Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Nhật

Cùng luyện nói tiếng Nhật online nào !!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 7.54K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 6/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7
  • ...
  • 9
    • 78 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

để ý thấy bài viết cuối cùng 16/05/2011 do mẹ BTinJp viết
    tức là cách đây hơn nửa năm trời
    Từ đó có thể thấy rằng lớp học dường như không tồn tại nữa.

Vì vậy các mẹ gửi tin nhắn trực tiếp đến chủ thớt tức mẹ "yến nhi"
    hỏi thăm sự tình ra sao, tớ nghĩ như vậy sẽ tốt hơn việc hẹn hò trong
    toppic này

Thân
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,386 Bài viết

• 2,055 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jinkenwo. Xem bài viết
    để ý thấy bài viết cuối cùng 16/05/2011 do mẹ BTinJp viết
    tức là cách đây hơn nửa năm trời
    Từ đó có thể thấy rằng lớp học dường như không tồn tại nữa.

Vì vậy các mẹ gửi tin nhắn trực tiếp đến chủ thớt tức mẹ "yến nhi"
    hỏi thăm sự tình ra sao, tớ nghĩ như vậy sẽ tốt hơn việc hẹn hò trong
    toppic này

Thân
    Mẹ Yến Nhi giờ đang ở Việt nam rồi bạn và có lẽ các chị ấy phải sắp xếp thời gian vì giờ giấc chênh lệch Nhật-Việt .
    Mà lớp học paltak bạn mở có dạy về chủ đề cuộc sống , bệnh viện trường học , đi chợ , sanh đẻ ... không vì các mẹ VN sang Nhật cần học để dễ dàng hơn khi hòa nhập môi trường sống mới !
    美ら空

Thay nhạc mới
    Tựa đề là We Can Make It

http://www.youtube.com/watch?v=z5gisGdGrR4
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 78 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi churasora Xem bài viết
    Mẹ Yến Nhi giờ đang ở Việt nam rồi bạn và có lẽ các chị ấy phải sắp xếp thời gian vì giờ giấc chênh lệch Nhật-Việt .
    Mà lớp học paltak bạn mở có dạy về chủ đề cuộc sống , bệnh viện trường học , đi chợ , sanh đẻ ... không vì các mẹ VN sang Nhật cần học để dễ dàng hơn khi hòa nhập môi trường sống mới !
    Hi chị churasora

Em chưa có lên kế hoạch về mấy chủ đề chị đề cập bên trên.

Hiện tại em có kế hoạch về chủ đề đi làm thêm tại nhật, dựa trên những kinh nghiệm của mình
    Em có viết Giáo án về phần này rồi, chắc khoảng buổi thứ 4,5 gì đó sẽ dạy về kinh nghiệm làm việc
    nếu mẹ nào có hứng thú thì cứ gửi mail cho em, em sẽ gửi bài học cho mọi người, không cần thiết phải
    tham gia lớp học online vì các mẹ còn bận rộn chồng con.

Còn về bệnh viện, trường học, đi chợ ... em sẽ tham khảo và lên giáo án sau vậy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi chị churasora

Hiện tại em có kế hoạch về chủ đề đi làm thêm tại nhật, dựa trên những kinh nghiệm của mình
    Em có viết Giáo án về phần này rồi, chắc khoảng buổi thứ 4,5 gì đó sẽ dạy về kinh nghiệm làm việc
    nếu mẹ nào có hứng thú thì cứ gửi mail cho em, em sẽ gửi bài học cho mọi người, không cần thiết phải

Còn về bệnh viện, trường học, đi chợ ... em sẽ tham khảo và lên giáo án sau vậy.
    Bạn ơi, mình cũng mới sang Nhật, muốn tìm việc làm thêm mà ko biết bắt đầu từ đâu, bạn có thông tin, kinh nghiệm gì chia sẻ với mình nhé. Mình đang ở Chiba. Có gì liên lạc với mình qua mail: huonggiang185@yahoo.com đc ko? Mình cảm ơn nhiều nhé^^

• 282 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

konnichiwa!Trang desu! các mẹ ogenkidesuka?hjhj.hiện em ở việt nam, em có học tiếng nhật nhưng do lâu ko dùng nên kiến thức của em có phần bị lãng quên. Nếu các mẹ 0k cho em tham gia lớp học với ah.em đang ký tham gia giờ học từ 12h-1h30 các mẹ nhé?có gì các mẹ cho em ý kiến nhé.hoặc qua mail cho em là: goodluck.smile88@gmail.com.Arigatoo các mẹ!
    To the world you may be one person, but to one person you may be the world!

.

• nip
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi chị churasora

Em có hứng thú ne, chị gửi bài học qua mail cho em đi.
    Nick em là: ngoctrieu1232003@yahoo.com
    Arigatou chị

• 58 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Hi chị churasora

chi oi chi co tai lieu gui cho em xin voi ah!!mail em la lybaongoc_86@yahoo.com em cam on chi nhieu ah!!

• 10 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Hi chị churasora

Bạn ơi,mình theo chồng sang Nhật, nên cũng muốn chi sẻ kinh nghiệm, nhất về việc học tiếng. Bạn gủi cho mình với nhé. Địa chỉ của mình là: maihaiyen@yahoo.com.
    Cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé!
    Thèm thuồng đủ thứ...rooling: rooling: rooling:!!! Chẹp chẹp chẹp

• 76 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

chị ơi em cũng thích tiếng Nhật lắm. HIên tại em đang học thêm tiếng Nhật ởi trường nhưng cũng muốn tự học ở nhà. Sao em thấy học từ vựng tiếng Nhật vất vả quá chị ạ. các chị học trong bao lâu thì có thể nói được thành thục ạ. mail của em là : nanandhachi@gmail.com . Chị send giúp em với chị nhé

• 40 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các mẹ, tình hình là em rất thích tiếng nhật,mà hồi em học cách đây 2 năm học có 6 tháng thôi, cũng biết sơ sơ, nhưng lâu rồi ko còn nhớ gì nữa, em rất muốn được học tiếng nhật, nhưng nơi em đang sống ko có lớp dạy tiếng nhật, mà đi học nơi khác thì em đang có con nhỏ không có điều kiện đi lại. các mẹ các chị nào có thể giúp em chỉ cho em học tiếng nhật qua skype đc ko, và những mẹ nào muốn học tiếng nhật có thể họp nhóm lại cùng học.mong nhân đc sự ủng hộ của các mẹ các chị. skype của em la tigonmongmo các mẹ các chị quan tâm thì ép ních em vào nhé.

• Trang 6/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7
  • ...
  • 9