Cấp 2 và cấp 3

Tìm lớp học thêm Toán-lý-hóa lớp 10

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 47.3K Lượt đọc
  • 136 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 59 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Mình muốn tìm lớp học thêm Toán-lý-hóa cho con trai ( cháu học trường THPT Lê Quí Đôn. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ cho em với. Em cám ơn nhiều. Em có nghe về lớp cô NGOAN trong đại học kinh tế quốc dân, Mẹ nào đã có con học ở đó cho em một chút thông tin với. Cám on nhiều.

• 55 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Bác cho cháu đi học thêm cũng sớm nhỉ. Theo như mình biết thì đến năm cháu sẽ không phải thi Đại học nữa đâu mà xét tuyển điểm tốt nghiệp. Bác phải cẩn thận, đừng hướng cháu chỉ tập trung khối A mà các môn Văn, Sử, Địa, đặc biết là Tiếng Anh (môn này mất gốc học lại là khóvà lâu lắm, đặc biệt với các cháu học khoa tự nhiên - khối A) vì sẽ phải thi cả 8 môn mà.

Mình cũng có mấy đứa cháu vừa thi xong, cũng đỗ Thương Mại và Học Viện Tài Chính. Mấy đứa cugn toàn đi học trung tâm ở Bách Khoa và KTQD (đóng liền nửa năm mỗi tháng 500k/ 3 môn), để hom nào em hỏi mấy cháu cho

Mà bác có cần gia sư dạy lý không, đứa cháu ruột em thi khối D ko biết tý gì môn lý mà học được một cậu sinh viên trong 1 tháng, đi thi tốt nghiệp được 9,5 - thi đại học khối A môn Lý được 7 điểm đấy. Nó học nhóm với bạn 3 đứa mà có mỗi 25k/buổi.Bác cần thì em giới thiệu cho cháu

• 59 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Cám ơn TrangTrang nhé. Đúng là mình lo hơi bị xa song con mình là con trai nên mình lo lắm, cháu học được nhưng ko tự giác học. Còn về vấn đề gia sư mình sẽ hỏi thêm mấy bạn của cháu _ nếu cần mình sẽ liên lạc lại. Cám ơn nhiều.

• 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn trangtrang ơi giới thiệu cho mình cậu sinh viên này đi. Mình đang rất cần một gia sư dạy lý cho con mình. Nó không được chắc về môn này (năm nay cháu lên lớp 11). Cám ơn bạn trước.

• 211 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Năm học sắp bắt đầu rùi.Em đang muốn tìm lớp học thêm cho con.Các mẹ có địa chỉ nào giúp mình với!Tiện thể các bố mẹ biết về đĩa vi tính haygiúp con học tập( sản phẩm nào tốt? đơn vị nào lập chương trình có uy tín ,mua ở đâu)thì tư vấn giúp em nhé!
    Em cảm ơn nhiều.

• 1,384 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangtrang Xem bài viết
    ...đứa cháu ruột em thi khối D ko biết tý gì môn lý mà học được một cậu sinh viên trong 1 tháng, đi thi tốt nghiệp được 9,5 - thi đại học khối A môn Lý được 7 điểm đấy. Nó học nhóm với bạn 3 đứa mà có mỗi 25k/buổi.Bác cần thì em giới thiệu cho cháu
    Không biết ông gia sư Lý nào mà rỏi thế? Cho biết quý danh cái được không? học sinh "không biết tý gì môn Lý", sau đó học ôn có " 1 tháng" mà thi TN được 9,5 điểm, thi ĐH khối A được 7 điểm thì quả là gia sư siêu hạng. Hãy phổ biến kinh nghiêm tô phương án trắc nghiệm thế nào cho nó gần giống đáp án của Bộ cái nhá!!!!!!!!:Crying: :Crying: :Crying: :Laughing: :Laughing: :Laughing:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em năm nay lên lớp 10 nhưng chưa tìm thấy lớp học thêm toán-hóa-anh-văn.Anh chị nào bít được chỗ học thêm thì nói cho em với nhé.Thanks các anh chị rất nhìu

• 1,771 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papa1973 Xem bài viết
    Không biết ông gia sư Lý nào mà rỏi thế? Cho biết quý danh cái được không? học sinh "không biết tý gì môn Lý", sau đó học ôn có " 1 tháng" mà thi TN được 9,5 điểm, thi ĐH khối A được 7 điểm thì quả là gia sư siêu hạng. Hãy phổ biến kinh nghiêm tô phương án trắc nghiệm thế nào cho nó gần giống đáp án của Bộ cái nhá!!!!!!!!:Crying: :Crying: :Crying: :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    À, giờ mới để ý cái chữ kí của bác, bác làm ơn cho em hỏi bác có dạy hóa cấp 3 không, cho em xin tí thông tin. Tks bác.

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)

• 1,507 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong511 Xem bài viết
    em năm nay lên lớp 10 nhưng chưa tìm thấy lớp học thêm toán-hóa-anh-văn.Anh chị nào bít được chỗ học thêm thì nói cho em với nhé.Thanks các anh chị rất nhìu
    Em ở TpHCM hay HN? Ở quận nào??? Nói rõ để còn biết đường mà chỉ chứ
    :LoveStruc::Rose:

Gọi mình là Su nhé:Smug:

• 211 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ShakNatru Xem bài viết
    Em ở TpHCM hay HN? Ở quận nào??? Nói rõ để còn biết đường mà chỉ chứ
    Mẹ nó ơi!tớ HN quận Đống Đa .Bạn biết lớp học nào tốt chỉ giúp nhé! cám ơn nhiều:Rose: