• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.69K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 51 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình có con năm nay thi vào cấp 3. Có mẹ nào có đề thi toán vào PTTH ở Hà nội vài năm trước thì cho mình xin hoặc cho mình đường link cũng được. Cảm ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 762 Bài viết

• 7,282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gà mẹ và lợn con Xem bài viết
    ban oi minh thay chu de nay rat hay chung minh cung trao doi de thi vi cac con nhe.
    Minh co de thi cua nam 2008, neu ban can thi cho minh email de minh gui cho. No la file .pdf de thi vao cap 3
    Ban co de nao hay thi gui cho minh voi nhe. Tks. Co de thi vao cac truong mary quiri, nguyen tat thanh, ams... thi tot qua

http://www.ebook.edu.vn/?page=1.1&view=4263
    các mẹ tham khảo link này nhé - bộ đề toán ôn thi vào lớp 10
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

ban oi minh thay chu de nay rat hay chung minh cung trao doi de thi vi cac con nhe.
    Minh co de thi cua nam 2008, neu ban can thi cho minh email de minh gui cho. No la file .pdf de thi vao cap 3
    Ban co de nao hay thi gui cho minh voi nhe. Tks. Co de thi vao cac truong mary quiri, nguyen tat thanh, ams... thi tot qua
    Cảm ơn bạn. Bạn gửi cho mình theo địa chỉ linhdung05@yahoo.com nhé.
    • 3,754 Bài viết

• 8,890 Được cảm ơn

Tuyển tập 128 đề thi vào lớp 10
    Các bác có thể vào trang này: http://giaoan.violet.vn/ có rất nhiều nguồn tài liệu phục vụ cho các em học sinh.
    Hoặc có thể vào trang này: http://hocmai.vn/course/view.php?id=123&cid=9 với Hệ thống bài giảng điện tử môn Toán do thầy cô giáo trường THPT Chuyên Hà Nội - Amsterdam biên soạn và giảng dạy.
    Chúc thành công!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi miumiudangyeu; 20/02/2009 vào lúc 11:22 AM.
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing:

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 627 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mẹ nó gủi cho mình xin được không nhaminhha@yahoo.com
    Cảm ơn mẹ nó nhiều
    Giữ lại là có, trôi đi là không...
    • 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị cho em xin đề thi vào lớp 10 với... Năm nay em trai em thi ạ... Em thấy các cô giáo bảo là năm nay đề thi sẽ dễ hơn năm ngoái vì mới có thêm HN2... Nhưng vẫn lo ạ. Mong mong tin lắm ạ. Email của em là: phamngocthu87@gmail.com
    Tôi ru em ngủ một sớm mùa thu
    Em đi trong sương mù gọi cây lá vào mùa...:Rose::Rose::Rose:
    • 210 Bài viết

• 1,715 Được cảm ơn

Em có đề full thi vào chuyên Toán KHTN (+lời giải) từ năm 89 đổ lại đây thì phải, công thêm đề thi vào chuyên sphn, thi vào Ams+Chu văn an nữa (từ năm 91 đổ lại). Không biết có ai cần không nữa , nếu cần giữa tháng 4 em đưa lên vì giờ đang đi công tác xa nhà.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chongngoanthaygioi; 24/03/2009 vào lúc 10:23 PM.
    Nếu bài viết của chongngoanthaygioi có ích, thì đừng quên nhấn cảm ơn ở phía góc phải dưới của bài viết nha .
    • 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

@ chongngoanthaygioi: Chị ơi, cho em đăng ký nữa nhé! Khi nào chị đi công tác về rùi chị em mình contact với nhau nhé!!! Iu chị lắm í
    • 370 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Ý, bạn Thuna ơi, "thầy" chứ không phải "chị" ạ.

@chongngoanthaygioi: mình rất quan tâm đến bộ đó đấy ạ. Chúc thầy đi công tác sớm về ạ.
    • 762 Bài viết

• 7,282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chongngoanthaygioi Xem bài viết
    Em có đề full thi vào chuyên Toán KHTN (+lời giải) từ năm 89 đổ lại đây thì phải, công thêm đề thi vào chuyên sphn, thi vào Ams+Chu văn an nữa (từ năm 91 đổ lại). Không biết có ai cần không nữa , nếu cần giữa tháng 4 em đưa lên vì giờ đang đi công tác xa nhà.

Cho mình xin 1 bộ với nhé. Cảm ơn thầy giáo nhiều
    • 44 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào các bác
    Con trai em năm nay cũng thi vào Ams chuyên hoá nhưng em cũng nhắm cho con vào cả PTTH Nguyễn tất Thành của SPHN nữa nhưng thông tin về trường này ít quá. Không biết trường này có phải thi riêng hay chỉ xét điểm như bình thưòng, có bác nào biết cho em xin ít thông tin với!!! Cảm ơn các bác nhiều
    • 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hà Nội ơi Xem bài viết
    Ý, bạn Thuna ơi, "thầy" chứ không phải "chị" ạ.

