Cấp 2 và cấp 3

Điểm chuẩn các trường cấp III ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.42K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Sang năm tới con gái mình thi vào cấp III rồi mà phân vân quá không biết hướng cho con chọn trường nào?
    Mình định căn cứ vào điểm chuẩn của các trường cấp III và học lực của con gái để hướng cho con mà tìm mãi chẳng thấy trang web nào thống kê điểm chuẩn đầu vào của các trường cấp III ở Hà Nội, có bố mẹ nào biết giúp mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kinh nghiệm học từ vựng Tiếng Anh

Kinh nghiệm học từ vựng Tiếng Anh Từ vựng và ngữ pháp tiếng Anh là 2 phần tớ đầu tư nhiều thời...

• Thí sinh trật tủ môn Văn giãi bày tâm sự trên giấy nháp

Bạn có bao giờ bị "trật tủ" chưa? Năm tớ đi thi tốt nghiệp, đề ra bài "Đôi Mắt" và tớ đã trúng tủ....

• Bột ăn dặm

Các mẹ có thể cho bé dùng thử bột ăn dặm ninolac nhé! https://www.facebook.com/sanphamsuaphysiolac

• Mục lục tham khảo các trường mầm non ở Hà Nội

Các thành viên tham khảo và viết bài vào các topic có sẵn theo mục lục. Bấm Ctrl + F rồi gõ tên trường cần tìm vào để đến topic. HN - Tìm trường mẫu giáo, mầm non cho con http://www.webtretho.com/forum/f385/danh-sach-den-cac-truong-mam-non-toi-te-de-cac-bo-cac-me-tranh-493294/index9.html...

• Dự kiến điểm chuẩn các trường ĐH top đầu

http://vtc.vn/538-294171/giao-duc/du-kien-diem-chuan-mot-so-truong-dai-hoc.htm (VTC News)- Theo thông tin sơ bộ từ các trường, sau 2 ngày chấm thi nhiều trường đã xuất hiện những điểm 10 môn Toán. Tuy nhiên, điểm năm nay không cao như năm trước nên điểm chuẩn của nhiều trường có xu hướng giảm. ...

• 59 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

bạn vào google sau đó gõ : điểm chuẩn vào lớp 10 năm 2007 là được.
    • 55 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Bạn vào trang ts.edu.vn đó, ở trang đó có đầy đủ thông tin tuyển sinh cấp 2- cấp 3 , số hồ sơ đăng ký, % trúng... nói chung là thông tin tuyển sinh ở đây do bộ GD đưa lên nên rất đáng tin cậy và đầy đủ.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanhkhuyennho Xem bài viết
    Sang năm tới con gái mình thi vào cấp III rồi mà phân vân quá không biết hướng cho con chọn trường nào?
    Mình định căn cứ vào điểm chuẩn của các trường cấp III và học lực của con gái để hướng cho con mà tìm mãi chẳng thấy trang web nào thống kê điểm chuẩn đầu vào của các trường cấp III ở Hà Nội, có bố mẹ nào biết giúp mình với.
    Trong quyen tuỷn sinh THPT 2010 các năm đều có cả, bạn phải mua để tham khảo thôi. Tuổi này vào C3 quan trọng hơn vào ĐH
    • 1,116 Bài viết

• 1,443 Được cảm ơn

Xem ôm kiêm gia sư ....cho con của vợ ! Giải toán online THCS...
    Học hành rất gian khổ, không gian được thì KHỔ.
    • 64 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Điểm chuẩn mỗi năm có sự thay đổi, bạn nên căn cứ vào học lực cảu con thì hơn.Vd năm rồi có hs của mình cứ lăm le thi Nhân Chính, mình bảo nó chỉ đỗ Quang Trung thôi.Nó nghe mình, y rằng tí chết.Nó vào Quang Trung thì thừa một điểm, nếu nó đăng ký Nhân Chính thì có lẽ bi giờ nó phải học dân lập rồi.
    • 1,586 Bài viết

• 1,027 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mr_Huan Xem bài viết
    Trong quyen tuỷn sinh THPT 2010 các năm đều có cả, bạn phải mua để tham khảo thôi. Tuổi này vào C3 quan trọng hơn vào ĐH
    "múc" cái "nhu cầu biết ttin" từ 2007, có nên ko nhỉ?