GIẢI TRÍ - THƯ GIÃN

Cá vàng [12g, kênh Hà Nội 1]

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 76.3K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 5,622 Bài viết

• 2,537 Được cảm ơn

Lee Tae-Young là một vị bác sĩ tài năng, một người đàn ông được nhiều cô gái mơ ước. Nhưng Lee Tae-Young lại đem lòng yêu Ji-Min, con gái riêng của người mẹ kế. Tình yêu của họ bị tất cả mọi người phản đối. Dù đau khổ nhưng Tae-Young vẫn quyết định rời xa Ji-Min. Mất người mình yêu, mất luôn ước mơ theo đuổi bấy lâu nay, Ji-Min dần trở thành một con người khác…

Phim được phát sóng vào lúc 12 giờ hằng ngày trên kênh Hà Nội 1.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹ để Mô Phật ở đâu?

Kể các mẹ nghe câu chuyện của con tớ. Tom gần 5 tuổi. Mẹ đi công chuyện về vô phòng dì 2...

• Mẹ nào thích ăn món măng ngâm dấm ớt không ạ?

Tình hình là hôm vừa rồi em về nhà bác em ở Hà Tây chơi, thấy bác ấy làm món măng ngâm dấm ớt ngon...

• Phim vũ điệu cha cha cha [12g, kênh Hà Nội 1]

http://hanoitv.vn/Uploaded/thanh/2012_08_30/everybodychachacha.jpg Ha Yoon Jung và Oh Dong Ja là hai người phụ nữ chịu nỗi đau mất chồng trong cùng một ngày, một giờ. Họ sống dưới một mái nhà nên trở thành những người bạn cùng chia sẻ và giúp đỡ nhau rất nhiều thứ trong cuộc sống. Thế...

• Mua cá Tuyết ở đâu ? (Hà Nội)

Cách đây không lâu mình mua đuợc cá Tuyết ở cửa hàng đông lạnh gần nhà (ăn ngon tuyệt, mẹ nào đã từng ăn cá này ở nhà hàng Nhật Triều thì biết rùi) , đây là cá nhập khẩu . Khi bán, cá là miếng philê có hình giống như cái bánh mỳ tây dài khoảng 60cm có màu trắng, Bây giờ ở chỗ mình họ không nhập...

• Đức Mạnh tung album đầu tay

​Sau khi nhóm 3979 tan rã thì ca sĩ Đức Mạnh chính thức bước vào con đường solo. Album vol 1...

• 5,622 Bài viết

• 2,537 Được cảm ơn

Cá vàng và bộ sưu tập giải thưởng

Cá vàng là bộ phim kể về câu chuyện tình giữa Lee Tae Young (Lee Tae Gon đóng) và người anh yêu – con riêng của người mẹ kế. Tình yêu thuần khiết của họ gặp nhiều trắc trở và ngăn cấm của những người xung quanh bởi những toan tính ích kỉ riêng của mỗi người trong họ tộc.
    Bắt đầu phát sóng từ ngày 3 tháng 5 năm 2010 tại Hàn Quốc, bộ phim đã gây được sự chú ý tại Hàn Quốc bởi sự góp mặt của Lee Tae Gon, Jo Yoo Hee, So Yoon Jin, Park Sang Won ... cùng những tình tiết, quy tắc ứng xử tình cảm giữa tình yêu – thù hận và các mối quan hệ trong xã hội hiện đại.

Cá vàng được đánh giá là một bộ phim thành công trong năm 2010 của Đài truyền hình MBC với nhiều giải thưởng như: giải Diễn viên mới cho diễn xuất của Jo Yoon Hee (vai Han Ji Min); giải Diễn xuất vàng phim truyền hình nhiều tập cho hai diễn viên Park Sang Won (vai Moon Jung Ho) và Kim Bo Yun (vai Lee Se Rin); giải Diễn xuất cho Lee Tae Gon (vai Lee Tae Young); giải Biên kịch xuất sắc nhất cho nhà biên kịch Jo Eun Jung.

