• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.34K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 50 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình có con năm nay thi vào cấp 3. Có mẹ nào có đề thi toán vào PTTH ở Hà nội vài năm trước thì cho mình xin hoặc cho mình đường link cũng được. Cảm ơn các mẹ nhiều.

• 756 Bài viết

• 7,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gà mẹ và lợn con Xem bài viết
    ban oi minh thay chu de nay rat hay chung minh cung trao doi de thi vi cac con nhe.
    Minh co de thi cua nam 2008, neu ban can thi cho minh email de minh gui cho. No la file .pdf de thi vao cap 3
    Ban co de nao hay thi gui cho minh voi nhe. Tks. Co de thi vao cac truong mary quiri, nguyen tat thanh, ams... thi tot qua

http://www.ebook.edu.vn/?page=1.1&view=4263
    các mẹ tham khảo link này nhé - bộ đề toán ôn thi vào lớp 10
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 50 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ban oi minh thay chu de nay rat hay chung minh cung trao doi de thi vi cac con nhe.
    Minh co de thi cua nam 2008, neu ban can thi cho minh email de minh gui cho. No la file .pdf de thi vao cap 3
    Ban co de nao hay thi gui cho minh voi nhe. Tks. Co de thi vao cac truong mary quiri, nguyen tat thanh, ams... thi tot qua
    Cảm ơn bạn. Bạn gửi cho mình theo địa chỉ linhdung05@yahoo.com nhé.

• 3,748 Bài viết

• 8,871 Được cảm ơn

Tuyển tập 128 đề thi vào lớp 10
    Các bác có thể vào trang này: http://giaoan.violet.vn/ có rất nhiều nguồn tài liệu phục vụ cho các em học sinh.
    Hoặc có thể vào trang này: http://hocmai.vn/course/view.php?id=123&cid=9 với Hệ thống bài giảng điện tử môn Toán do thầy cô giáo trường THPT Chuyên Hà Nội - Amsterdam biên soạn và giảng dạy.
    Chúc thành công!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi miumiudangyeu; 20/02/2009 vào lúc 11:22 AM.
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing:

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 627 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Mẹ nó gủi cho mình xin được không nhaminhha@yahoo.com
    Cảm ơn mẹ nó nhiều
    Giữ lại là có, trôi đi là không...

• 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị cho em xin đề thi vào lớp 10 với... Năm nay em trai em thi ạ... Em thấy các cô giáo bảo là năm nay đề thi sẽ dễ hơn năm ngoái vì mới có thêm HN2... Nhưng vẫn lo ạ. Mong mong tin lắm ạ. Email của em là: phamngocthu87@gmail.com
    Tôi ru em ngủ một sớm mùa thu
    Em đi trong sương mù gọi cây lá vào mùa...:Rose::Rose::Rose:

• 210 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Em có đề full thi vào chuyên Toán KHTN (+lời giải) từ năm 89 đổ lại đây thì phải, công thêm đề thi vào chuyên sphn, thi vào Ams+Chu văn an nữa (từ năm 91 đổ lại). Không biết có ai cần không nữa , nếu cần giữa tháng 4 em đưa lên vì giờ đang đi công tác xa nhà.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chongngoanthaygioi; 24/03/2009 vào lúc 10:23 PM.
    Nếu bài viết của chongngoanthaygioi có ích, thì đừng quên nhấn cảm ơn ở phía góc phải dưới của bài viết nha .

• 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

@ chongngoanthaygioi: Chị ơi, cho em đăng ký nữa nhé! Khi nào chị đi công tác về rùi chị em mình contact với nhau nhé!!! Iu chị lắm í
    Tôi ru em ngủ một sớm mùa thu
    Em đi trong sương mù gọi cây lá vào mùa...:Rose::Rose::Rose:

• 370 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Ý, bạn Thuna ơi, "thầy" chứ không phải "chị" ạ.

@chongngoanthaygioi: mình rất quan tâm đến bộ đó đấy ạ. Chúc thầy đi công tác sớm về ạ.

• 756 Bài viết

• 7,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chongngoanthaygioi Xem bài viết
    Em có đề full thi vào chuyên Toán KHTN (+lời giải) từ năm 89 đổ lại đây thì phải, công thêm đề thi vào chuyên sphn, thi vào Ams+Chu văn an nữa (từ năm 91 đổ lại). Không biết có ai cần không nữa , nếu cần giữa tháng 4 em đưa lên vì giờ đang đi công tác xa nhà.

Cho mình xin 1 bộ với nhé. Cảm ơn thầy giáo nhiều

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5