@chongngoanthaygioi: mình rất quan tâm đến bộ đó đấy ạ. Chúc thầy đi công tác sớm về ạ.
    Í. Em láu táu quá.... Em xin lỗi thầy nha, tại vui mừng quá nên bị quáng gà ạ.

@ Hà Nội ơi: Cám ơn chị đã nhắc nhở để em kịp thời sửa sai:Rose:
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thầy ơi, thầy đi công tác về chưa ạ? thầy cho em đăng kí một bản nhá! ah, nhân thể cho em hỏi một chút về thi vào lớp 10 không ah! như là nếu thi vào chuyên thì hai môn văn toán thi đê riêng của trường hay đề chung của Sở ah?
    • 210 Bài viết

• 1,715 Được cảm ơn

Em hiện nay không ở nhà, giữa tháng 4 em mới về, lúc ấy em đưa lên, chị cứ yên tâm.
    Thi vào AMS+Chu văn an thi đề chung của Sở, còn 2 trường chuyên KHTN+SPHN thì theo em hiểu là đề của họ tự ra lấy.
    Nếu bài viết của chongngoanthaygioi có ích, thì đừng quên nhấn cảm ơn ở phía góc phải dưới của bài viết nha .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 226 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuna87 Xem bài viết
    @ chongngoanthaygioi: Chị ơi, cho em đăng ký nữa nhé! Khi nào chị đi công tác về rùi chị em mình contact với nhau nhé!!! Iu chị lắm í
    Này mẹ thuna87: thầy chongngoanthaygioi dạo nọ khai trên DD là not married nhé.Bạn nào sau này mà thành thân với thầy thì yên tâm về khoản dạy kèm con học không như các mẹ nhà ta suốt ngày đi tìm nơi học và tài liệu dạy con các mẹ nhẩy
    chongngoanthaygioi mau về up tiếp tài liệu cho các mẹ nhé đang dài cổ ngóng đây.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi SPRING99; 02/04/2009 vào lúc 01:40 PM.
    • 32 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Me Ngua vang và các mẹ theo đường link sau để download đề thi toán văn vào lớp 10 của Hà Nội nhé
    http://www.vashanoi.edu.vn/Home.asp?...ews&NewsID=194
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SPRING99 Xem bài viết
    Này mẹ thuna87: thầy chongngoanthaygioi dạo nọ khai trên DD là not married nhé.Bạn nào sau này mà thành thân với thầy thì yên tâm về khoản dạy kèm con học không như các mẹ nhà ta suốt ngày đi tìm nơi học và tài liệu dạy con các mẹ nhẩy
    chongngoanthaygioi mau về up tiếp tài liệu cho các mẹ nhé đang dài cổ ngóng đây.
    Hihi
    Ngẫm mà cũng đúng chị ạ. Chị em phụ nữ mình kể ra cũng thiệt thòi à. Đi làm cũng như ai, nấu nướng cũng như ai,,, mà lại còn kiêm thêm cái phần dạy học và tìm tài liệu cho con nữa thì sau này em ốm mất thui...:rolleyes:
    • 890 Bài viết

• 3,637 Được cảm ơn

@ chongngoanthaygioi: Thầy ơi, thầy đã về chưa? Mình muốn xin thầy đề thi Văn +Toán vào TH Kim Liên có được không? Email của mình là: LienNguyen@gmail.com
    Mong thầy quá! Cảm ơn thầy nhiều:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chúc thầy và gia đình mạnh khoẻ, may mắn.
    • 94 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ banhgao ơi sao lại có đề thi riêng vào trường TH Kim liên à? Theo như mình hiểu thì TH Kim liên lấy đề thi chung vào cấp 3 của sở GD&ĐT chứ, có thi riêng như các trường Ams, ... đâu nhỉ?
    Hay Mẹ banhgao hỏi đê thi vào lớp chọn? Nếu có đề thi vào lớp chọn thì hay quá, bác chogngoanthay gioi cho mình luôn với nhé. Cám ơn thầy nhiều
    • 865 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chongngoanthaygioi Xem bài viết
    Em hiện nay không ở nhà, giữa tháng 4 em mới về, lúc ấy em đưa lên, chị cứ yên tâm.
    Thi vào AMS+Chu văn an thi đề chung của Sở, còn 2 trường chuyên KHTN+SPHN thì theo em hiểu là đề của họ tự ra lấy.
    Cho mình xin bộ đề thi vào Chu Văn An nhé, có đứa cháu gái đang định thi vào đó. Email : mphuong73@yahoo.com
    Cám ơn bạn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi SaauRieeng; 14/04/2009 vào lúc 06:06 PM.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3