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ầy, nhà tớ cũng đang theo dõi phim này dù phập phù vì đúng vào giờ ăn cơm trưa. Khá hấp dẫn và tò mò muốn biết anh bác sỹ và cô em gái út có quan hệ thật thế nào mà bà chủ tịch cứ muốn dấu. Có mẹ nào biết trước xì cho mình biết ké với.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ầy, nhà tớ cũng đang theo dõi phim này dù phập phù vì đúng vào giờ ăn cơm trưa. Khá hấp dẫn và tò mò muốn biết anh bác sỹ và cô em gái út có quan hệ thật thế nào mà bà chủ tịch cứ muốn dấu. Có mẹ nào biết trước xì cho mình biết ké với.
    • 5,622 Bài viết

• 2,537 Được cảm ơn

xem phim mà biết trước tình tiết thì mất hay roài bạn
    • 745 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Phim này có link xem k các bạn ơi. Đang tò mò quá. Như phim cầu vồng ty thì có vinh quang gia tộc, mà cái này mình sea ở đâu cũng chưa thấy là sao nhỉ?
    • 144 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Em bị bỏ mất mấy tập, tự nhiên thấy anh bs đi lấy cô gái khác mà ko hiểu tại sao. Thấy thương cô em quá. Mất người yêu, gia đình thì sa sút, bố mẹ bệnh tật. Ai biết cách xem phim này online ko chỉ em với. Xem từng tập trên H1 thấy nản quá!
    Hoang mang...
    • 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn xem online quá mà k biết đường link. Search trên Google cũng k thấy. Ai biết chỉ giùm mình với.
    • 155 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Mình cũng thích film này mà khôgn biết link ở đâu. Giúp mình với, kéo topic lên để mọi người vào ...giúp đỡ
    • 1,744 Bài viết

• 663 Được cảm ơn

em cũng thích phim này ạ tìm link xem online mà ko có các mẹ ạ.
    • 216 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Phim này kết thúc buồn các mẹ ạ, anh bs đẹp trai chết. phim hàn chỉ thế là nhanh
    yêu là mất trong nhà một thứ!!!
    • 565 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

em tìm thấy link tiếng Anh sub nhưng nó bảo không có available ở vùng của bạn, điên thế.
    http://www.viki.com/channels/1080-go.../videos/9807/1
    • 565 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomeomimi Xem bài viết
    Phim này kết thúc buồn các mẹ ạ, anh bs đẹp trai chết. phim hàn chỉ thế là nhanh
    úi, cho mình cái nink đi, thank bạn, anh chàng này ích kỷ quá,
    • 216 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bong1320 Xem bài viết
    úi, cho mình cái nink đi, thank bạn, anh chàng này ích kỷ quá,
    không có sub đâu bạn ạ, mình xem của hàn nên chỉ xem hình thôi..hihi. Bạn gì có link ở trên kìa, b vào thử xem
    yêu là mất trong nhà một thứ!!!
    • 831 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Mình ko xem đc buổi trưa nên vào link này xem 1 lúc gần hết luôn! Các mẹ cùng xem nhé!
    http://www.ejoydrama.com/drama/Golde...0/Episode-132/
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,049 Bài viết

• 2,541 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi redeyes Xem bài viết
    Mình ko xem đc buổi trưa nên vào link này xem 1 lúc gần hết luôn! Các mẹ cùng xem nhé!
    http://www.ejoydrama.com/drama/Golde...0/Episode-132/
    Sao mình vào link này ko xem đc nhỉ?
    hic ... hnay lại ko xem được rùi, mẹ nào xem xong tóm tắt jup m tập hnay với
    • 25 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Xời, mãi mới đc 1 mẹ share cho 1 link lạ toàn xì xồ tiếng Hàn xẻng nghe chả hiểu j cả
    Mẹ yêu con từ khi cái quickstick... nó lên 2 vạch
    • 889 Bài viết

• 523 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ớt xanh Xem bài viết
    Xời, mãi mới đc 1 mẹ share cho 1 link lạ toàn xì xồ tiếng Hàn xẻng nghe chả hiểu j cả
    Đúng òi, mềnh cũng chả hiểu gì, chữ lại càng không nên chẳng hiểu đang ở tập bao nhiu. Lần mò được cái đoạn anh Ku hận thù bị nằm ở cái xó nhà truyền nước, rồi lại thấy Simin gọt rau củ j ở cái nhà đó nữa. Cuối cùng 2 vị này về với nhau thì buồn cho chủ tịch Moon quá. Vì có lúc mình xem được ông ý đưa tờ giấy gì cho Simin, chắc là đơn li dị. Mẹ nào xem rồi, bật mí đi, vì mình chẳng xem thường xuyên được, hí hí.
    • 5,622 Bài viết

• 2,537 Được cảm ơn

tập hôm nay
    • 5,622 Bài viết

• 2,537 Được cảm ơn

tập 53
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9