• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Cấp 2 và cấp 3

Thi vào lớp 10 chuyên Lý của trường Chuyên Nguyễn Huệ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.77K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có con năm nay học lớp 8, mình muốn cho con thi vào chuyên Lý trường Chuyên Nguyễn Huệ Hà Đông Hà Nội hoặc chuyên Lý của đại học Khoa học tự nhiên. Các bạn chia sẻ kinh nghiệm cho mình với, thi chuyên của 2 trường đó thì trường nào dễ hơn và cho con học thêm ở đâu?
    cám ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 145 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em nghe nói trường có chỗ luyện thi đấy chị ah.chị cứ xuống trường hỏi cho kĩ.em k đọc được đề tài sớm hơn.24/6 này thi rùi.hĩ.sory chị
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mk năm nay lên lớp 9 năm sau vào lớp 10 nên mk muốn con mk vào trường chuyên Nguyễn Huệ nhưng k biết trường nộp hồ sơ vào ngày nào và thi những môn gì, ntn??? Lịch thi của trường là bh? Vì mk sợ nếu con mk k dược vào trường đó thì có còn thời gian nộp vào các trường khác k?? Mk cũng lên mạng đọc nhìu tin ve môn thi mk thấy cần phải thi văn, toán, anh và 1 môn chuyên. Mk thắc mắc môn chuyen thì có thể là những môn gì? Mong các bạn bít giải đáp thắc mác cho mk với. Thank you
    • 18 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Môn chuyên tại chuyên Nguyễn huệ gồm' Toán, tin(thi toán), Lý, Hóa, Sinh, Văn, Sử, Địa, Tiếng Anh, Tiếng Pháp, Tiếng Nga.
    Hồ sơ nộp tại trường THCS nơi các con học lớp 9, Đây là kỳ thi chung của Sở Giáo dục Hà Nội gồm cả thi vào các trường THPT công lập và chuyên (Ams, Chu Văn An, Nguyễn Huệ, Sơn Tây). Trong hồ sơ đăng ký trường THCS phát cuối tháng 4 đầu tháng 5 hàng năm cho các con học lớp 9, mình có thể đăng ký vào 2/4 trường chuyên và 2 trường công lập cùng khu vực.
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

con mình năm nay lên lớp 8,cũng đang tìm hiểu trường này vì gần nhà vì sợ thi Ams khó. Mẹ nào có con học trường này chia sẻ cho mẹ cháu biết với, đặc biệt lớp chuyên Anh. Xin cám ơn.
    Hãy ngẩng cao đầu, ngay cả khi chưa thực sự dũng cảm