Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Nhật

Trang web mua hàng online tại Nhật

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.4K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

chào các mẹ,
    Có mẹ nào biết các địa chỉ trang web mua hàng online của Nhật thì chia sẻ cho em với ạ!
    Thanks các mẹ.

• 442 Bài viết

• 1,376 Được cảm ơn

rakuten.co.jp hoặc amazon.co.jp. Bạn chỉ cần đăng ký member và mua thôi. Mình thì thích amazon hơn vì mua bán, trả lại hàng dễ hơn và rẻ hơn rakuten nhưng tính point thì rakuten nhiều hơn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bong_chan; 08/07/2012 vào lúc 11:42 AM.

• 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Mẹ Bong_chan ơi, mua hàng của 2 web trên có phải đăng ký thẻ member, hay chỉ cần đăng ký online? Thanh toán như thế nào vậy?

• 442 Bài viết

• 1,376 Được cảm ơn

Không phải đăng ký thẻ member mà là đăng ký member thôi. Kiểu bạn muốn post bài thì phải đăng lý member ý. Còn thanh toán tiền thì nếu bạn có visa card thì tốt, còn nếu không có thì khi họ mang hàng đến, bạn trả tiền cho họ nhưng như thế thì thường bị mất thêm 315yên, còn nếu không thì bạn xem họ bảo chuyển khoản vào đâu, mình chuyển vào đó theo số tài khoản họ đã cung cấp thì không mất phí gì hết. Đại loại thế. Mình không biết tiếng Nhật nên hay dùng google translate. Bạn dùng cái đó thử xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,139 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

E thấy lúc trước ox mua trên rakuten . Còn bây jo hay mua của Nitori . Nhìu thứ trước khi muốn mua ví dụ như đồ gia đình .. ra cửa hàng xem , sau đó về search trên trang này mua . Rẻ đc hơn đến mấy trăm ạh.
    Nick : NHIEUTRANG
    Pas : YF34D

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn thử vào trang kakaku.com xem sao, mình cũng hay vào trang này xem giá cả và mua hàng.

• 771 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhwhisky Xem bài viết
    Bạn thử vào trang kakaku.com xem sao, mình cũng hay vào trang này xem giá cả và mua hàng.
    Đúng rồi, mình mua gì cũng toàn vào kakaku so sánh giá rồi mới mua. Hơi mất thời gian chút nhưng mà rẻ hơn được tẹo cũng vui.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,644 Bài viết

• 941 Được cảm ơn

Tớ hay mua trên kakaku, nhất là máy ảnh

• 64 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

mình thì hay so sanh gia ca cua ca 3 noi : rakuten.co.jp ; kakaku.co.jp , amazon.co.jp thuong thi gia cua 3 noi nay co khac chut it.
    nen ban co thoi gian thi xem 3 trang nay luon de chon . chac chan la re hon mua tai tiem.

• 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

http://auctions.yahoo.co.jp/
    Trang đấu giá yahoo cũng cực hay nhé các bạn, nhiều khi mua đươc đồ rẻ lắm, rẻ hơn trang rakuten nhiều, từ mỹ phẩm đến quần áo cũ. Hoặc các mẹ có đồ dùng tốt, không xài nữa vác lên trang này bán lại cũng OK lắm.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3