Hàn Quốc

Các mẹ ở Hàn Quốc ơi cho hỏi nhờ về Sữa XO

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.9K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Các mẹ ở Hàn quốc ơi , các mẹ có biết sản phẩm XO không. Bé nhà mình từ 11 tháng bắt đâu dùng sản phẩm sữa XO và bột dinh dưõng XO, bé lên cân rất tốt. Nhưng lại nghe có tin đồn ở Việt Nam , là có gia đình đã đi thử nghiệm Sữa XO và được biết rằng trong Sữa XO có Tăng trọng. Tin đồn này khiến cho một số bà mẹ đang cho con dùng sữa XO rất hoang mang. Nhưng đối với mình khi phải bỏ sữa XO thì rất tiếc , vì bé nhà mình rất hợp và rất thích , vả lại bố mẹ cũng rất cố gắng khi cho con dùng sản phẩm này , vì ở Việt Nam rất đắt . Vậy có mẹ nào ở Hàn Quốc hoặc ở đâu đó có biết xin cho mình vài thông tin được không. Mình và một số mẹ trong WTT rất quan tâm đến vấn đề này
    Xin cảm ơn nhiều
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

• 396 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

minh hien dang song o Han quoc day, be Sera nha minh duoc 4 thang roi, be dang dung sua XO cua hang Namyang va chuan bi an dam cung la bot cua hang nay.Minh ko biet hang nhap ve co giong nhu hang noi dia o day khong, chu be dang dung minh khong thay co bieu hien gi va bao chi o day cung noi gi ca. Neu ban mau hang cua dai ly chinh hieu va be van phat trien binh thuong thi chac van khong co van de gi dau. Chi khi bao chi chinh thuc len tieng thi moi dang lo. Sua XO la nhan hieu hang dau o HQ day.
    Chuc be an ngon mieng va ngoan nhe
    me Sera
    minh se goi hinh be voi hop sua XO de ban coi nhe

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Sera. Mình cũng rất thích mùi vị của sữa XO va nhất là bột ăn liền. Mà mẹ Sera biết không ở VN mới chỉ nhập bột ăn liền số 1 thôi , tức là loại cho bé nhà Sera ăn đấy. Mình hỏi hãng để dùng số 4 nhưng họ kêu là số 4 mùi vị khó ăn (tanh cá ) nên chưa nhập. Mà hộp DD đấy đắt vô cùng 250.000đ còn sữa số 4 269.000d. Mình nghĩ là đúng loại đó ko sai chút nào đâu , ai dám làm láo mẹ Sera nhỉ. Thôi kệ mình cứ cho bé ăn vậy , ông xã nhà tớ kêu ko con béo phì bây giờ.Có mẹ Sera thì mình chẳng lo gì nữa chỉ lo là khi nào không đủ tiền cho bé uống nữa thôi , vì sữa này đắt hơn sữa khác rất nhiều , có khi còn gấp đôi đấy. Cảm ơn mẹ Sers nhiều nhiều. Trộm vía bé Sera trông bầu bĩnh quá.

• 900 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Chị Loan ơi mấy ngày nay em phân vân lắm, ko biết phải mua tiếp sữa gì cho con nếu ko dùng XO nữa. (vì B nhà em chỉ thích cái vị nhàn nhạt của XO). Nay nghe mẹ Sera nói vậy, em cũng yên tâm cho B dùng cho đến khi nào.... mẹ hết tiền thì thôi nhỉ? Nói vậy chứ vẫn phải vừa cho con uống vừa theo dõi chị ạ , nếu bé đã tăng đủ cân tiêu chuẩn thì có lẽ phải dừng thôi.

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Chị cũng như em thôi...hì hì chị chờ hết đợt khuyến mãi nầy tính tiếp. Chị cố để dành được 3 nắp lấy quyển album cho đỡ tức , rồi lại tính cùng em. em biết không hôm qua chị đổi bột dinh dưỡng khác của Pháp , bé nhà chị chê luôn. Chả là chị vẫn mua bột DD XO để tối pha thêm với sữa cho chắc bụng mà , nay nghe em nói ko mua nó nữa dùng loịa khác có vẻ chán hơn. thôi kệ thôi , bé khoẻ bé đẹp vậy nhỉ

• 396 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

minh da post them hinh be voi hop sua XO roi do, nhung chac kho thay vi nho qua phai khong, Phuong Loan khong co dia chi email de minh goi lai hinh to cho de coi nhỉ
    Dung roi sua do gia hop giua oday tinh ra tien vn cung khoang 280 000 vn dong roi, do la so 2, con so 3 sõ thi mac hon nua co
    thoi neu cac be ma nghien sua nay, an vao chong "nhon", ngo nghinh de thuong thi cac me phai nghien rang roi
    chuc cac be ngoan nhe
    me sera

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

To mej Sera ơi điạc chỉ riêng của mình là
    appinfo@hn.vnn.vn
    ôi sao mẹ Sera tính có nhầm không , hộp sữa số 4 ở VN là 269.000đ thôi à.
    Cảm ơn mẹ Sera nhé. Chuc bé Sera ăn mau chóng nhớn...

• 396 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Me Sera khong nham dau, gia tien won la 19, 960 won, ty gia la 100won=1400 VND day
    me Sera cung thich sua nay lam, moi khi be uong con thua la me sera u het sach do, khi be an bot con thua cung vet sach luon ops:

• 697 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mẹ Sera ơi ! Hãng Namyang có một loại sữa Star Sicence (Hình như do nhà máy nào đó SX dưới sự giám sát chất lượng của Namyang) có vẻ rẻ hơn. Mùi vị cũng như XO - không biết loại này có được không nhỉ? (Nhà mình có 2 bé dùng XO nên mẹ cũng méo túi - tính dùng Star cho rẻ hơn một chút nhưng không biết thế nào). Mẹ Sera chỉ giáo giúp.

Mẹ Bi Bùm ơi ! Mình có những 4 nắp XO rồi , nhưng đến chỗ đại lý người ta cứ bắt lấy phiếu chụp hình - mẹ cháu không chịu , trời nắng này đưa cả hai đứa đi lỉnh kỉnh lắm. Đổi Album ở đâu thế - chỉ giúp Scoobidoo với !

Chờ tin các mẹ

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Mình được biết là bạn cầm 3 nắp đến đại lý mà bạn mua sữa để đổi lấy Phiếu đổi quà màu đỏ. Rồi bạn đến 13 Mai Hắc Đế hoặc Phú Thành để đổi lấy ALBUM và chụp hình cho con. Tuy nhiên để bé khỏi đi nhiều lần thì bạn đến đó trước đế lấy 1/2 số quà , tức là lấy album hoặc khung ảnh...rồi đến trước 30/07 bạn sưu tầm đủ mấy kiểu chụp ảnh mới đưa con đến chụp. Có gì mẹ Scoo gọi điện thoại theo sô 7365985 hỏi cũng được họ giải đáp rất nhiệt tình , mình vưa hoi thì được trả lời như vậy

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2