Cấp 2 và cấp 3

Có con thi vào lớp 10 năm học 2013 - 2014 Hà Nội - Phần 1

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 233K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

32 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

đến mai là có điểm chuẩn chuyên rồi phải không các mẹ

• 17 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mẹ homesick ơi cho mình hỏi con nhà mẹ thi chuyên anh à cháu được bao nhiêu điểm mà đã có điểm chuẩn chưa? con gái mình được 41 diểm chưa dám rút hs ở CNN vì lo Ko biết điểm chuẩn nhõ rút ra ko nhập lại được. Mẹ có biết thông tin điểm chuẩn cho mình biết với nhe

• 389 Bài viết

• 734 Được cảm ơn

Các mẹ có biết giấy báo kết quả xét tuyển lấy ở đâu ko? mình ko có quyển hướng dẫn ở đây nên ko biết ntn, nếu phải về trường cấp 2 thì mình đi luôn sáng nay

• 539 Bài viết

• 1,063 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SPRING99 Xem bài viết
    Cô công chúa nhà E thì học hành là phụ chơi là chủ yếu, vô tư lắm đang phấn đấu thi TA đạt giải để vào thảng CLC Cầu Giấy có gì còn học hỏi kinh nghiệm của bac homesick70 . Có gì bác truyền đạt kinh nghiệm cho E với nhé
    OK đi mẹ SPRING99 ạ. Chúc con gái đạt giải cao thi TA thành phố và TA Olympic tiểu học nha!

NB: 3.5 kg - 1M: 4.4 kg - 2M: 5.5 kg - 3M: 6.3kg - 4M: 7.0 kg - 5M: 7.6kg - 6M: 8.1kg - 7M: 8.6kg - 8M: 8.9kg - 9M: 9.2kg - 10M: 9.6kg dài 75cm - 11M: 9.5kg

• 7 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caytrucxinh12 Xem bài viết
    Các mẹ có biết giấy báo kết quả xét tuyển lấy ở đâu ko? mình ko có quyển hướng dẫn ở đây nên ko biết ntn, nếu phải về trường cấp 2 thì mình đi luôn sáng nay
    11-12 là người ta phát phiếu báo điểm tại CSGD, tức là ở trường cấp 2 đấy
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 137 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết điểm chuẩn vào chuyên sử Ams và Chu Văn An không?
    Và nghe noi năm nay ko tính điểm liệt môn chuyên, ko biết có đúng không

• 539 Bài viết

• 1,063 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyettrinhpham128 Xem bài viết
    Mẹ homesick ơi cho mình hỏi con nhà mẹ thi chuyên anh à cháu được bao nhiêu điểm mà đã có điểm chuẩn chưa? con gái mình được 41 diểm chưa dám rút hs ở CNN vì lo Ko biết điểm chuẩn nhõ rút ra ko nhập lại được. Mẹ có biết thông tin điểm chuẩn cho mình biết với nhe
    Mình cũng chưa biết điểm chuẩn, nhưng hôm qua mình đếm từ 41.75 điểm (điểm của con mình) trở lên thì có 43 cháu thôi nên chắc chắn đỗ rồi, còn từ 41 điểm trở lên hình như có 62 cháu thôi thì phải. Mình nghĩ thông tin điểm chuẩn Anh 2 40.75 là đúng đấy mẹ nó ạ. Tốt nhất mẹ nó cứ chờ đến ngày mai biết điểm chuẩn rồi thì vào CNN rút cũng không muộn. NHà mình vì sáng mai bay đi Đà Nẵng sớm rồi nên phải rút sớm để mai chỉ việc nhờ người mang đi nộp hộ thôi.

NB: 3.5 kg - 1M: 4.4 kg - 2M: 5.5 kg - 3M: 6.3kg - 4M: 7.0 kg - 5M: 7.6kg - 6M: 8.1kg - 7M: 8.6kg - 8M: 8.9kg - 9M: 9.2kg - 10M: 9.6kg dài 75cm - 11M: 9.5kg
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 17 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nhé. Thôi cứ để đến mai cho chắc vì thông tin mẹ đi rút HS CNN cũng dễ nên mọi người cũng yên tâm mai rút rồi đi nhập luôn thể. Chúc mẹ và cả nhà có một chuyến đi du lịch thật vui vẻ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 83 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi homesick70 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, sáng nay mình vừa vào CNN rút hồ sơ rồi, rút thoải mái nhé các mẹ ạ. Mới đầu mình lò dò vào VP bảo em xin trình bày với anh 1 việc, anh ấy bảo: "Thôi chị không cần phải trình bày gì đâu, chị xin rút hồ sơ chứ gì, chúng tôi cho rút luôn. Đang thừa 150 học sinh đây mà từ sáng đến giờ mới có mấy mẹ đến rút thôi đây này." Mừng quá các mẹ ạ, nhưng mà mình lại quên mang giấy biên nhận hồ sơ khi đi nộp ở CNN nên lại phải quay về lấy. Anh ấy bảo 45 năm nay chưa bao giờ CNN không cho rút hồ sơ cả. Khi tuyển vào chúng tôi luôn tuyển nhiều hơn số lượng cần lấy để phòng cho những trường hợp cần rút hồ sơ đi nơi khác. Thế nên các mẹ đừng đồn thổi là CNN không cho rút HS nữa nhé.
    Chúc các mẹ và các con mọi việc được như ý!
    Chúc mừng mẹ con nhà Homesick nhé, hai mẹ con giỏi thật.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 389 Bài viết

• 734 Được cảm ơn

Trường cấp 2 của con mình bảo vẫn chưa có điểm về (Quận Cầu Giấy). Lo quá, ko biết sáng mai đã có chưa?