• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.55K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 107 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bố, các mẹ ở Hàn Quốc!
    Tình hình là ông xã nhà mình chuẩn bị đi công tác ở Hàn Quốc 1 tuần, nhưng không biết địa chỉ mua mỹ phẩm whoo ở đâu?
    Các mẹ nào biết cho mình xin địa chỉ của hãng mỹ phẩm whoo với!
    Cám ơn các mẹ nhiều!

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở hàn quốc mĩ phẩm bán rất nhiều.chồng chị có thể vào cac siêu thị lớn bé đều có hết.các nơi bán mình có thể liệt kê bạn nhé..Emart hoặc lotte mart. hoac la home plus.ở chợ hay các cửa hàng chuyên về mĩ phẩm đều có bạn nhé

• 107 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhvnna Xem bài viết
    ở hàn quốc mĩ phẩm bán rất nhiều.chồng chị có thể vào cac siêu thị lớn bé đều có hết.các nơi bán mình có thể liệt kê bạn nhé..Emart hoặc lotte mart. hoac la home plus.ở chợ hay các cửa hàng chuyên về mĩ phẩm đều có bạn nhé
    cám ơn mẹ nó nhé! nhưng thấy các mẹ bảo mua ở chợ sợ hàng lởm? Chắc là vào siêu thị lớn vậy thôi

• 229 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

ở tại sân bay, trong lúc chờ đợi lên máy bay về nước, anh có thể mua tại các duty free The Shilla shop hoặc Lotte trong sân bay í.

• 229 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

mình thấy tùy món của Whoo, nhưng tính ra là rẻ khoảng 1/2 hoặc 2/3 so với gia ở VN

• 107 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình tìm mãi bên Hàn có thấy bán mỹ phẩm whoo đâu? Mẹ nào biết chỉ mình với!

• 159 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có bạn làm bên mỹ phẩm Whoo, nếu bạn k mua được bên HQ mình sẽ giới thiệu cho bạn mua hàng chính hãng, và sẽ triết khấu % cho bạn hihi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pansy_daily Xem bài viết
    mình thấy tùy món của Whoo, nhưng tính ra là rẻ khoảng 1/2 hoặc 2/3 so với gia ở VN
    chị cho em hỏi chút, em muốn mua nước hoa hồng ohui Age Prevention Skinsoftner (Dành cho da khô), Nước hoa hồng chăm sóc da lão hóa Ohui - Skin Softner, Ohui Nước hoa hồng cô đặc - Essential skinsoftener mà không biết giá cả bên đó như thế nào, có rẻ hơn mình nhiều không? có bán lẻ 1 chai hoa hồng không hay là nó bán cả bộ? ai biết tư vấn em biết với nha. em cám ơn trước nha

• 71 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tình hình la e vừa mua 1 tuyp srm whoo trắng, làm sáng da. Nhưng da e là da nhờn và mụn, rửa thử được 3 ngày thì thấy da nhờn quá. Nay e muốn thanh lý lại cho chị nào dùng sản phẩm này. Trước e mua giá chính hãng la 760k, giờ e để lại 500k thoai. Mua mắc mà dùng ko hợp nên e cung tiếc lắm. Chị em nào cần thì gọi cho e nha, ở tphcm, số dt e 0902396674.e tên thanh.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là Ngọc Ánh Bên Mỹ phâm Ohui,
    Thông tin my pham whoo các mẹ vào website của em để xem nhé.
    http://www.myphamwhoo.com/

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2