Kỷ niệm với Thầy Cô

Chia sẻ hình ảnh ngày họp lớp 12A11 sau 12 năm xa cách!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.86K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 7,135 Bài viết

• 5,660 Được cảm ơn

Đây là hình ảnh kỷ niệm năm 2010 của lớp mình sau 12 năm xa cách. Và đây cũng là hình ảnh lưu dấu sự tôn kính và biết ơn của đám học trò với thầy chủ nhiệm năm học năm 2007 - 2008 này của chúng mình.

Bạn áo cam này khoái chụp hình lắm đấy các mẹ!

Thầy cặp vai từng em với vẻ vui mừng khôn xiết!

Đây là những hình ảnh tập thể lớp mình đây!

Các bạn của mình, người thì làm trưởng phòng kinh doanh, người thì làm giáo viên, người thì mở doanh nghiệp, người làm kế toán,.... Nhìn chung tất cả đều đã và đang từng bước thành công trên sự nghiệp và đường đời. Một phần cũng nhờ công lao nâng đỡ của các thầy cô, nhất là thầy chủ nhiệm năm học lớp 12 (cuối cấp 3) thân yêu! Em thay mặt các bạn chúc thầy được nhiều sức khỏe để dẫn dắt đàn em nối tiếp bay cao và vươn xa hơn trên đường đời!

P/S: Nhân ngày nhà giáo Việt Nam, mình xin gửi lời chúc đến các thầy cô, các bạn, các mẹ trên diễn đàn đang làm giáo viên một lời chúc sức khỏe và được nhiều như ý!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Add facebook để chia sẻ hình ảnh nhiều hơn...

Hi các CD...em rất thích vào diễn đàn này coi thông tin về cách thức chuẩn bị cưới hỏi và được nghe mấy chị chia sẻ về thông tin, kinh nghiệm rất bổ ích...Nhưng mà ở WTT mình chia sẻ hình ảnh hơi bị giới hạn xem không có đủ hết...vì vậy em thấy chị nào cho fb thì add với nhau coi hình cho đã luôn...

• Cô giáo của tôi

Cô giáo của tôi Thứ bảy, 20/11/2010, 22:33 (GMT+7)...

• Người thầy dạy tiếng Anh của tôi

Tôi đã qua lâu rồi cái thời cắp sách đến trường. Đã thôi không còn vấn vương nhiều khi đi ngang...

• Con mình sẽ là cầu thủ tương lai

Mình thấy các chị mình quen cứ đặt nặng vấn đề con cái sau này phải làm bác sỹ hay doanh nhân này...

• PixShare – Cùng bé chia sẻ hình ảnh

· PixShare - dịch vụ duy nhất chỉ có ở Viettel phục vụ nhu cầu chia sẻ hình ảnh và video trực tiếp từ điện thoại tới các mạng xã hội. · Cước thuê bao chỉ 5000đ mỗi tháng. Hà Nội, ngày 15 tháng 4 năm 2010, Viettel công bố cung cấp dịch vụ PixShare – một tính năng sáng tạo, độc đáo và...

• 5,519 Bài viết

• 6,753 Được cảm ơn

Cái mẹ mà mặc áo trắng, đeo kính và cười toe toét kia là ai mà có vẻ đang sung sướng thế nhỉ? Cái nào chụp cũng cười thế mẹ muctieu nhề?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 174 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bạn ơi, chắc là các bạn vui và hạnh phúc khi gặp lại bạn cũ sau 12 năm cấp 3. Nhìn các bạn ai cũng rạng ngời. Mình nhìn hình của bạn mình thấy nhớ lại năm vừa rồi lớp mình họp lớp cấp 3 sau 15 năm. BTC lớp mình đã mời họp mặt hầu như đầy đủ mặc dù mỗi người đi lập nghiệp ở mỗi tỉnh, TP khác nhau nhưng đến ngày họp mặt cũng về đông đủ thật không có gì quý bằng.Và bạn biết không lớp mình đã ủng hộ đóng góp tặng quỹ học bổng cho các em gặp khó khăn ngay trường cũ của chúng mình đã học ngày xưa.
    • 140 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nhìn những bức hình xúc động quá!
    • 8,950 Bài viết

• 2,154 Được cảm ơn

Chị muctieu ơi em nhìn cái tiêu đề mà em hết hồn vì em cũng vừa họp lớp 12A11 cách đây vài ngày ạ :Battin ey:, nhìn khung cảnh cũng gần như hôm em họp lớp, tự nhiên bao nhiêu kỷ niệm chợt ùa về chị nhỉ :LoveStruc:
    • 7,135 Bài viết

• 5,660 Được cảm ơn

Tin vui thông báo với cả nhà đây! Một trong những bức hình tập thể lớp của mình như trên đã đoạt giải thưởng của cuộc thi ảnh "Khung hình lớp ta đấy". BTC bên ấy tặng cho mỗi thành viên trong ảnh 1 tấm hình để làm kỷ niệm, trong đó có thầy chủ nhiệm đấy! Vui ghê! Vậy là có dịp gửi tặng thầy và các bạn tấm ảnh "lồng khung" thât đẹp rùi!
    • 20 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Mình không có điều kiện về với kỹ niệm xưa...sao cái mắt quá nè!