GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Chương trình "Con đã lớn khôn"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 488 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Chào cả nhà,

Tớ đang rất chương trình "Con đã lớn khôn".
    Không biết có mẹ nào có 1 copy CD chương trình này không, có thể cho tớ mượn được ko?
    Rất mong nhận được sự trợ giúp hay thông tin.
    Tớ đếm từng giây, từng phút mong nhận được reply của các mẹ nhé.

Thanks all,
    Ba mươi tuổi bỗng... cù lần
    Nhà hàng bữa sáng, bình dân bữa chiều
    Đêm nằm giữa đống nồi niêu
    Tương tư ngắm... áo quần treo tứ bề!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trọn bộ 19 đĩa Phim cổ tích Việt Nam - DVDrip

Disk 1 1. Ăn khế trả vàng Hồng tơ: Người anh Tô Kiều Lan: Vợ người anh Hoàng Thơi: Người...

• Bộ phim Con đã lớn khôn của Nhật thuyết minh tiếng Việt

Mình cám ơn Mecumi đã tặng cho mình, và cám ơn số phận đã giúp mình gặp lại người bạn cùng khoa cùng khóa đáng yêu sau gần 10 năm. Vì mình đã rất vất vả để tìm được bộ này nên mình sẽ up lên cho nhiều mẹ có thể down về. Mình đã xem thử thấy chất lượng ổn. Tổng cộng là 4 tập, mình sẽ up lên dần...

• Bộ phim Nhật Bản "Con đã lớn khôn"

Các mẹ có nhớ bộ phim "Con đã lớn khôn" với các nhân vật chính của bộ phim là những cô bé cậu bé dưới 5 tuổi đã được đặt trong những thử thách ấy (gặp một con chó dữ, đi mua hàng một mình, gặp rắc rối về tiền bạc và xe cộ, gặp rắc rối với người lớn...). Phim được chiếu trên VTV3 năm 2004. Em mê bộ...

• Vstyle's Privite sale "đổ bộ" ra Hà Nội

“Cơn bão” đổ bộ vào Hà Nội mang tên “VStyle’s Private Sale”! Nhưng không gây thiệt hại, mà mang...

• Loạt ảnh về bản chất cuộc sống

Cuộc sống có những thứ đang diễn ra trái ngược hoàn toàn với những gì bạn đang nghĩ và nhận thấy....

• 118 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Ko biết chương trình bạn hỏi có phải là bộ phim "Con đã lớn khôn " của Nhật Bản ko?Nếu đúng thì có 1 topic mà các bạn ấy đã upload bộ phim này lên trang adrive , rất dễ download .Bạn xem trong link này nhé Bộ phim Nhật Bản "Con đã lớn khôn"