Cấp 2 và cấp 3

Tìm địa chỉ học tiếng Anh chất lượng cho các cháu ở Hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.7K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị định cho các cháu theo học chương trình tiếng anh nào vậy? TOEFL hay IELTS thế? Mà cháu có định đi du học không hay chỉ học củng cố kiến thức trên lớp thôi. Con bé nhà em cũng đang theo học lớp TOEFL, em định cho cháu nó đi du học. Chị thích em giới thiệu cho rồi mấy cháu vào học cùng nhau cho vui.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi thì hay cho cháu qua Hội đồng anh ở Cát Linh, ngoài thời gian học tiếng anh cháu có thể vào thư viện và tham gia các hoạt động ngoại khóa ở đó.

• 587 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoai_anh Xem bài viết
    Tôi thì hay cho cháu qua Hội đồng anh ở Cát Linh, ngoài thời gian học tiếng anh cháu có thể vào thư viện và tham gia các hoạt động ngoại khóa ở đó.
    Hic, Hội đồng Anh chuyển qua Thụy Khuê đến gần 2 năm nay rồi.

Nhân tiện topic này ai biết cho tớ hỏi luôn, tớ muốn tìm chỗ dạy ngữ pháp tốt do giáo viên người Việt dạy, chủ yếu chỉ rèn ngữ pháp và viết thôi, con tớ học tiếng Anh tiểu học ở Hội đồng Anh nói nghe rất tốt nhưng ngữ pháp hổng nặng.
    Bình yên một thoáng cho tim mềm

• 267 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các mẹ tham khảo link này xem có phù hợp nhu cầu tìm lớp tiếng Anh cho con không nhé:
    Lớp tiếng Anh học tại trường PTCS Đống Đa cần tuyển thêm khoảng 5 bạn nữa nhé
    Yoga vì sức khoẻ và hạnh phúc!­

• 6 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm cho con học TA thì mình thấy bạn cho con học tiếng Anh ở các trung tâm nước ngoài để luyện nghe, nói và kết hợp với một lớp học ngữ pháp thật tốt thì là Ok! Nếu bạn cần xin học thì mình giới thiệu cho một địa chỉ. Con mình cũng đang học ở đấy vừa rồi đạt giải 3 thành phố.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 10 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm cho con học TA thì mình thấy bạn cho con học tiếng Anh ở các trung tâm nước ngoài để luyện nghe, nói và kết hợp với một lớp học ngữ pháp thật tốt thì là Ok! Nếu bạn cần xin học thì mình giới thiệu cho một địa chỉ. Con mình cũng đang học ở đấy vừa rồi đạt giải 3 thành phố.

Chi oi, cho em xin dia chi voi. Chau nha em dang hoc lop 5.
    Chau nha chi gia 3 thanhpho la cuoc thi cho lu tuoi nao a

• 6 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moon99 Xem bài viết

Chi oi, cho em xin dia chi voi. Chau nha em dang hoc lop 5.
    Chau nha chi gia 3 thanhpho la cuoc thi cho lu tuoi nao a
    Hôm nay con mình vừa đi thi quận môn toán và tiếng Anh tiểu học. Thấy nó khoe là làm tốt, bài cô luyện cho hết rồi, cu cậu có vẻ tự tin lắm.
    Không biết con bạn học tiếng Anh thế nào. Bạn cứ gọi cho cô theo số máy: 0962007388
    Địa chỉ: 93 Láng Hạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lananh74115@yahoo.co; 17/04/2010 vào lúc 04:24 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Thấy các mẹ bàn chuyện rôm rả về học tiếng anh cho con lẫn đi thi các kỳ thi quốc tế. Mình có thằng con đang học ở trung tâm FLC cũng tốt lắm. Nghe nói ở đó không chỉ dạy cho trẻ con mà còn đào tạo tiếng anh cho doanh nghiệp lẫn luyện thi các kỳ thi quốc tế đấy. Mình có thằng con học ở đấy rồi nên thấy tốt lắm, nó cũng đang học với 1 thầy nước ngoài tên James. Mẹ nào quan tâm thì thử ghé vào trang web xem thế nào nhé. www.flc.com.vn

• 10 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

em cam on me lananh nhe!

• 88 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dating Xem bài viết
    Mod đừng xóa bài nhé, tớ ko có mục đích quảng cáo đâu, chỉ vì rất thích thày giáo Paul dạy tốt và hay nên cũng muốn cho các con học thôi ạ
    Cam on nhe. Minh cung o Nguyen Khang va se dang ky cho con gai minh (lop 6) hoc thay bat dau tu T5/2010.:Applause:

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5