày công và vượt qua nhiều sóng gió lắm mới có được tình yêu. Thế nên phim dài thế cơ mà .
    Ừ mình cũng cẳng hiểu sao bà ấy kg nhận ra KS nữa, lúc đó là bà ấy đến tiệm tóc KS đang làm để uốn tóc, KS thấy bà ý thì phát sốt lên, người xanh mét, bà ý nhìn KS rồi nói " Nhìn cô có vẻ mệt mỏi", ối em là e kg biết tiếng Anh đâu ạ, e đoán mò thôi :Battin ey:.
    Đến tập 103 bà mẹ anh BS biết con trai mình yêu KS, thế là cãi nhau nảy lưả, 2 mẹ con cùng khóc hu hu luôn ạ.
    Còn cái tập nào em quên rồi ( xin lỗi các mẹ vì em máu quá nên down tùm lum tập nên kg biết sự kiện nào trước sau nữa :Silly, KS cùng bà đi vào BV có anh BS làm ấy, KS đưa bà đi WC mà vào lộn bên nam :RollingEy:, a BS mắc.......vưà mở cưả vào WC thì bật ngược trở ra tưởng mình đi nhầm phòng, ai dè nhìn thấy biểu tượng dành cho nam thì anh ý tức lắm, miệng lẩm bầm gì đó.
    KS ló mặt ra, nở nụ cười cầu hoà, anh BS đứng ngoài ngăn kg cho mấy a khác vào WC. Hi hi hi........
    1 lúc sau bà KS nói kg có giấy VS, KS phải chạy qua phòng bên nữ lấy về đưa cho bà, trong khi chạy đi thì có anh nọ mắc quá, chạy vào WC nam trước rồi, KS ngại kg dám vào thế là..............hi hi hi, anh BS lại thay KS làm nhiệm vụ : đưa giấy VS cho bà. :Laughing:.
    Xin lỗi các mẹ em kể chuyện kg quen, nó hơi gượng gạo. Mai mốt các mẹ xem thế nào cũng đau cả bụng cho xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)