Cấp 2 và cấp 3

học thêm ở TTBDVH 218 Lý tự Trọng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.51K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cho cháu lớn sang năm học lớp 5 học thêm văn toán ở TT này được 2 tháng hè. mình rất hài lòng cách tổ chức ở đây. cháu mới vừa thi cuối đợt, dược ưu tiên chọn lớp khi vào năm học mới. mình cũng chưa biết ưu tiên về cái gì, có bạn nào đã cho con học có kinh nghiệm chọn lớp thì cho mình biết với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Con ơi, khoan khoan hãy lớn!

Chỉ trong vòng một giờ thôi, con đã hết rúc vào lòng bạn ôm ôm ấp ấp rồi lại giả lơ và thở dài...

• 10 điều cần dạy con gái tuổi teen

Những năm tháng dậy thì của con gái có thể là một chuỗi ngày chiến tranh liên miên giữa con với...

• Có ai đã vào áo cưới Ann'Gi Paris trên đường Lý Tự Trọng quận 1 chưa ?

Hôm kia em đi taxis vừa qua góc ngã tư Hai bà Trưng và Lý Tự Trọng, em thấy có 1 tiệm áo cưới mới mở, nhìn vào cách trang hoàng quá đẹp, áo cưới nhìn lạ mắt lắm, nhưng vì chị em cần đi gấp nên không thể dừng lại được, chỉ kịp đọc được tên cửa hàng là Ann'Gi Paris, có chị nào biết cửa hàng này không...

• Gửi con ở trường Baby Lý Tự Trọng !

Chào các mẹ, Sắp tới em tính gửi con ở gần chỗ làm, trường Baby 31A Lý Trự Trọng Q1. Kg biết có mẹ nào đã gửi con ở đó chưa, cho em biết thông tin với. Cám ơn các mẹ nhé ! Trường có nhận trẻ 6 tháng kg các mẹ ? http://bibi.vn/forum/Themes/dilbermc/images/icons/modify_inline.gif

• Vincom Center Bà Triệu: Đón quà tặng cùng The Face Shop

Từ ngày 19/4 đến 1/5/2014, nhãn hàng mỹ phẩm The Face Shop dành tặng khách hàng chương trình ưu đãi...

• 4,620 Bài viết

• 975 Được cảm ơn

Ở đây cũng có phân ra lớp chọn lớp thường như ở trường bình thường vậy chị à. Em nào thi cuối khóa điểm cao sẽ được vào lớp chọn, học chương trình khó hơn các lớp thường. Ở nhà em có mấy đứa em họ đều học ở đây hết
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn bạn nhiều.